Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Cứu một mạng người hơn xây bảy toà tháp. Mong ace giải đáp giúp mình với:
    cách đây 2 tuần mình có quan hệ với một cô gái mà không biết rõ tình trạng sức khoẻ, sau nghe người ta bảo hình như cô này có tham gia mua bán dâm phải. Xảy ra như sau ạ:
    lúc đầu cô gái đó có kích dục bằng miệng vào chim mình để nó cương cứng lên sau đó có đeo bao cao su vào, tuy nhiên do sợ nên lúc bỏ chim vào âm đạo cô ta thì bị xìu ( tầm khoảng mấy chục giây) rồi mình có đưa ra bên ngoài, sau đó thấy bao cao su vẫn nằm ở chim thì cô ta lấy tay tháo bao cao su ra và kích dục bằng miệng tiếp và chim lại cương cứng. Rồi lại lấy cái bao cao su nãy tháo ra đeo lại (chứ không thay bao mới) và tiếp tục quan hệ đến khi xuất tinh.
    cho mình hỏi thì có nguy cơ lây nhiễm hiv cũng như các bệnh khác trong trường hơp trên không ạ? Nguy cơ cao hay thấp ?
    và sau đó 1 ngày mình có gặp ny mình, trong quá trình gặp mình có cắm ny một cái và cấu véo 3 lần gì đó, sau đó ny mình có lấy bút bi đâm vào tay mình 3 cái. Mình k thấy có chảy máu nhưng vẫn thâm đỏ ở tay. Cho hỏi nếu đầu bút bi dính máu mình và đâm vào ny mình thì ny mình có khả năng bị lây nhiễm không ạ? Và các hoạt động trên của mình có lây nhiễm bệnh cho ny mình không ạ?
    đến ngày thứ 2 vì lo sợ nên mình đã đi mua thuốc mylan 300 300 600 để uống và khi uống được một tuần mình có đi xét nghiệm máu. Cho mình hỏi khi mình xét nghiệm vậy nếu có virut hiv có phải nó làm tăng tải lượng ko ạ? Và mình có phải uống thêm liều thuốc kể từ sau khi lấy máu xét nghiệm ko ạ? Hiện nay mình uống thuốc 8h tối và chỉ lệch ít nhất 1 phút, có hôm sau khi ăn không biết có ảnh hưởng gì ko ạ?
    mọi người tư vấn giúp mình với, tuy mình có gọi điện cho anh tuấn hỏi trực tiếp rồi nhưng mình vẫn rất sợ ạ! 😭😭😭 . Mình xin chừa từ nay và luôn chung thuỷ. Gỉả sử cô gái mình quan hệ đó bị nhiễm hiv thì khả năng mình bị cao không ạ 😭
    mong được giúp đỡ ạ!
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ai giúp mình với

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hoidapvande Xem bài viết
    cách đây 2 tuần mình có quan hệ với một cô gái mà không biết rõ tình trạng sức khoẻ, sau nghe người ta bảo hình như cô này có tham gia mua bán dâm phải. Xảy ra như sau ạ:
    lúc đầu cô gái đó có kích dục bằng miệng vào chim mình để nó cương cứng lên sau đó có đeo bao cao su vào, tuy nhiên do sợ nên lúc bỏ chim vào âm đạo cô ta thì bị xìu ( tầm khoảng mấy chục giây) rồi mình có đưa ra bên ngoài, sau đó thấy bao cao su vẫn nằm ở chim thì cô ta lấy tay tháo bao cao su ra và kích dục bằng miệng tiếp và chim lại cương cứng. Rồi lại lấy cái bao cao su nãy tháo ra đeo lại (chứ không thay bao mới) và tiếp tục quan hệ đến khi xuất tinh.
    cho mình hỏi thì có nguy cơ lây nhiễm hiv cũng như các bệnh khác trong trường hơp trên không ạ? Nguy cơ cao hay thấp ?
    và sau đó 1 ngày mình có gặp ny mình, trong quá trình gặp mình có cắm ny một cái và cấu véo 3 lần gì đó, sau đó ny mình có lấy bút bi đâm vào tay mình 3 cái. Mình k thấy có chảy máu nhưng vẫn thâm đỏ ở tay. Cho hỏi nếu đầu bút bi dính máu mình và đâm vào ny mình thì ny mình có khả năng bị lây nhiễm không ạ? Và các hoạt động trên của mình có lây nhiễm bệnh cho ny mình không ạ?
    đến ngày thứ 2 vì lo sợ nên mình đã đi mua thuốc mylan 300 300 600 để uống và khi uống được một tuần mình có đi xét nghiệm máu. Cho mình hỏi khi mình xét nghiệm vậy nếu có virut hiv có phải nó làm tăng tải lượng ko ạ? Và mình có phải uống thêm liều thuốc kể từ sau khi lấy máu xét nghiệm ko ạ? Hiện nay mình uống thuốc 8h tối và chỉ lệch ít nhất 1 phút, có hôm sau khi ăn không biết có ảnh hưởng gì ko ạ?
    mọi người tư vấn giúp mình với, tuy mình có gọi điện cho anh tuấn hỏi trực tiếp rồi nhưng mình vẫn rất sợ ạ! . Mình xin chừa từ nay và luôn chung thuỷ. Gỉả sử cô gái mình quan hệ đó bị nhiễm hiv thì khả năng mình bị cao không ạ
    mong được giúp đỡ ạ!
    Bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

4. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Hoidapvande2 (11-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
    Bác sĩ có thể giải thích cho em biết được k ạ? Em lo lắng lắm ạ
    lỡ lúc đeo lại bao mà đeo lộn phía ngoài vào trong thì có sao không ạ? Em sợ dính dịch âm đạo?
    và em có nên ngừng dùng thuốc này ko vậy ạ?
    cho em hỏi thêm là sau khi mua thuốc em phát hiện ra trước có anh ở cùng em có uống, nếu như em lỡ dùng dao cạo râu chung mà chảy máu tuy trươc đó em có rửa với nước rồi thì có làm sao ko ạ? Bác sĩ có thể nói cụ thể những điều em nêu ra trên ở đầu được không ạ
    mong bác sĩ tu vấn giúp, em đang rất sợ ạ
    ních kia ko biết sao em ko đăng nhập được nữa nên em lập ních này, không phải spam hay gì đâu ạ?
    Mong được giúp đỡ ạ 😭😭😭

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bác sĩ có thể giải thích cho em biết được k ạ? Em lo lắng lắm ạ
    lỡ lúc đeo lại bao mà đeo lộn phía ngoài vào trong thì có sao không ạ? Em sợ dính dịch âm đạo?
    và em có nên ngừng dùng thuốc này ko vậy ạ?
    cho em hỏi thêm là sau khi mua thuốc em phát hiện ra trước có anh ở cùng em có uống, nếu như em lỡ dùng dao cạo râu chung mà chảy máu tuy trươc đó em có rửa với nước rồi thì có làm sao ko ạ? Bác sĩ có thể nói cụ thể những điều em nêu ra trên ở đầu được không ạ
    mong bác sĩ tu vấn giúp, em đang rất sợ ạ
    ních kia ko biết sao em ko đăng nhập được nữa nên em lập ních này, không phải spam hay gì đâu ạ?
    Mong được giúp đỡ ạ

Dù có đeo lộn BCS cũng không có nguy cơ.

7. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết

Dù có đeo lộn BCS cũng không có nguy cơ.
    Vậy trường hợp em là 100% không có nguy cơ ạ? Em có nên ngừng thưốc và có nên đi xét nghiệm máu không ạ?
    em xin cảm ơn ạ

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoidapvande2 Xem bài viết
    Vậy trường hợp em là 100% không có nguy cơ ạ? Em có nên ngừng thưốc và có nên đi xét nghiệm máu không ạ?
    em xin cảm ơn ạ
    Bạn 100% không có nguy cơ.

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn 100% không có nguy cơ.
    Vậy em có cần đi xét nghiệm máu không ạ?

anh ơi cho em hỏi thêm lỡ em dùng bấm móng tay chung của người có H mà tay em lúc bấm móng bị chảy máu có sao không ạ?
    em xin cảm ơn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Anh ơi cho em hỏi thêm nếu như có một người có H làm các hành động sau thì có bị lây nhiễm Hiv không ạ
    trong quá trình gặp mình có cắm ny một cái và cào cấu véo 3 lần gì đó, sau đó ny mình có lấy bút bi đâm vào tay mình 3 cái. Mình k thấy có chảy máu nhưng vẫn thâm đỏ ở tay. Cho hỏi nếu đầu bút bi dính máu mình và đâm vào ny mình thì ny mình có khả năng bị lây nhiễm không ạ? Và các hoạt động trên của mình có lây nhiễm bệnh cho ny mình không ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh ơi cho em hỏi thêm nếu như có một người có H làm các hành động sau thì có bị lây nhiễm Hiv không ạ
    trong quá trình gặp mình có cắm ny một cái và cào cấu véo 3 lần gì đó, sau đó ny mình có lấy bút bi đâm vào tay mình 3 cái. Mình k thấy có chảy máu nhưng vẫn thâm đỏ ở tay. Cho hỏi nếu đầu bút bi dính máu mình và đâm vào ny mình thì ny mình có khả năng bị lây nhiễm không ạ? Và các hoạt động trên của mình có lây nhiễm bệnh cho ny mình không ạ?
    Vậy em có cần đi xét nghiệm máu không ạ?

anh ơi cho em hỏi thêm lỡ em dùng bấm móng tay chung của người có H mà tay em lúc bấm móng bị chảy máu có sao không ạ?
    em xin cảm ơn ạ
    Không có nguy cơ bạn ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    mọi người tư vấn giúp mình với, tuy mình có gọi điện cho anh tuấn hỏi trực tiếp rồi nhưng mình vẫn rất sợ ạ! ���������������� � . Mình xin chừa từ nay và luôn chung thuỷ. Gỉả sử cô gái mình quan hệ đó bị nhiễm hiv thì khả năng mình bị cao không ạ ������
    mong được giúp đỡ ạ!
    Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hoidapvande2 (12-06-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hoidapvande2 (12-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Dạ! Em cảm ơn các anh chị bác sĩ rất nhiều ạ. Bữa giờ em rất hoang mang và lo lắng ạ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Mấy hôm nay em bị sốt nhẹ, đau họng và ho nữa ạ. Không biết có phải là triệu chứng không ạ?
    Giúp em với ạ

Cảm ơn
    596
    Mấy hôm nay em bị sốt nhẹ, đau họng và ho nữa ạ. Không biết có phải là triệu chứng không ạ?
    Giúp em với ạ
    Bạn không có nguy cơ thì triệu chứng gì ???

21. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Hoidapvande2 (13-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Dạ em ơn anh chị bác sĩ đã giúp em ạ.
    anh ơi có thể cho em hỏi thêm tí đc không ạ! Là vì trước đó 2 tuần trước khi các anh chị bác sĩ tư vấn cho em là em không có nguy cơ thì em có uống thuốc mylan 3 in 1! Như thế có sao cho sức khoẻ không ạ? Em sợ không bị mà uống vào lỡ lại

Cảm ơn
    596
    anh ơi có thể cho em hỏi thêm tí đc không ạ! Là vì trước đó 2 tuần trước khi các anh chị bác sĩ tư vấn cho em là em không có nguy cơ thì em có uống thuốc mylan 3 in 1! Như thế có sao cho sức khoẻ không ạ? Em sợ không bị mà uống vào lỡ lại
    Không có nguy cơ mà vẫn uống thì chỉ hại gan thôi, uống xong thì thuốc cũng bán thải hết.

24. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Hoidapvande2 (14-06-2018)

Quản Trị Box Hỏi Đáp HIV SmileAndLive's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Lâu mới quay lại room mà những câu hỏi dạng này vẫn vậy, mãi chưa hết. Nói chung dù có khuyên như thế nào đi nữa, chủ topic này hay bất kì ai cũng sẽ không tin mình không có nguy cơ trừ khi có kết quả XN. Vậy bạn cứ đi và nhận được những thứ thuộc về bạn. Nếu ở room nước ngoài bạn sẽ bi bao trong 1 khoảng thời gian 1 tháng cho có khi bạn có Kết quả XN.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    anh ơi có thể cho em hỏi thêm tí đc không ạ! Là vì trước đó 2 tuần trước khi các anh chị bác sĩ tư vấn cho em là em không có nguy cơ thì em có uống thuốc mylan 3 in 1! Như thế có sao cho sức khoẻ không ạ? Em sợ không bị mà uống vào lỡ lại ������������
    Thuốc thì không có độc hại gì ghê gớm đâu bạn,nhưng dùng khi thật sự có nguy cơ thôi.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hoidapvande2 (14-06-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Dạ! Em cảm ơn anh chị bác sĩ rất nhiều ạ!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này