PDA

View Full Version : Gấp lắm rồi ! Các ac diễn đàn giúp e với ! Mát xa kích dục bằng tay và miệng

Hyvong88
07-08-2013, 13:45
Chuyện là thế này ạ.cách đây 2 hôm,ngày 5/8 buổi trưa e có đi uống bia cùng mọi người.trong lúc say sưa về e có tạt qua 1 hàng massage giải toả.cô nv massa đấy lúc đầu dùng tay sóc dương vật của e ( cũng hơi mạnh ), sau đó cô ý có oral sex của e.đến khi cô ý lại dùng tay thì e xuất ra ngoài.
E đang rất lo lắng,về kiểm tra thấy có 1 vết xước nhỏ ở khe dưới đầu khấc,nhưng ko thấy chảy máu.e thấy hơi zát.các a c trong diễn đàn giúp e xem liệu oral sex và e bị xước chút như vậy có sợ lây nhiễm HIV ko ? thực sự e đang rất lo lắng.nếu tính trong vòng 72h giờ vàng uống thuốc phơi nhiễm thì đến 2h chiều mai (8/8) là hết giờ vàng.e lo lắng mất ăn mất ngủ 2 ngày hôm nay rồi.thật sự e rất hối hận sau lần này.giờ e đang có vợ và mang bầu con trai được 3 tháng rồi.các a c giúp e với ạ.

Hyvong88
07-08-2013, 14:01
Các a các chị admin và chuyên gia ở diễn đàn đâu rồi ạ ? Trả lời giúp e với.e đang rất hoang mang :(

Hyvong88
07-08-2013, 14:06
Mình cám ơn bạn.nhưng trường hợp của mình mới xảy ra được 2 ngày.liệu xét nghiệm kết quả có đúng ko? Vì mình thấy phải sau ít nhất 3 tháng mới có kq.trường hợp của mình là có nguy hiểm ko? Và cần phải uống thuốc phơi nhiễm ko,vì đến 2h chiều mai có uống thuốc cũng hết tác dụng rồi.mình rất lo.:(.

timecanbeback
07-08-2013, 14:13
Bạn nên đi xét nghiệm ngay nhé. Rất nhiều trường hợp quan hệ với gái mại dâm mắc các bệnh lây truyền qua đường tình dục như sùi mào gà, lậu....và tai hại hơn là HIV bạn ạ.

Bác này lập account để quảng cáo cho phòng khám hả! Bác trả lời không đúng trọng tâm cho người hỏi! Họ đang hoang mang vậy mà bác trả lời chung chung vậy! Đại thể là đi khám đi! Haivl!
Về câu hỏi của bạn hyvong88 khi đi OS! Trên diễn đàn mới này và diễn đàn cũ rất nhiều người đã làm trò này! Nguy cơ OS chỉ có trên lý thuyết! Nên bạn yên tâm. Tất cả các TH OS chưa ai phải dùng thuốc chống phơi nhiễm. Còn handjob thì không sao!
Tuy nhiên OS sẽ có nguy cơ mắc các bệnh STD như Lậu, SMG, Giang Mai, HSV, Viêm gan B Nếu trong miệng cô gái đó có các ổ loét của các bệnh này. Về các bệnh này bạn theo dõi triệu chứng! có thể tìm trên google. Nếu thấy triệu chứng thì nên đi xn và chữa ngay!

NTP123
07-08-2013, 14:14
Chuyện là thế này ạ.cách đây 2 hôm,ngày 5/8 buổi trưa e có đi uống bia cùng mọi người.trong lúc say sưa về e có tạt qua 1 hàng massage giải toả.cô nv massa đấy lúc đầu dùng tay sóc dương vật của e ( cũng hơi mạnh ), sau đó cô ý có oral sex của e.đến khi cô ý lại dùng tay thì e xuất ra ngoài.
E đang rất lo lắng,về kiểm tra thấy có 1 vết xước nhỏ ở khe dưới đầu khấc,nhưng ko thấy chảy máu.e thấy hơi zát.các a c trong diễn đàn giúp e xem liệu oral sex và e bị xước chút như vậy có sợ lây nhiễm HIV ko ? thực sự e đang rất lo lắng.nếu tính trong vòng 72h giờ vàng uống thuốc phơi nhiễm thì đến 2h chiều mai (8/8) là hết giờ vàng.e lo lắng mất ăn mất ngủ 2 ngày hôm nay rồi.thật sự e rất hối hận sau lần này.giờ e đang có vợ và mang bầu con trai được 3 tháng rồi.các a c giúp e với ạ.

không cần dùng thuốc phơi nhiễm,vì OS ko có nguy cơ bị H,còn các bệnh lây qua đường tình dục khác thì bạn có thể đi khám

Hyvong88
07-08-2013, 14:19
Mình cám ơn các bạn rất nhiều.dù là gì đi nữa nhưng đó cũng là sự quan tâm các bạn dành cho mình.mình rất rất cám ơn ! :(

Hyvong88
07-08-2013, 14:23
Tiện thể các bạn cho mình được biết thêm.nếu muốn mua thuốc phơi nhiễm thì tên thuốc là gì? mua ở đâu và giá thành bao nhiêu để mình chuẩn bị.nếu phải bán đt cả xe đi thì mình cũng làm.mình rất mong được mọi người giúp đỡ.

timecanbeback
07-08-2013, 14:26
:waaaht:Làm gì mà phải bán xe với điện thoại! Giá của nó gần 1 triệu cho 1 liều 3 tháng thui! Có iphone thì bán cho t cũng được :brick:Nhớ là iphone xịn nhé:doubt:

timecanbeback
07-08-2013, 14:26
Ah nhầm 1 liều 1 tháng! :aboom:

ntqn1992
07-08-2013, 14:35
Os thì không có nguy cơ nhiễm H nha bạn. Nhưng mà có thể mắc một số bệnh tình dục khác như lậu, giang mai , viêm gan siêu vi B.....trường hợp của bạn k cần dùng pep.

ntqn1992
07-08-2013, 14:46

Bạn nên đi xét nghiệm ngay nhé. Rất nhiều trường hợp quan hệ với gái mại dâm mắc các bệnh lây truyền qua đường tình dục như sùi mào gà, lậu....và tai hại hơn là HIV bạn ạ.

Hay thật. Không có nguy cơ mà kêu ng ta đi xn làm j. Với lại mới có 2 ngày xn thì xn như thế nào. Chịu thua:brick:

Nguyen Ha
07-08-2013, 14:51

Theo như lời bạn kể thì bạn không có nguy cơ, không phải dùng thuốc phơi nhiễm.

timecanbeback
07-08-2013, 14:59
Cái kiểu trả lời câu khách của mấy bố phòng khám tư nhân ấy mà! Mình ngày trước cũng hỏi tư vấn vài phòng khám! đếch hiểu mấy bố thuê mấy e tư vấn ở đâu về! Nói xong mình cảm thấy trình độ thấp tẹt! Mà nghĩ cũng đúng! Các e tư vấn đó chỉ có nhiệm vụ trả lời câu hỏi của ai đó theo kiểu bạn nên đến phòng khám của mình để bọn mình khám cho! Rồi khi đến thì chém đẹp. Muốn người ta đến khám thì phải tạo dựng uy tín! có uy tín rồi không cần quảng cáo ng ta cũng chen nhau đến! Chả hiểu các bố làm nghề chữa bệnh có hiểu được điều đó không! Hay là chỉ nghĩ đến tiền! Vừa đọc bài báo 1 phòng xét nghiệm ở Hoài Đức không xn mà lấy 1 kết quả xn của 1 ng in ra trả cho người khác! Xem ra những ai học nghề bác sĩ cần phải học môn giáo dục công dân đến khi nào không còn làm việc nữa thì thôi!

Hyvong88
07-08-2013, 15:07
Vậy thuốc đấy mua ở đâu hả mọi người ơi.cái mình sợ có cơ sở ko? Vì mình thấy vết xước đấy ko chảy máu.nhưng liệu trong nước bọt hay miệng của nv massa kia có an toàn ko? Mình cứ nghĩ đến vợ đang mang bầu đứa con zai mà ân hận và lo sợ vô cùng.:((.

Tuanmecsedec
07-08-2013, 15:12
Vậy thuốc đấy mua ở đâu hả mọi người ơi.cái mình sợ có cơ sở ko? Vì mình thấy vết xước đấy ko chảy máu.nhưng liệu trong nước bọt hay miệng của nv massa kia có an toàn ko? Mình cứ nghĩ đến vợ đang mang bầu đứa con zai mà ân hận và lo sợ vô cùng.:((.

Trường hợp của bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Hyvong88
07-08-2013, 15:15
E cám ơn a Tuấn.e là người lúc trưa gđ cho a đấy ạ.được mọi người nói như vậy là e yên tâm lắm rồi.sau lần này e cạch đến già luôn.

ntqn1992
07-08-2013, 15:21
Cạch tới XÌ lun chứ tới GIÀ làm gì.:brick:

Hyvong88
08-08-2013, 17:35
Sáng nay e có đến Bệnh viện Đống Đa xét nghiệm âm tính.e có hành vi lây nhiễm ko cao lắm nhưng e quyết định uống thuốc Pep.e uống tính ra là giờ thứ 66h sau khi có hành vi.vẫn trong khoảng thời gian vàng 72h.bác sĩ cho e uống thuốc ngoại dạng lọ 60 viên ngày uống 2 lần.chỉ 1 lọ duy nhất đấy thôi ạ.trên lọ ghi :
Lamivudine/Zidovudine
Tablets USP
Lamivudine/Zidovudine
Comprimés USP
150 mg/300 mg
Các a các chị cho e hỏi 1 lọ như vậy có phải là thuốc đã kết hợp 2 loại thuốc ko ? Vì e thấy mọi người trên diễn đàn nói hết lọ này đến lọ kia.e rất hoang mang.
Sáng nay e mới uống 1 viên,9h30' tối nay e uống viên thứ 2.e có cần kết hợp uống thêm thuốc mát gan ko ạ ? Và uống liền hay phải uống cách 2 lần thuốc cách nhau bao lâu ?
Các a các chị tư vấn giúp e.e ngàn lần cám ơn mọi người.

Tuanmecsedec
08-08-2013, 17:40
Sáng nay e có đến Bệnh viện Đống Đa xét nghiệm âm tính.e có hành vi lây nhiễm ko cao lắm nhưng e quyết định uống thuốc Pep.e uống tính ra là giờ thứ 66h sau khi có hành vi.vẫn trong khoảng thời gian vàng 72h.bác sĩ cho e uống thuốc ngoại dạng lọ 60 viên ngày uống 2 lần.chỉ 1 lọ duy nhất đấy thôi ạ.trên lọ ghi :
Lamivudine/Zidovudine
Tablets USP
Lamivudine/Zidovudine
Comprimés USP
150 mg/300 mg
Các a các chị cho e hỏi 1 lọ như vậy có phải là thuốc đã kết hợp 2 loại thuốc ko ? Vì e thấy mọi người trên diễn đàn nói hết lọ này đến lọ kia.e rất hoang mang.
Sáng nay e mới uống 1 viên,9h30' tối nay e uống viên thứ 2.e có cần kết hợp uống thêm thuốc mát gan ko ạ ? Và uống liền hay phải uống cách 2 lần thuốc cách nhau bao lâu ?

Dù được tư vấn mà bạn vẫn dùng thuốc trong trường hợp này?.Bạn dùng quyết định của bạn.Những viên thuốc Bác sĩ cho bạn uống dúng là phác đồ điều trị phơi nhiễm.

SONGLAI
08-08-2013, 17:43
Chào bạn

Bạn đâu có QHTD đâu mà có HIV. Chỉ OS và Handjob thôi, không lây HIV mà lây các bệnh tình dục khác. Không uống Pep, nguy hiễm lắm và nên chờ ngày đi xét nghiệm các bệnh tình dục khác.

joolee91
08-08-2013, 17:50
Lamivudine/Zidovudine
Tablets USP
Lamivudine/Zidovudine
Comprimés USP
150 mg/300 mg

Chỉ có sướng thôi chứ ko có lây nhiễm H . Truờng hợp này mà bác dùng Pep thì hơi phi lý và hơi dư tiền .

Hyvong88
08-08-2013, 17:54
E cám ơn a Tuấn và bạn có nick SONGLAI.e rất tin tưởng vào sự tư vấn của a Tuấn và mọi người.chỉ vì 1 vết xước và e quá lo nên mới quyết định uống.còn hơn là ko còn cơ hội mà uống.:(.e chỉ sợ răng miệng cô nv massa kia có vấn đề thì sao thôi.mọi người thông cảm cho 1 người đang lo lắng như e.
E chỉ muốn hỏi là bác sĩ kê cho e chỉ duy nhất 1 lọ như vậy uống đã chính xác chưa ạ ? E cám ơn mọi người.

Hyvong88
08-08-2013, 17:57
Chỉ có sướng thôi chứ ko có lây nhiễm H . Truờng hợp này mà bác dùng Pep thì hơi phi lý và hơi dư tiền .

Mình cám ơn bạn đã tư vấn.nhưng chỉ vì mình ko dám khẳng định là răng miệng cô nv massa kia có lành lặn sạch sẽ ko thôi,nên mình mới quyết định uống.mong bạn thông cảm cho tâm lý mình rất sợ.

Hyvong88
08-08-2013, 18:59
Mọi người cho e hỏi về thuốc và cách dùng với ạ

Lamivudine/Zidovudine
Tablets USP
Lamivudine/Zidovudine
Comprimés USP
150 mg/300 mg

Tuanmecsedec
08-08-2013, 20:37
Mọi người cho e hỏi về thuốc và cách dùng với ạ

Lamivudine/Zidovudine
Tablets USP
Lamivudine/Zidovudine
Comprimés USP
150 mg/300 mg

Đã trả lời rồi mà,sao lập lại câu hỏi?.

NTP123
09-08-2013, 10:25
PEP chứ có phải thuốc bổ đâu mà bạn thích uống thì uống,rất hại cho gan,nên nghiên cứu kĩ nguy cơ hãy quyết định dùng,TH của bạn không cần dùng pep đâu

khonggiamnua
09-08-2013, 10:34
PEP không phải nhân sâm muốn uống là uống đâu :angry:

Hyvong88
09-08-2013, 10:50
Tại mình thấy có vết xước ở dưới khe đầu khấc nên rất lo.:(.mọi người cho mình hỏi là mình uống kết hợp cả thuốc gì để cho mát gan? Với lại mình đang bị viêm răng.đi chữa bác sĩ cho uống thuốc đau răng cả kháng sinh thì có ảnh hưởng gì đến việc dùng thuốc Pep ko ?

ntqn1992
09-08-2013, 11:33
Uôg pep làm gì, mình xin nói với bạn thật 1 câu , trường hợp của bạn k có nguy cơ. Uống pep chì hại gan thôi. Đâu phải thuốc bình thường muốn dùng là dùng đâu.

Nguyen Ha
09-08-2013, 11:53
Tại mình thấy có vết xước ở dưới khe đầu khấc nên rất lo.:(.mọi người cho mình hỏi là mình uống kết hợp cả thuốc gì để cho mát gan? Với lại mình đang bị viêm răng.đi chữa bác sĩ cho uống thuốc đau răng cả kháng sinh thì có ảnh hưởng gì đến việc dùng thuốc Pep ko ?

Việc dùng pep hay ko tuỳ bạn thôi. Bạn có thể uống kết hợp với boganic. Các loại thuốc đau răng cả kháng sinh của bạn ko ảnh hưởng đến pep