Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: anh chị hướng dẫn em điều trị HIV. ở đâu và như thế nào

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

anh chị hướng dẫn em điều trị HIV. ở đâu và như thế nào

Em mới biết mình bị H.
    Giờ em không biết làm sao, mong anh chị đã từng trãi chỉ em với.
    Nghe nói phải mua bảo hiểm ở quê mình.
    Em sợ bạn bè em biết, vì nhiều bạn làm ở bệnh viện em rất sợ bị lộ thông tin.
    Anh chị nào biết điều trị hiv ở thành phố và tham gia bảo hiểm cho người có H như thế nào không.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoihan789 Xem bài viết
    Em mới biết mình bị H.
    Giờ em không biết làm sao, mong anh chị đã từng trãi chỉ em với.
    Nghe nói phải mua bảo hiểm ở quê mình.
    Em sợ bạn bè em biết, vì nhiều bạn làm ở bệnh viện em rất sợ bị lộ thông tin.
    Anh chị nào biết điều trị hiv ở thành phố và tham gia bảo hiểm cho người có H như thế nào không.
    Bạn cứ đến các cơ sở OPC để đăng ký điều trị,nơi đây sẽ hướng dẫn bạn mua bảo hiểm khi bắt đầu chương trình thực hiện.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

OPC là gì em không biết. em muốn điều trị tại thành phố hồ chí minh thì làm như thế n

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn cứ đến các cơ sở OPC để đăng ký điều trị,nơi đây sẽ hướng dẫn bạn mua bảo hiểm khi bắt đầu chương trình thực hiện.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    OPC là gì em không biết. em muốn điều trị tại thành phố hồ chí minh thì làm như thế nào ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoihan789 Xem bài viết
    OPC là gì em không biết. em muốn điều trị tại thành phố hồ chí minh thì làm như thế nào ạ.

OPC là nơi điều trị ngoại trú cho người có HIV.Bạn muốn điều trị ở TPHCM thì phải có hộ khẩu hoặc giấy tâm trú,sau đó bạn đến Quận/Huyện nơi mình ở để đăng ký.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Không cần phải có kt3 hay hộ khẩu thành phố đâu bạn cứ đến trung tâm hỗ trợ điều trị hiv ở phú nhuận ở đó các anh chị sẽ xn và điều trị cho bạn. Họ sẽ đứng ra bảo lãnh cho bạn.

Thông tin về chủ đề này