PDA

View Full Version : xin được mọi người tư vấn. GMD kích dục bằng miệng (Oral sex)

nguyenvanbao
06-08-2013, 19:20
cách đây 2tuần mình co' đi thư giãn. GMD đã thực hiện hành vi os cho mình. trong khi thực hiện khoảng 10p thì mình co' xuất 1 it' vào miệng cô ta còn đâu la xuất ra ngoài. sau đó 1 tuần mình bi nhiễm lậu. giờ đã chữa khỏi. Nhưng bây giờ sang tuần thứ 2 mình có nhưng biểu hiện như sốt 37,4. viêm họng(mình hut' thuốc lá rất nhiều). mất ngủ stress. đổ mồ hôi về đêm. mình muốn hỏi là liệu nguy cơ nhiễm H của mình co' cao không. đã co' ai bị chưa. hiện tại mình dang lo lắng quá trời.

SoRoi
06-08-2013, 19:23
cách đây 2tuần mình co' đi thư giãn. GMD đã thực hiện hành vi os cho mình. trong khi thực hiện khoảng 10p thì mình co' xuất 1 it' vào miệng cô ta còn đâu la xuất ra ngoài. sau đó 1 tuần mình bi nhiễm lậu. giờ đã chữa khỏi. Nhưng bây giờ sang tuần thứ 2 mình có nhưng biểu hiện như sốt 37,4. viêm họng(mình hut' thuốc lá rất nhiều). mất ngủ stress. đổ mồ hôi về đêm. mình muốn hỏi là liệu nguy cơ nhiễm H của mình co' cao không. đã co' ai bị chưa. hiện tại mình dang lo lắng quá trời.
OS không có nguy cơ lây nhiễm H,bạn yên tâm.

ntqn1992
06-08-2013, 19:27
Chao bạn . Trường hợp của bạn k có nguy cơ . Còn các biểu hiện là do bạn lo lắng thôi. Có nhiều bài giống như bạn trong diễn đàn giống như bạn. Bạn tìm hiểu nha.

trungan1987
06-08-2013, 19:31
bạn ko có nguy cơ, nhiệt độ của bạn là 37,4 độ thì đó là 1 nhiệt độ bình thường, ko phải sốt. bạn mà stress quá thì sẽ có nhìu biểu hiện nữa đấy

Tuanmecsedec
06-08-2013, 19:40

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Một điều mình cần nói thêm :
Chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.