Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Kích dục bằng miệng,hôn sâu và cạ dương vật ngoài âm đạo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Kích dục bằng miệng,hôn sâu và cạ dương vật ngoài âm đạo

Bạn gái mình bị nhiễm Hiv đã uống arv được 5 tháng ngoài ra cô ấy bị một số bệnh lây truyền qua đường tình dục khác như nấm candida miệng , ngứa miệng họng, sùi mào gà, hepes. Do trước kia do buồn chán nên cô ấy quan hệ tình dục bừa bãi với tám người đàn ông nên bị; khi quen mình cô ấy giấu mình đến khi mình tìm hiểu biết thì mình bị sốc và biết cô ấy bị khá nhiều bệnh như vậy vì một số bệnh đã lây cho mình.

Khả năng lây bệnh hiv cho mình có cao không và cả sùi mào gà nữa:

Nguy cơ: cô ấy có oral sex cho mình không bao cao su nhiều lần cô ấy cũng có viêm họng sau đó mình cũng hay bị ngứa dương vật,tiểu nước tiểu vàng

Cô ấy thường hôn môi sâu với mình , cô ấy hay dùng lưỡi liếm vào mắt mình, sau đó mắt cũng hơi ngứa ngứa, mình cũng bị ngứa họng do hôn môi sâu.
    Mình có quan hệ tình dục với cô ấy nhiều lần có xài bao cao su , 2 lần bị rách bao khi rút ra bên ngoài cạ vào âm đạo cô ấy để đưa vô tiếp thì bị rách bao cao su lòi dương vật ra ngoài mình phát hiện nhưng mà dương vật đã chạm vào âm đạo và dính dịch rồi , mình cũng đã vệ sinh rửa nước sạch và rửa bằng dung dịch vệ sinh.

Như vậy thì có nguy cơ lây nhiễm cao không?

Có nhiều lần quan hệ mình cạ dương vật vào âm đạo của cô ấy bên ngoài khoảng 10 lần rồi mình mới đeo bao quan hệ. Trước đó mình không biết cô ấy đã từng quên nhiều người vậy và bị nhiều bệnh lây truyền qua đường tình dục vậy.

Hiện tại mình hay bị sốt mệt mỏi , dương vật hay bị ngứa ở lỗ sáo , đau nhức cơ khớp , ngứa da, da hay mẫn đỏ vàng tái đau nhức hạch nách, bẹn, cổ mình phải làm thế nào đây mình yêu cô ấy quá nhiều.Mong các anh chỉ tư vấn cho mình nhé, trên một số diễn đàn thì nói là nguy cơ thấp mình không biết có nguy cơ không nữa, mình là giáo viên cũng rất sợ bệnh này nhưng vì mình rất yêu cô ấy nên mình rất mâu thuẫn không biết nên làm như thế nào cho đúng.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mình có nên đi xét nghiệm và uống Pep không? Có ai không tư vấn cho mình với

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Risk to Hiv Xem bài viết
    Bạn gái mình bị nhiễm Hiv đã uống arv được 5 tháng ngoài ra cô ấy bị một số bệnh lây truyền qua đường tình dục khác như nấm candida miệng , ngứa miệng họng, sùi mào gà, hepes. Do trước kia do buồn chán nên cô ấy quan hệ tình dục bừa bãi với tám người đàn ông nên bị; khi quen mình cô ấy giấu mình đến khi mình tìm hiểu biết thì mình bị sốc và biết cô ấy bị khá nhiều bệnh như vậy vì một số bệnh đã lây cho mình.

Nguy cơ: cô ấy có oral sex cho mình không bao cao su nhiều lần cô ấy cũng có viêm họng sau đó mình cũng hay bị ngứa dương vật,tiểu nước tiểu vàng

Cô ấy thường hôn môi sâu với mình , cô ấy hay dùng lưỡi liếm vào mắt mình, sau đó mắt cũng hơi ngứa ngứa, mình cũng bị ngứa họng do hôn môi sâu.
    Mình có quan hệ tình dục với cô ấy nhiều lần có xài bao cao su , 2 lần bị rách bao khi rút ra bên ngoài cạ vào âm đạo cô ấy để đưa vô tiếp thì bị rách bao cao su lòi dương vật ra ngoài mình phát hiện nhưng mà dương vật đã chạm vào âm đạo và dính dịch rồi , mình cũng đã vệ sinh rửa nước sạch và rửa bằng dung dịch vệ sinh.

Có nhiều lần quan hệ mình cạ dương vật vào âm đạo của cô ấy bên ngoài khoảng 10 lần rồi mình mới đeo bao quan hệ. Trước đó mình không biết cô ấy đã từng quên nhiều người vậy và bị nhiều bệnh lây truyền qua đường tình dục vậy.

Hiện tại mình hay bị sốt mệt mỏi , dương vật hay bị ngứa ở lỗ sáo , đau nhức cơ khớp , ngứa da, da hay mẫn đỏ vàng tái đau nhức hạch nách, bẹn, cổ mình phải làm thế nào đây mình yêu cô ấy quá nhiều.Mong các anh chỉ tư vấn cho mình nhé, trên một số diễn đàn thì nói là nguy cơ thấp mình không biết có nguy cơ không nữa, mình là giáo viên cũng rất sợ bệnh này nhưng vì mình rất yêu cô ấy nên mình rất mâu thuẫn không biết nên làm như thế nào cho đúng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Môi bị nứt chảy máu hôn sâu có bị lây HIV ko ?
    Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau
    Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ?
    Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau
    Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không?
    Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv?
    Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ
    Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Khả năng có nguy cơ khi nào quan hệ có xâm nhập thôi bạn.Vấn đề chỉ cạ bên ngoài cho dù bạn có dính máu hoàn toàn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Quan he tình dục này có an toàn không: Cạ DV ngoài Âm Hộ sợ dính Ết
    Chủ đề: Em dùng dương vật quệt bên ngoài âm đạo GMD mà không đeo bao, giờ lo quá!
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm chỉ cạ dương vật bên ngoài nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Giao hợp ngoài
    Chủ đề: DV cạ ngoài AD + QHTD có BCS dính máu kinh sợ nhiễm HIV
    Chủ đề: QHTD với GMD có BCS trong ngày đèn đỏ sợ nhiệm HIV
    Chủ đề: Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su .nhưng GMD có máu sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Cạ DV ngoài AD XN AT sau 6 tuần
    Chủ đề: Cần lời khuyên của các anh chị hôn sâu và cạ DV ngoài AD có nguy cơ với HIV

Chủ đề: Quan hệ không xâm nhập dương vật cạ bên ngoài âm đạo có nhiễm
    Chủ đề: Em dùng dương vật quệt bên ngoài âm đạo GMD mà không đeo bao, giờ lo quá!
    Chủ đề: Quan hệ với GMD để dương vật lúc ko dùng bcs chạm vào bộ phận sinh dục của gái
    Chủ đề: Quan he tình dục này có an toàn không: Cạ DV ngoài Âm Hộ sợ dính Ết
    Chủ đề: Giao hợp ngoài
    Chủ đề: DV cạ ngoài AD + QHTD có BCS dính máu kinh sợ nhiễm HIV
    Chủ đề: QHTD với GMD có BCS trong ngày đèn đỏ sợ nhiệm HIV
    Chủ đề: Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su .nhưng GMD có máu sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Cạ DV ngoài AD XN AT sau 6 tuần
    Chủ đề: Cần lời khuyên của các anh chị hôn sâu và cạ DV ngoài AD có nguy cơ với HIV

Chủ đề: cắt bao quy đầu cạ ngoài âm đạo gái mại dâm sợ nguy cơ

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cảm ơn anh Tuấn , cô ấy hay dùng lưỡi liếm mắt em thì có nguy cơ không ạ; vì niêm mạc mắt rất mỏng à, em bị rách bao cao su và phát hiện đi rửa liền là không có nguy cơ luôn ạ hay nguy cơ thấp ạ, em cảm ơn anh tuấn nhiều ạ; có cách nào hai người trái dấu chung sống với nhau suốt đời mà không lo lắng không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vâng em cảm ơn anh Tuấn , cô ấy hay dùng lưỡi liếm mắt em thì có nguy cơ không ạ; vì niêm mạc mắt rất mỏng à, em bị rách bao cao su và phát hiện đi rửa liền là không có nguy cơ luôn ạ hay nguy cơ thấp ạ, em cảm ơn anh tuấn nhiều ạ; có cách nào hai người trái dấu chung sống với nhau suốt đời mà không lo lắng không ạ.
    Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Bạn gái mình bị sùi mào gà âm đạo đã đốt sùi và hiện không tái phát nữa và bạn gái bị hiv, do không kiềm chế mình có hôn âm đạo của cô ấy khoảng 10 phút và khi quan hệ mình hay cạ dương vật ngoài âm đạo khoảng 5 phút chưa có đứt vô , thì mình có bị lây sùi mào gà không, mình có khả năng bị sùi mào gà ở miệng và đương vật không, và mình có bị lây hiv không ạ? Cảm ơn anh chị nhiều ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn gái mình bị sùi mào gà âm đạo đã đốt sùi và hiện không tái phát nữa và bạn gái bị hiv, do không kiềm chế mình có hôn âm đạo của cô ấy khoảng 10 phút và khi quan hệ mình hay cạ dương vật ngoài âm đạo khoảng 5 phút chưa có đứt vô , thì mình có bị lây sùi mào gà không, mình có khả năng bị sùi mào gà ở miệng và đương vật không, và mình có bị lây hiv không ạ? Cảm ơn anh chị nhiều ạ

Nếu sùi mào gà đã trị dứt điểm thì không còn lây truyền cho người khác,còn HIV thì bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Không hiểu sao em hôn môi bạn gái mà em bị sùi mào gà miệng,nổi một nốt sùi nhỏ đâu nhức bên lợi bên hàm phải, rất khó chịu , em hay bị chảy máu chân răng viêm họng nên hôm qua hôn âm đạo bạn gái không biết bị lây hiv không? Nhưng sùi mào gà thì em đã bị lây rồi giờ có 1 nốt sùi ở miệng bạn gái đã điều trị sùi mào gà âm đạo dứt điểm thế em đang bị sùi mào gà miệng em hôn âm đạo cô gái ấy có nguy cơ cao bị lây hiv không? Cô ấy bị hiv và sùi mùi gà âm đạo đã điều trị đốt sùi , em trước đó quan hệ xài bao cao su và hôn môi thôi mà không hiểu sao lại mọc sùi mào gà ở miệng hôm qua buồn quá mới oral sex âm đạo cô ấy, liệu cô ấy có lây thêm bệnh hiv cho em nữa không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em giờ có một vết u nhứ ở lợi bên phải nhỏ bằng nửa ngón tay út nó đau và vướng lắm.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Không hiểu sao em hôn môi bạn gái mà em bị sùi mào gà miệng,nổi một nốt sùi nhỏ đâu nhức bên lợi bên hàm phải, rất khó chịu , em hay bị chảy máu chân răng viêm họng nên hôm qua hôn âm đạo bạn gái không biết bị lây hiv không? Nhưng sùi mào gà thì em đã bị lây rồi giờ có 1 nốt sùi ở miệng bạn gái đã điều trị sùi mào gà âm đạo dứt điểm thế em đang bị sùi mào gà miệng em hôn âm đạo cô gái ấy có nguy cơ cao bị lây hiv không? Cô ấy bị hiv và sùi mùi gà âm đạo đã điều trị đốt sùi , em trước đó quan hệ xài bao cao su và hôn môi thôi mà không hiểu sao lại mọc sùi mào gà ở miệng hôm qua buồn quá mới oral sex âm đạo cô ấy, liệu cô ấy có lây thêm bệnh hiv cho em nữa không?
    Như bạn mô tả thì đó không phải là sùi mào gà mà là bị sưng mộng răng. Nếu chỗ sưng ở lợi tận cùng bên trong thì có thể bị lợi chùm.
    Hơn nữa sùi mào gà tiếp xúc ở đâu thì bị mọc ở đó. Bạn ko dùng miệng tiếp xúc trực tiếp với âm đạo cô gái đó trong thời điểm cô gái đó mang bệnh chưa điều trị dứt điểm thì không có nguy cơ bị sùi mào gà ở miệng.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em giờ có một vết u nhứ ở lợi bên phải nhỏ bằng nửa ngón tay út nó đau và vướng lắm.
    HIV là HIV,còn sùi mào gà là sùi mào gà bạn.Vấn đề của bạn không có nguy cơ HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cô ấy đã đốt điện và 6 tháng vẫn chưa mọc lại ở âm đạo thì khi oral sex thì có nguy cơ lây nhiễm bị sùi mào gà miệng cao không?vì trước đó bạn gái không nói đã từng bị sùi mào gà 6 tháng trước đó. Và cũng không nói trước kia cô ấy quen 7 người con trai và những đối tượng nguy cơ cao bệnh xã hội, oral sex và ca dương vật vào âm đạo có lây bệnh viên gan C không? Nếu như cô ấy bị viêm gan C.Vì cô ấy chưa xét nghiệm viêm gan C, men gan cô ấy tăng khá cao gấp đôi so với bình thường khi uống arv thì có bình thường không? Mình đã từng uống arv như thuốc dự phòng phơi nhiễm hàng ngày trong 3 tháng nhưng men gan không tăng cao Vậy? Mà cô ấy mới uống arv đc 5 tháng thôi, ngồi ra cô ấy còn bị hsv, nấm candida, nhiễm khuẩn tiểu và thường xuyên viêm âm đạo , cô ấy mắc khá nhiều bệnh xã hội như vậy thì khả năng virus hiv dưới ngưỡng phát hiện sau 6 tháng uống thuốc có cao không? Trước khi quen cô ấy mình ko có bệnh gì cả, mình thường xuyên kiểm tra sức khỏe, mình mới quen đc 2 tháng sau 2 tuần đầu thì mình thấy sức đề kháng mình khá yếu, bị cảm cúm liên tục, sốt liên tục và thường bị đau nhức toàn thân, mình nên làm sao cho đúng đây? Mình thật sự hoang mang,mình mới có oral sex âm đạo đúng 1 lần mà hôm đó bị viêm họng, cạ dương vật vào âm đạo vài lần vài cái thôi và có hôn sâu kiểu pháp , mình rất sợ bị tất cả các bệnh của cô ấy lây cho mình thì khổ , về hiv thì mình yên tâm vì ko dễ lây nhưng các bệnh khác thì rất dễ lây. Như viên gan b,C, sùi mào gà, nấm, hsv, tạp khuẩn...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Mình có nên chia tay cô ấy không? Cô ấy có khá nhiều bệnh vậy ở chung lâu ngày mình rất sợ mình ko kiềm chế đc bản thân lại bị lây bệnh từ cô ấy? Mình rất yêu cô ấy nhưng mình rất khó xử.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cô ấy đã đốt điện và 6 tháng vẫn chưa mọc lại ở âm đạo thì khi oral sex thì có nguy cơ lây nhiễm bị sùi mào gà miệng cao không?vì trước đó bạn gái không nói đã từng bị sùi mào gà 6 tháng trước đó. Và cũng không nói trước kia cô ấy quen 7 người con trai và những đối tượng nguy cơ cao bệnh xã hội, oral sex và ca dương vật vào âm đạo có lây bệnh viên gan C không? Nếu như cô ấy bị viêm gan C.Vì cô ấy chưa xét nghiệm viêm gan C, men gan cô ấy tăng khá cao gấp đôi so với bình thường khi uống arv thì có bình thường không? Mình đã từng uống arv như thuốc dự phòng phơi nhiễm hàng ngày trong 3 tháng nhưng men gan không tăng cao Vậy? Mà cô ấy mới uống arv đc 5 tháng thôi, ngồi ra cô ấy còn bị hsv, nấm candida, nhiễm khuẩn tiểu và thường xuyên viêm âm đạo , cô ấy mắc khá nhiều bệnh xã hội như vậy thì khả năng virus hiv dưới ngưỡng phát hiện sau 6 tháng uống thuốc có cao không? Trước khi quen cô ấy mình ko có bệnh gì cả, mình thường xuyên kiểm tra sức khỏe, mình mới quen đc 2 tháng sau 2 tuần đầu thì mình thấy sức đề kháng mình khá yếu, bị cảm cúm liên tục, sốt liên tục và thường bị đau nhức toàn thân, mình nên làm sao cho đúng đây? Mình thật sự hoang mang,mình mới có oral sex âm đạo đúng 1 lần mà hôm đó bị viêm họng, cạ dương vật vào âm đạo vài lần vài cái thôi và có hôn sâu kiểu pháp , mình rất sợ bị tất cả các bệnh của cô ấy lây cho mình thì khổ , về hiv thì mình yên tâm vì ko dễ lây nhưng các bệnh khác thì rất dễ lây. Như viên gan b,C, sùi mào gà, nấm, hsv, tạp khuẩn...
    Mình có nên chia tay cô ấy không? Cô ấy có khá nhiều bệnh vậy ở chung lâu ngày mình rất sợ mình ko kiềm chế đc bản thân lại bị lây bệnh từ cô ấy? Mình rất yêu cô ấy nhưng mình rất khó xử.
    Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn,bạn không được Spam bài.

Thông tin về chủ đề này