Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 165

Chủ đề: Kết bạn chia sẽ ai đang điều trị chlamydia

Thành Viên Mới boy25's Avatar
    Cảm ơn
    13
    Trích dẫn Gửi bởi Linhkute0223 Xem bài viết
    Tui ko qh gần năm rồi mà bị đây, bs bảo nhiễm cấp qua nguồn nước hay quá trình sinh hoạt nè, cái đó dễ lây lắm nếu bạn có qh tiếp xúc nguy cơ nhìu lúc ko để ý đấy!qh đeo bao mà bao ko trùm hết cũng có bạn bị lây sao áh!
    Chắc do bj thôi. Chứ quan hệ có bao mà phần gốc dích dịch ít cũng ko sao thì phải . giờ kiếm ai qh suốt đời luôn chứ kiểu này nặng tâm lý quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    bạn linhkute0223 rồi bs hẹn ngày lấy kết quả sao rồi ạ :)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi dabietminhsai Xem bài viết
    bạn linhkute0223 rồi bs hẹn ngày lấy kết quả sao rồi ạ :)
    mình test máu ở bv tư thấy nhiễm bs kê kháng sinh uống 14 ngày, uống xong qua da liễu xn pcr tại ko tin bv tư, da liễu hẹn 1 tuần có kq, mà mình khám hôm mùng 6 mà phiếu kq ghi mùng 5, lạy, thì âm tính pcr nên bs cũng chả nói gì nhiều, kêu kq bình thường. Mà về đọc dụ SMG của mấy chục bé trai rồi gần đây nhất zụ kim tiêm gì ở long an, hoang mamg quá cứ lo bs khám dùng chung dụng cụ lây tào lao thì khổ, đã vậy có cái kq còn in sai ngày, ko biết có lấy mẫu xét nghiệm chưa nữa!

Cảm ơn
    13
    mình test máu ở bv tư thấy nhiễm bs kê kháng sinh uống 14 ngày, uống xong qua da liễu xn pcr tại ko tin bv tư, da liễu hẹn 1 tuần có kq, mà mình khám hôm mùng 6 mà phiếu kq ghi mùng 5, lạy, thì âm tính pcr nên bs cũng chả nói gì nhiều, kêu kq bình thường. Mà về đọc dụ SMG của mấy chục bé trai rồi gần đây nhất zụ kim tiêm gì ở long an, hoang mamg quá cứ lo bs khám dùng chung dụng cụ lây tào lao thì khổ, đã vậy có cái kq còn in sai ngày, ko biết có lấy mẫu xét nghiệm chưa nữa!
    cẩn thận bị hoang tưởng đó mụ Linh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi boy25 Xem bài viết
    cẩn thận bị hoang tưởng đó mụ Linh
    Thấy tui giống hoang tưởng lắm phải ko? Tui cũng ko biết nghĩ như nào nữa đây này!!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Thấy tui giống hoang tưởng lắm phải ko? Tui cũng ko biết nghĩ như nào nữa đây này!!!!
    nếu có thơi gian bạn nên đi xn lại 1 lần nữa ... ^^
    Lần sửa cuối bởi dabietminhsai, ngày 19-09-2017 lúc 16:03. Lý do: đánh sai chữ @@

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    nếu có thơi gian bạn nên đi xn lại 1 lần nữa ... ^^
    ko
    Ko dám đi!!!! Bữa bị sock quả chờ 1 tuần khẳg định 3pp sống không bằng chết!!! Giờ kệ lun cái gì tới nó tới, ít ra biết là ko phải do mình bậy bạ mà bị là được, nhưng mà giờ cứ tưởng tượng nếu mà xui xui lây ở chung ko biết lây cho người thâ trong gia đình thâu!!!

Cảm ơn
    13
    ko
    Ko dám đi!!!! Bữa bị sock quả chờ 1 tuần khẳg định 3pp sống không bằng chết!!! Giờ kệ lun cái gì tới nó tới, ít ra biết là ko phải do mình bậy bạ mà bị là được, nhưng mà giờ cứ tưởng tượng nếu mà xui xui lây ở chung ko biết lây cho người thâ trong gia đình thâu!!!
    mụ thật là ghê gớm đi làm đạo diễn phim đc rồi đó , ở dơ lắm mới lây mấy bệnh vi khuẩn chứ hiv có lây gián tiếp sinh hoạt đâu , tui còn 3 tuần nữa mới đi xn nè , ngại đi xn kinh khủng luôn á

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi boy25 Xem bài viết
    mụ thật là ghê gớm đi làm đạo diễn phim đc rồi đó , ở dơ lắm mới lây mấy bệnh vi khuẩn chứ hiv có lây gián tiếp sinh hoạt đâu , tui còn 3 tuần nữa mới đi xn nè , ngại đi xn kinh khủng luôn á
    Ngày xưa ko quan tâm cái zụ H lắm vì chả bao giờ quen linh tinh mà toàn quen người biết suy nghĩ, nhưng lên mạng tìm hiểu cái mới thấy là nhìn bên ngoài ko biết được=> nằm nhà lo lấy hết can đảm xét nghiệm=> ngu ngu không vô bv lớn rúc đầu vô bv tư, xét cho 1 nùi mấy bệnh hết gần 1 củ=> xong cho cái kq nghi ngờ đề nghị xét nghiệm lại,đóng 300k=> 1 tuần sống trong địa ngục suy diễn khóc lóc vật vã, lên lấy kq Âm tính, về bạn nó bảo bị bv đó nó troll, vì mình hỏi bs test nhanh có phản ứng 2 vạch hay sao, anh bs trả lời anh ko biết, phòng xét nghiệm chỉ bảo là phải làm xn lại gửi mẫu Pasteur thế là tái mào, ảnh quát giờ có chịu làm lại không!!! Lết đít đi đóng tiền, lên lấy máu ko có máu lấy chế điều dưỡng bảo thả lỏng tay ra, mãi mới lấy được ven máu... kiu grab về mà hôm đó trời mưa, ngồi sau xe bạn grab mà nhìn con đường thân quen, cảm giác như mònh mất tất cả, có đọc tìm hiểu trên mạng test nhanh rất nhạy và ít ai test lại âm lắm.... đó xong zụ đó được trả giấy pasteur âm tính mừng mún chít nó cho toa thuốc chlamydia và hp dạ dày gần 3 triệu cắm đầu mua, về uống hết thấy bị làm tiền quá qua da liễu và xét nghiệm đụng zụ kia=> lại lo tiếp tập 2!!!!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Àh tui hay chơi với con mèo nó cào tui vs con nhỏ em, xước da hay dính tí máu, bữa nó sốt tui sợ tui quệt máu vô vết xước đó nó lây, ăn rồi đi hỏi diễn đàn tới bác sĩ, đều được bảo là không sao,không lây, cũng tìm hiểu cả mấy trang nước ngoài họ nói H rất íu ra môi trường ngoài oxy là nó ngỏm nhanh, vs vết xước nhanh đóng miệng lắm mà vẫn lo lo sao ấy, tinh thần hoang mang đề phòng cao độ!!!!!

Cảm ơn
    13
    Àh tui hay chơi với con mèo nó cào tui vs con nhỏ em, xước da hay dính tí máu, bữa nó sốt tui sợ tui quệt máu vô vết xước đó nó lây, ăn rồi đi hỏi diễn đàn tới bác sĩ, đều được bảo là không sao,không lây, cũng tìm hiểu cả mấy trang nước ngoài họ nói H rất íu ra môi trường ngoài oxy là nó ngỏm nhanh, vs vết xước nhanh đóng miệng lắm mà vẫn lo lo sao ấy, tinh thần hoang mang đề phòng cao độ!!!!!
    thánh đây rồi ! , nghe mà hoảng loạn quá , giống y như tuần trước của mình , con đường ,cái nhà ,lối cũ , dường như nó chậm lại giờ thấy ổn hơn rồi , chờ 3 tuần nữa bắt xe xuống xn thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    mình thấy bạn có vẻ bị ám ảnh đó linh à @@ ko phải bv nào cũng vậy hết đâu... mình xn bên hòa hảo thái độ rất lịch sự chuyên nghiệp ! còn bên dã liệu hcm thì rất đông nên mình xác định là ko đc tư vấn nhiều chỉ cần xét nghiệm kết quả ! đừng đánh đồng cho tât cả bv ... nhất là các bv tư và phòng khám đa khoa rất bào bệnh nhân

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    mình thấy bạn có vẻ bị ám ảnh đó linh à @@ ko phải bv nào cũng vậy hết đâu... mình xn bên hòa hảo thái độ rất lịch sự chuyên nghiệp ! còn bên dã liệu hcm thì rất đông nên mình xác định là ko đc tư vấn nhiều chỉ cần xét nghiệm kết quả ! đừng đánh đồng cho tât cả bv ... nhất là các bv tư và phòng khám đa khoa rất bào bệnh nhân
    L cũng nghĩ L bị ám ảnh thôi, bữa đó khám thì bs thì có vẻ lạnh lùng và nhanh lắm, khám bs ckII,nhưng y tá thì cũng tử tế vì L khám vip mừh, tự dưng về đọc zụ SMG của 80 đứa bé ở hưng yên, xong thêm zụ dùng chung kim tiêm ở An Giáng gì đoá nên L lo đấy là nguy cơ đe dạo về H, xong L mất ăn mất ngủ, chắc ko có ai lo nguy cơ như L đâu hỉ??? Còn nguy cơ khác thì L ko có, bữa lần đầu mới nghĩ tới H và đi xn thì chuyển mẫu 3pp âm tính rồi, đi khám về giờ lại lo cái này, có lẽ mình sock quá nên luôn tự ám ảnh thì phải!!!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Thì L đâu nói bv da liễu bào đâu, bv tư kia thì L biết bị bào rồi nên không quay lại nữa, giờ về chỉ lo khâu dụng cụ của bv da liễu thôi vì bệnh nhân đông và toàn chuyên về bệnh STDs nên sợ bị lây chéo áh!!!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ông xét nghiệm combo mà âm rồi thì yên tâm đi,3 tuần nữa cũng âm thôi hà, tui chả đủ tự tin mà xét lại nữa nên tui kệ cho rồi?!!

Cảm ơn
    13
    Ông xét nghiệm combo mà âm rồi thì yên tâm đi,3 tuần nữa cũng âm thôi hà, tui chả đủ tự tin mà xét lại nữa nên tui kệ cho rồi?!!
    mình bắt đâu lo âu trở lại rồi hu hu , thời gian dai dẳng quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    L cũng nghĩ L bị ám ảnh thôi, bữa đó khám thì bs thì có vẻ lạnh lùng và nhanh lắm, khám bs ckII,nhưng y tá thì cũng tử tế vì L khám vip mừh, tự dưng về đọc zụ SMG của 80 đứa bé ở hưng yên, xong thêm zụ dùng chung kim tiêm ở An Giáng gì đoá nên L lo đấy là nguy cơ đe dạo về H, xong L mất ăn mất ngủ, chắc ko có ai lo nguy cơ như L đâu hỉ??? Còn nguy cơ khác thì L ko có, bữa lần đầu mới nghĩ tới H và đi xn thì chuyển mẫu 3pp âm tính rồi, đi khám về giờ lại lo cái này, có lẽ mình sock quá nên luôn tự ám ảnh thì phải!!!
    vậy thì bỏ qua thôi ! gì mà ám ảnh hoài ^^ còn về khâu dụng cụ thì ko sao đâu ... có khi lấy máu thì họ cũng lấy kiêm tiêm mới xé bịch ni lông ra trước mặt cho mình xem mà nên yên tâm ko sao đâu..

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    vậy thì bỏ qua thôi ! gì mà ám ảnh hoài ^^ còn về khâu dụng cụ thì ko sao đâu ... có khi lấy máu thì họ cũng lấy kiêm tiêm mới xé bịch ni lông ra trước mặt cho mình xem mà nên yên tâm ko sao đâu..
    Àh L đâu lo zụ lấy máu vì bữa đó L thấy bạn y tá nam xé bọc kim tiêm mới, do mắt L ko nhìn tận mắt y tá lấy dụng cụ như nào nên về suy diễn thoy, hồi trước ko đọc được mấy tin tức đó cũng vô ưu vô lo lắm, đọc xong mới suy diễn ra trường hợp của mình ấy!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Àh L đâu lo zụ lấy máu vì bữa đó L thấy bạn y tá nam xé bọc kim tiêm mới, do mắt L ko nhìn tận mắt y tá lấy dụng cụ như nào nên về suy diễn thoy, hồi trước ko đọc được mấy tin tức đó cũng vô ưu vô lo lắm, đọc xong mới suy diễn ra trường hợp của mình ấy!
    hehe vây giờ thì bỏ qua đi ám ảnh làm gì cho mệt người nè :) cứ sống vô tư thoải mái là được òi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    bác chủ thread tình hình sao rồi, em cũng bị môn này, giờ mới uống được 1 tuàn kháng sinh có đỡ nhưng đầu dv vẫn sưng, lo chả muốn làm gì

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này