PDA

View Full Version : Mong a Tuấn và mọi người chia sẻ giúp em :(QHTD với GMD có dùng bao)

Bibikal
08-08-2013, 11:19
Chuyện là 1 tuần trc e có quan hệ với gái mại dâm.sau khi đi bcs vào và quan hệ rút ra e thấy có máu mới biết gmd đang bị đèn đỏ.em liền tháo bao ra và lau tay vào khăn của nhà nghỉ.sau đó e lấy bao khác thay vào rồi tiếp tục qh.sau thì e vào rửa lại bằng dầu gội đầu rồi về lại rửa lại xà phòng 1 lần nữa.các a chị cho e hỏi là lúc đầu e tháo bcs lần đầu xong lau tay bằng khăn khô rồi lại đeo bcs khác vào liệu có bị dính virut vào trong bcs k.và lần sau e rửa bằng dầu gội đầu thì virut hiv có theo nước mà vào lỗ dương vật ko.e đang rất lo lắng xin a c e chia sẻ..:(

Tuanmecsedec
08-08-2013, 11:29
Chuyện là 1 tuần trc e có quan hệ với gái mại dâm.sau khi đi bcs vào và quan hệ rút ra e thấy có máu mới biết gmd đang bị đèn đỏ.em liền tháo bao ra và lau tay vào khăn của nhà nghỉ.sau đó e lấy bao khác thay vào rồi tiếp tục qh.sau thì e vào rửa lại bằng dầu gội đầu rồi về lại rửa lại xà phòng 1 lần nữa.các a chị cho e hỏi là lúc đầu e tháo bcs lần đầu xong lau tay bằng khăn khô rồi lại đeo bcs khác vào liệu có bị dính virut vào trong bcs k.và lần sau e rửa bằng dầu gội đầu thì virut hiv có theo nước mà vào lỗ dương vật ko.e đang rất lo lắng xin a c e chia sẻ..:(

Những gì bạn kể không có nguy cơ,dù cho đến ngày của cô ấy,nhưng bạn đã có bao cao su bảo vệ,việc bạn thay bao khác,trong quá trình bạn dùng khăn đã lau sạch thì không còn vi rút trên ấy,cho nên không thể lây nhiễm khi bạn thay bao lần thứ 2.Vấn đề sau khi XONG TRẬN,bạn đi vệ sinh rửa thì HIV không lây nhiễm theo kiểu bạn nói.Kết luận bạn không có nguy cơ.

Bibikal
08-08-2013, 11:34
E chỉ lo lúc lau tay vẫn ko sạch hết.và e nghe có ng nói là hiv trong môi truờng ẩm ướt sẽ càng thuận lợi.về e rất lo lắng.chắc từ h ko dám nữa :(.a tuấn cho e hỏi thêm là bao nhiêu lâu đi xét nghiệm là chính xác.3 tháng liệu có chính xác ko ạ ...

Nguyen Ha
08-08-2013, 11:49
E chỉ lo lúc lau tay vẫn ko sạch hết.và e nghe có ng nói là hiv trong môi truờng ẩm ướt sẽ càng thuận lợi.về e rất lo lắng.chắc từ h ko dám nữa :(.a tuấn cho e hỏi thêm là bao nhiêu lâu đi xét nghiệm là chính xác.3 tháng liệu có chính xác ko ạ ...

Bạn yên tâm với hành vi của bạn không có nguy cơ.
Sau nguy cơ 3 tháng xn là chính xác.

Bibikal
08-08-2013, 11:55
Em xin cám ơn a chị nhiều.e xin bổ sung thêm là lúc tháo bao 1 ra lau tay rồi đi bao 2 vào e đi bằng cách cầm vào cạnh vòng tròn rồi đặt vào đầu dương vật rồi trượt xuống.liệu lúc e cầm tay vào đó trượt xuống có thể dính máu vào trong ko ạ.rất mong a c giúp e...

Nguyen Ha
08-08-2013, 12:06
Em xin cám ơn a chị nhiều.e xin bổ sung thêm là lúc tháo bao 1 ra lau tay rồi đi bao 2 vào e đi bằng cách cầm vào cạnh vòng tròn rồi đặt vào đầu dương vật rồi trượt xuống.liệu lúc e cầm tay vào đó trượt xuống có thể dính máu vào trong ko ạ.rất mong a c giúp e...

Không có nguy cơ đâu bạn đừng lo lắng.

Bibikal
08-08-2013, 12:11
Dạ e xin cám ơn các a chị nhiều ạ.e yên tâm hơn rồi.chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh ...

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
08-08-2013, 14:41
Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV :sure:

phutlamlo
08-08-2013, 18:51
Nguy cơ của tôi còn cao hơn ban. Bạn cứ đi XN đi. tôi cũng mới XN về âm tính rồi. chúc bạn may mắn:haha:

Bibikal
09-08-2013, 00:34
Thế ah bạn phutlamlo.theo các a c thì có cần xn ko ạ.chắc sau lần này e chừa hẳn :(

Nguyen Ha
09-08-2013, 03:39
Thế ah bạn phutlamlo.theo các a c thì có cần xn ko ạ.chắc sau lần này e chừa hẳn :(

Ko có nguy cơ sao phải xn

Bibikal
11-08-2013, 14:20
A chị ơi cho e hỏi thêm lúc thay bcs lần 2 để đi tắm đi về e thấy có máu của gmd dính vào cuối dương vật vì gmd bị đèn đỏ.xong e mới rửa bằng dầu gội đầu.e chỉ sợ lúc đó ko cẩn thận :(.các a chị cho e lời khuyên với mấy hnay e lo quá :(

NTP123
11-08-2013, 14:23
Lỗ sáo của bạn đã được bảo vệ,máu của GMD dính vào cuối DV là ko sao,bạn an toàn với H,ko cần XN đâu,sống lành mạnh bạn nhé!

Bibikal
11-08-2013, 14:33
Nhưng lúc e rửa dv thì e đã tháo bcs ra rồi mà ạ.e sợ lúc đó e rửa ko cẩn thận lại bị virut hiv trôi vào lỗ sáo thì sao ạ:(.máu dính vào cuối dv do lúc qh e nằm dưới còn gmd ở trên.bcs thì lúc về e có kiểm tra ko rách.e chỉ lo lúc thay bao 1 và lúc thay bao 2 về ko cẩn thận.mong a c cho e lời khuyên r đang hoang mang lắm ạ :( :(

Bibikal
11-08-2013, 14:37
A tuấn và các a c uy tín trong diễn đàn làm ơn cho e xin lời khuyên càng ngày e càng mệt mỏi quá ạ:(

Nguyen Ha
11-08-2013, 14:53
Nhưng lúc e rửa dv thì e đã tháo bcs ra rồi mà ạ.e sợ lúc đó e rửa ko cẩn thận lại bị virut hiv trôi vào lỗ sáo thì sao ạ:(.máu dính vào cuối dv do lúc qh e nằm dưới còn gmd ở trên.bcs thì lúc về e có kiểm tra ko rách.e chỉ lo lúc thay bao 1 và lúc thay bao 2 về ko cẩn thận.mong a c cho e lời khuyên r đang hoang mang lắm ạ :( :(

Bạn không phải hoang mang, HIV không dễ lây như vậy. Quan trọng là bạn có sử dụng BCS.

Bibikal
11-08-2013, 14:58
E cám ơn c.a c cho e hỏi thêm là ở hà nội thì cơ sở nào xét nghiệm chính xác uy tín nhất ạ.và cho e hỏi lại là trương hợp của e có chắc chắn ko phải đi xét nghiệm ko ạ

Tuanmecsedec
11-08-2013, 15:05
E cám ơn c.a c cho e hỏi thêm là ở hà nội thì cơ sở nào xét nghiệm chính xác uy tín nhất ạ.và cho e hỏi lại là trương hợp của e có chắc chắn ko phải đi xét nghiệm ko ạ

Trường hợp của bạn được trả lời không sao,bạn không cần thiết xét nghiệm.

CrisM
11-08-2013, 16:49
Bạn không có nguy cơ nên xét nghiệm làm gì cho phí tiền

Bibikal
12-08-2013, 00:08
Hic tại e cứ lo lo.cám ơn a c 1 lần nữa...

Bibikal
23-08-2013, 23:16
Hôm nay là đuợc 22 ngày từ khi e quan hệ .... Em street quá anh chị ạ:(.mỗi ngày trôi qua sao dài quá.dạo này cứ hơi tý e lại bị sổ mũi,ngủ cũng chả ngon.có lẽ các anh chị nghĩ e hoang tưởng,nhưng lần này thật sự e thấy sợ,vì lần này gmd đang kì kinh nguyệt,có máu nên e hơi lo.chắc đủ 28 ngày e phải đi xét nghiệm ở 21 Trung Liệt mới đc ko e ko làm đc gì mất...chắc sẽ ko còn lần sau dại dột ntn:(

Bibikal
23-08-2013, 23:24
Dạo này em có tìm hiểu về gmd mà e đã qh thỉ đc biết gmd đó cũng cho mấy ng khác qh ko dùng bcs.em lo là gmd đó cũng có nguy cơ bị bệnh:(.nhiều lúc nghĩ mà chán quá hic...

Boycodon85
23-08-2013, 23:30
21 ngày xét nghiệm combo cũng được rồi bạn à

Bibikal
24-08-2013, 10:17
Vâng.các anh chị cho em hỏi trường hợp của e đã có ai bị giống em mà lây nhiễm chưa ạ:(.e nghe anh tuấn chị hà và các anh chị tư vấn lúc đầu cũng bớt lo nhưng sau được biết gmd cũng quan hệ với nhiều ng mà ko dùng bao em lo quá.nghĩ đến máu mà e quá sợ.. Cầu trời phật cho con qua được lần này từ sau sẽ sống thật lành mạnh:(

Tuanmecsedec
24-08-2013, 10:24
Vâng.các anh chị cho em hỏi trường hợp của e đã có ai bị giống em mà lây nhiễm chưa ạ:(.e nghe anh tuấn chị hà và các anh chị tư vấn lúc đầu cũng bớt lo nhưng sau được biết gmd cũng quan hệ với nhiều ng mà ko dùng bao em lo quá.nghĩ đến máu mà e quá sợ.. Cầu trời phật cho con qua được lần này từ sau sẽ sống thật lành mạnh:(

Trường hợp của bạn yên tâm đi.

CrisM
24-08-2013, 10:35
Trường hợp của bạn an toàn với hiv, bạn không cần xét nghiệm

Bibikal
24-08-2013, 12:11
Em rất cẩn thận mà lại gặp trường hợp này để đâm ra lo lắng.dù sao đây cũng là bài học để e cảnh tỉnh,sau lần này sẽ tu tỉnh ko chơi bời linh tinh.cuộc sống của em hiện nay rất tốt.có lẽ vì vậy mà e lại hoang mang như vậy.thạt sự rất sợ...em rất biết ơn anh tuấn,anh cris,mọi người tư vấn cho em khi em streets thế này.sẽ ổn thôi ....

CrisM
24-08-2013, 13:22
ừ, rồi tâm lí sẽ ổn thôi. Sống thật tốt vào nhé, đừng một phút nông cạn mà ân hận cả đời nghe chưa

Bibikal
24-08-2013, 15:00
Em cám ơn anh cris nhiều lắm ạ.từ h chắc em ko bao h dám thế.1 lần là quá đủ.theo kinh nghiệm của anh thì ko phải đi xét nghiệm thật ạ?e vẫn tò mò ko hiểu sao trường hợp của em lại chắc chắn ko có nguy cơ:(.mặc dù nghe câu đấy e rất mừng.hic

Tuanmecsedec
24-08-2013, 15:05
Em cám ơn anh cris nhiều lắm ạ.từ h chắc em ko bao h dám thế.1 lần là quá đủ.theo kinh nghiệm của anh thì ko phải đi xét nghiệm thật ạ?e vẫn tò mò ko hiểu sao trường hợp của em lại chắc chắn ko có nguy cơ:(.mặc dù nghe câu đấy e rất mừng.hic

Trường hợp của bạn như mọi người chia sẽ không có nguy cơ.Mình mong bạn sau này tự răn đe bản thân mình tránh các dịch vụ trá hình ĂN BÁNH TRẢ TIỀN là chính bạn bảo vệ cho mình.

Bibikal
24-08-2013, 15:31
Vâng e hứa sẽ ko còn lần sau ạ,cám ơn a tuấn đã hướng dẫn cho em đến với diễn đàn.em cám ơn các anh chị vì đã tư vấn cho em những lúc em hoang mang lo sợ nhất...

Bibikal
05-09-2013, 11:09
Em chào các anh chị.do quá lo lắng nên vừa rồi tính từ khi có nguy cơ là được 27 ngày 17 tiếng em có đi xét nghiệm phương pháp murex HIV Ag/Ab combination ở 21 Trung liệt thì đuợc kết quả âm tính.em rất mừng nhưng em nghe bác sĩ Dũng nói là trường hợp của em nguy cơ thấp.em có hỏi thì bác sĩ nói là pp này 95% là chính xác.em hỏi bác sĩ đã có trường hợp nào xn combo âm tính nhưng sau 3 tháng lại dương tính chưa thì bác sĩ bảo vẫn có.tự nhiên e lại thấy lo lắng quá mong các anh chị chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ:(:(

Nguyen Ha
05-09-2013, 11:25
Em chào các anh chị.do quá lo lắng nên vừa rồi tính từ khi có nguy cơ là được 27 ngày 17 tiếng em có đi xét nghiệm phương pháp murex HIV Ag/Ab combination ở 21 Trung liệt thì đuợc kết quả âm tính.em rất mừng nhưng em nghe bác sĩ Dũng nói là trường hợp của em nguy cơ thấp.em có hỏi thì bác sĩ nói là pp này 95% là chính xác.em hỏi bác sĩ đã có trường hợp nào xn combo âm tính nhưng sau 3 tháng lại dương tính chưa thì bác sĩ bảo vẫn có.tự nhiên e lại thấy lo lắng quá mong các anh chị chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ:(:(

Trường hợp của bạn được chia sẻ là không có nguy cơ, bạn xn 27 ngày âm tính là ok rồi. Yên tâm lấy lại thăng bằng cuộc sống đi.

Bibikal
05-09-2013, 11:43
Hic.em nhận được giấy báo âm tính rất mừng.em cũng hay tham khảo các bài viết trên diễn đàn nhưng sau khi đọc bài của bạn bignomis em cũng ko hiểu đc về cái xét nghiệm combo này chính xác đc bao nhiêu nữa ạ:(nhiều lúc cảm thấy vẫn lo lo ko hiểu xét nghiệm có sai sót gì ko:(.và có cần test nhanh sau 6 tuần và 3 tháng ko ạ.lo quá :(

Bibikal
21-10-2013, 00:51
các anh chị ơi em sắp qua đc hạn này rồi ... em có đi xn combo vào 28 ngày , xn test nhanh hiv vào 47 ngày và 61 ngày tất cả đều cho kết quả âm tính . thứ 5 tới đây là e đc 84 ngày em định đi xn lần cuối để đầu óc e thật sự thoải mái :(.cho em hỏi 84 ngày với 90 ngày có ảnh hưởng gì nhiều đến kết quả ko ạ.lâu nay e vẫn theo dõi từng bài trong diễn đàn.đọc những dòng tâm sự về mình của các anh chị mà em thấy thật sự phục các anh chị , những người có tấm lòng và nghị lực phi thường ....

trungan1987
21-10-2013, 01:03
các anh chị ơi em sắp qua đc hạn này rồi ... em có đi xn combo vào 28 ngày , xn test nhanh hiv vào 47 ngày và 61 ngày tất cả đều cho kết quả âm tính . thứ 5 tới đây là e đc 84 ngày em định đi xn lần cuối để đầu óc e thật sự thoải mái :(.cho em hỏi 84 ngày với 90 ngày có ảnh hưởng gì nhiều đến kết quả ko ạ.lâu nay e vẫn theo dõi từng bài trong diễn đàn.đọc những dòng tâm sự về mình của các anh chị mà em thấy thật sự phục các anh chị , những người có tấm lòng và nghị lực phi thường ....
84 ngày là đủ 12 tuần... bạn xn đc rồi...

Bibikal
21-10-2013, 01:07
nó có khác 90 ngày ko anh... chắc e chỉ đi xn lần cuối nữa thôi chứ thời gian đứng chờ xn chắc e đau tim mà chết quá

Charles
21-10-2013, 01:08

Trường hợp của bạn được chia sẻ là ko có nguy cơ, kq xn của bạn đã trả lời điều đó. Nếu bạn vẫn lăn tăn và muốn xn theo khuyến cáo thì 84 hay 90 ngày kq xn như nhau. Chúc bạn sớm sả bỏ nỗi lo này.

trungan1987
21-10-2013, 01:11
nó có khác 90 ngày ko anh... chắc e chỉ đi xn lần cuối nữa thôi chứ thời gian đứng chờ xn chắc e đau tim mà chết quá
như nhau bạn ah... bạn chỉ việc đi lấy giấy âm tính về thôi mà... đừng lo lắng yên tâm... lấy giấy âm tính xong bạn nhớ xã hết stress ra nha bạn...

Bibikal
21-10-2013, 01:11
cám ơn các a rất nhiều ạ

Tuanmecsedec
21-10-2013, 07:20
cám ơn các a rất nhiều ạ

Trường hợp của bạn xét nghiệm khi nào cũng âm tính.