PDA

View Full Version : Mình cần tư vấn thật kĩ lưởng quan hệ hậu môn

n1991
07-08-2013, 20:37
Khoảng thời gian vào ngày 4 tây tháng 6 em có đi bơi và trong lúc tắm nước ngọt để ra về thì bị một ng trong đó vào phòng tấm chung em có nói hỏi làm gì thì ng đó liên tục ôm hôn em này nọ tới tập rồi thực hiện hành vi quan hệ qua hậu môn với em, lúc đó em sợ và sau hai ngày đắng đo suy nghĩ thì ngày 6 tây sáng em đã đến trung tâm hỗ trợ đc trợ giúp và lấy thuốc uống chống phơi nhiễm em đã dùng hết đúng liều. Đến hôm nay em vẫn chưa dám đi xét nghiệm lại, sự cố lại xảy ra hôm qua em lại đi bơi đang ngồi thì có ng lại bắt chuyện, làm quen nói chuyện em cũng bình thường nói chuyện rồi bạn rũ đi karaoke bạn hẹn em ra sau đó bảo em gửi xe đạp đi để bạn chở em bạn thủ sẵn nón bảo hiểm thế là cả hai đi karaoke xong thì bạn tính tiền trc khi ra em nói nếu bạn là dân đồng tính thì ko vào khách sạn em không thích hành vi đó nhưng rồi bạn cứ làm theo bạn :( em ko có làm đc gì rồi em lại quan hệ trong quá trình oral thì không có sử dụng bao nhưng khi bạn mún quan hệ hậu môn thì có sử dụng không biết có sao không ? đăng lại trở nên lo lắng và không biết nên làm thế nào :((

joolee91
07-08-2013, 20:52
MSM ko BCS là nguy cơ rất lớn . Nhưng bạn đã Pep trước 72g và tuân thủ uống thuốc đúng giờ giấc thì cứ an tâm . còn cái nguy cơ gần đây nếu QH có dùng condom ko rách ko tuột thì no risk còn oral X thì lây các bệnh STD . Đừng dễ dãi về tình dục quá nhé . Cố gắng lên .

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
07-08-2013, 20:56
Như thế này nhé.
Đối với trường hợp ở nhà tắm, nếu như qh ko BCS thì bạn có nguy cơ và đã dùng PEP, đúng giờ và đủ liều, trường hợp này bạn có thể yên tâm xét nghiệm tại 3 và 6 tháng sau nguy cơ. Khả năng thành công rất cao (~100%).
Trường hợp karaoke, bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV từ hành vi OS, việc quan hệ có BCS cũng không có nguy cơ. Bản thân tôi nghĩ BCS rất khó rách, và nhất là nếu qh hậu môn thì rách phải cảm nhận được ngay.
Mà tôi nói thực đọc bài của bạn thấy bạn bị lạm dụng 2 lần mà không có tí phản ứng nào thì kể cũng lạ? Cứ như thế này ko cẩn thận trc sau bạn cũng dính đấy, nên xem lại mình đi nhé.

n1991
07-08-2013, 20:57
cám ơn tại mình cũng khờ :( cái tội là quá dễ dài

Nguyen Ha
08-08-2013, 08:52
Nguy cơ lần 1 bạn QHTD qua hậu môn ko có BCS là bạn có nguy cơ cao NHƯNG thật may là bạn kịp thời dùng pep.
Nguy cơ lần 2 bạn OS và QHTD có dùng BCS thì bạn yên tâm.