Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Kích dục bằng miệng và ngón tay có xước kích dục âm đạo,cứu với anh tuấn ơi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    anh tuấn ơi cho em hỏi là em đã đi xn hiv combi ag/ab va âm tính , em yên tâm nhưng em mún hỏi là test ag/ab thì áp dụng cho 4 tuân thôi hay sao , rồi 3 thang thi mình dùng test khác hay ag/ab test vẫn ok a ? anh tư vấn giúp em

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi onggiaquang Xem bài viết
    anh tuấn ơi cho em hỏi là em đã đi xn hiv combi ag/ab va âm tính , em yên tâm nhưng em mún hỏi là test ag/ab thì áp dụng cho 4 tuân thôi hay sao , rồi 3 thang thi mình dùng test khác hay ag/ab test vẫn ok a ? anh tư vấn giúp em
    Nếu 3 tháng thì chỉ cần xét nghiệm tìm kháng thể (HIV ab ) test nhanh hoặc Elisa.Trường hợp bạn yên tâm không cần thiết xét nghiệm nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    cảm ơn anh, nhưng em mún hỏi thêm là nếu sau 3 tháng mà vẫn test hiv ag/ab combi âm tính thì kết quả chính xác phải không anh, vì em có người bạn có nguy cơ lâu rồi và test âm tính = hiv combi ag/ab . Nói chung là sau 3 tháng hiv ag/ab combi vẫn áp dụng được phải không a

Thành Viên Chính Thức Not afraid2's Avatar
    Cảm ơn
    48
    cảm ơn anh, nhưng em mún hỏi thêm là nếu sau 3 tháng mà vẫn test hiv ag/ab combi âm tính thì kết quả chính xác phải không anh, vì em có người bạn có nguy cơ lâu rồi và test âm tính = hiv combi ag/ab . Nói chung là sau 3 tháng hiv ag/ab combi vẫn áp dụng được phải không a
    Chuẩn rồi bạn, Ag/Ab Combo là pp xn kép tìm cả kháng nguyên lẫn kháng thể kháng Hiv nên các nguy cơ trước đó 3 tháng vẫn chuẩn xác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    cảm ơn bạn , nhưng mình mong anh tuấn trả lời vì nó cân người trong lĩnh vực

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    mọi ngưởi ơi, em nhớ lại trường hợp mình là có lấy tay cho vào âm đạo cô ấy sau đó có lại cầm dv của mình , vậy nó có nguy cơ không a . vì em chỉ lo vết thương ỡ tay nên ko để ý đến chi tiết trên huhu

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    mọi ngưởi ơi, em nhớ lại trường hợp mình là có lấy tay cho vào âm đạo cô ấy sau đó có lại cầm dv của mình , vậy nó có nguy cơ không a . vì em chỉ lo vết thương ỡ tay nên ko để ý đến chi tiết trên huhu
    Cũng không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    cảm ơn anh tuấn nhìu , chúc anh và mọi anh chị trong diễn đàn lun lun gặp nhiu may mắn và hanh phúc

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này