Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 125

Chủ đề: A tuấn và các anh chị làm ơn tư vấn cho e với QH với GMD , e có dùng BCS

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24

A tuấn và các anh chị làm ơn tư vấn cho e với QH với GMD , e có dùng BCS

A TUẤN và các a chị tư vấn giùm e với, 5 ngày trước e trót lỡ QH với GMD , e có dùng BCS từ lúc bắt đầu đến lúc kt nhưng e không biết đc BCS nó có rách nhỏ không vì e để ý khi kết thúc đầu DV vẫn nằm trong bao và nhìn bên ngoài không bị rách toạc nhưng e sợ nó bị rách phần nhỏ. Lúc đầu cô ấy có oral sex cho e nhưng dv của e chỉ bị hơi xây xát ở phần bìu không chảy máu và miệng cô ấy cũng không sao , liệu e có nguy cơ không các a chị , các a chị tư vấn cho e với .e cảm ơn rất nhiều.e quên không bổ sung thêm là lúc đó e chưa xuất nên không biết được, e xin hỏi bác sĩ là nếu rách nhỏ ở chỗ không phải đầu DV thì nguy cơ cao không ạ , về nhà e kiểm tra thì Dv vẫn khô không biểu hiện dính dịch AD

ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    bao cao su khi rách sẽ rách toạt lộ cả đầu dương vật ra,TH bạn kể là ko sao,bạn có thể tìm hiểu thêm tại box này có nhiều câu hỏi tương tự được trả lời là không sao

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi vietsel Xem bài viết
    A TUẤN và các a chị tư vấn giùm e với, 5 ngày trước e trót lỡ QH với GMD , e có dùng BCS từ lúc bắt đầu đến lúc kt nhưng e không biết đc BCS nó có rách nhỏ không vì e để ý khi kết thúc đầu DV vẫn nằm trong bao và nhìn bên ngoài không bị rách toạc nhưng e sợ nó bị rách phần nhỏ. Lúc đầu cô ấy có oral sex cho e nhưng dv của e chỉ bị hơi xây xát ở phần bìu không chảy máu và miệng cô ấy cũng không sao , liệu e có nguy cơ không các a chị , các a chị tư vấn cho e với .e cảm ơn rất nhiều.e quên không bổ sung thêm là lúc đó e chưa xuất nên không biết được, e xin hỏi bác sĩ là nếu rách nhỏ ở chỗ không phải đầu DV thì nguy cơ cao không ạ , về nhà e kiểm tra thì Dv vẫn khô không biểu hiện dính dịch AD
    Những gì bạn kể yên tâm không sao.Bao cao su có rách thì cãm nhận và mắt thường nhìn thấy liền.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    cám ơn bạn nhiều nhé, mình cũng vừa đọc xong cũng an tâm phần nào nhưng vẫn lo lắng vì đây là lần đầu tiên của mình nên mình chưa biết cách sd bao mà lúc kt GMD luột bao cho mình mình , may lúc đo mình cũng kịp để ý là BCS vẫn bao đầu DV và ko thấy bị rách toạc ,với cả DV mình cũng chưa luột hết quy đầu nên không hở hết đầu khấc ra

Thành Viên Mới SoRoi's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Bạn yên tâm,bạn không có nguy cơ lây nhiễm H đâu.BCS rách là biết liền.

7. Những thành viên đã cảm ơn SoRoi cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    từ nay tránh xa các dịch vụ trá hình để bảo vệ bản thân bạn nhé,chúc bạn vui!

9. Những thành viên đã cảm ơn NTP123 cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    cám ơn bạn nhiều nhé, mình cũng vừa đọc xong cũng an tâm phần nào nhưng vẫn lo lắng vì đây là lần đầu tiên của mình nên mình chưa biết cách sd bao mà lúc kt GMD luột bao cho mình mình , may lúc đo mình cũng kịp để ý là BCS vẫn bao đầu DV và ko thấy bị rách toạc ,với cả DV mình cũng chưa luột hết quy đầu nên không hở hết đầu khấc ra

Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Bạn qh có bcs không rách không tuột là qhtd an toàn. Không có nguy cơ.

13. Những thành viên đã cảm ơn ntqn1992 cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    Vâng , cám ơn a tuấn cùng các bạn đã tư vấn cho mình, các bạn cho mình hỏi nốt câu cuối trong khi QH thi bao su co thủng được không ạ hay chỉ bi trường hợp rách thôi , qua lần này e xin chừa cái thể loại này , tại lần đó uống bia vào không kiềm chế được mình :(

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    có thể lủng,người lo sẽ là GMD chứ không phải bạn,nguy cơ của bạn =0,bạn hãy sống lành mạnh từ đây

16. Những thành viên đã cảm ơn NTP123 cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    bạn cứ bình tĩnh đi TH của bạn mọi ng cũng đã tư vấn là không có nguy cơ đấy thôi, mình cũng TH giống bạn không biết BCS rách như thế nào nhưng khi đc các anh tư vấn mình cũng thấy an tâm nhiều rồi , rách nó phải lộ đầu DV ra mới sợ , phải không các anh ?

P/S : BQT chuyển bài viết về theo nội quy ở đây : #1
    Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 11-08-2013 lúc 15:20.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vâng , cám ơn a tuấn cùng các bạn đã tư vấn cho mình, các bạn cho mình hỏi nốt câu cuối trong khi QH thi bao su co thủng được không ạ hay chỉ bi trường hợp rách thôi , qua lần này e xin chừa cái thể loại này , tại lần đó uống bia vào không kiềm chế được mình :(
    Bạn yên tâm với những gì mọi người đã chia sẻ. BẠN KHÔNG CÓ NGUY CƠ.

19. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    dạ vâng , a cho e hỏi là nếu dính dịch AD thì có cảm giác dinh dính phải không ạ , e đi về mới làm vệ sinh và không thấy biểu hiện j là dính dịch AD

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    bạn yên tâm, bạn không có nguy cơ lây nhiễm hiv

22. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    cám ơn mọi người rất nhiều, từ hôm mình có hành động dại dột đó mình đã stress rất nhiều, may mà có diễn đàn đã giải tỏa tâm lý cho mình, mặc dù mình chưa thấy dấu hiệu của bệnh nhưng cứ nghĩ đến hành động đó mình lại thấy sợ hãi và mệt mỏi, suy nghĩ ra đủ TH, không thiết làm gì cả , hôm nay lên diễn đàn đọc được những dòng này mình thấy an tâm được phần nào, đúng là kiến thức về HIV của mình còn hạn chế mong mọi người chỉ bảo

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    kiến thức H bạn hạn chế bạn có thể vào dd đọc để hiểu thêm... bạn nhớ tránh xa những nơi đó nhe... mắc vào rùi lại stress tiếp đó...hehe

25. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

vietsel (11-08-2013)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    hi :) mấy hôm nay mình ngày nào cũng vào đọc thông tin trên diễn đàn, càng đọc càng thấy mình dốt, nhất là về khoản cách sử dụng bao cao su, hôm đó đeo bao su còn bị lỏng may không tuột nhưng mà phần đầu bao thì hơi lẹp xẹp :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    hi :) mấy hôm nay mình ngày nào cũng vào đọc thông tin trên diễn đàn, càng đọc càng thấy mình dốt, nhất là về khoản cách sử dụng bao cao su, hôm đó đeo bao su còn bị lỏng may không tuột nhưng mà phần đầu bao thì hơi lẹp xẹp :(
    Quan trọng là bao cao su không bị tuột hoặc rách,nếu bạn không bị vấn đề này thì yên tâm.

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    24
    hix đúng thời gian nhạy cảm này mình lại bị mọc 1,2 cái mụn làm mình lo quá, mình lại còn có tiền sửu hen nên có lúc bị khó thở nên giống triệu chứng H càng làm mình stress hơn :( mặc dù biết là H không căn cứ vào triệu chứng nhưng mà vẫn thấy lo lo :(

Thành Viên Mới hoanggiangst88's Avatar
    Cảm ơn
    11
    hix đúng thời gian nhạy cảm này mình lại bị mọc 1,2 cái mụn làm mình lo quá, mình lại còn có tiền sửu hen nên có lúc bị khó thở nên giống triệu chứng H càng làm mình stress hơn :( mặc dù biết là H không căn cứ vào triệu chứng nhưng mà vẫn thấy lo lo :(
    Trời mưa bão nhớ giữ ấm đừng ăn nhiều dầu mỡ dễ hen suyễn nhé !

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này