Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 181 đến 200 của 217

Chủ đề: nơi để các ông vua triệu chứng xưng danh và được giả đáp

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi phanvantan Xem bài viết
    nguyenngocchung tư vấn cho mình với,với lại mình bị đi ngoài phân lỏng+nát,ngày chỉ 1 lần thôi,không biết như dậy có gọi là tiêu chảy không,với bạn xem comment của mình phía trên kìa
    bị đi ngoài phân lỏng+nát,ngày chỉ 1 lần => Như này không phải là tiêu chảy. Tiêu chảy là "đi nhanh về chậm", ngày đi hàng chục lần. Đây là do ăn uống không hợp vệ sinh, hoặc stress cũng gây rối loạn tiêu hóa làm cho đi ngoài phân nát.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    dạ vâng **s các anh nhiều,em có cái mụn ở bìu,chỉ có 1 mụn thôi,lâu lâu cái nó ngứa,đó có phải là triệu chứng của bệnh lậu,giang mai,mồng gà không anh

Thành Viên Mới nguyenngochung's Avatar
    Cảm ơn
    18
    nguyenngocchung tư vấn cho mình với,với lại mình bị đi ngoài phân lỏng+nát,ngày chỉ 1 lần thôi,không biết như dậy có gọi là tiêu chảy không,với bạn xem comment của mình phía trên kìa
    chào bạn: bạn quan hệ có bao không rách không tuột là quan hệ an toàn. còn os. os chỉ có rủi ro với người thực hiện os và người đực os thì vô tội. rủi ro này là rất nhỏ.
    còn đi phân lỏng có thể do bạn bị rối loạn tiêu hóa. bạn có thể dùng men tiêu hóa sống biosubtyl-II hoặc dùng thêm sữa chua để cân bằng lợi khuẩn trong đường ruột các triệu chứng trên sẽ mất. chúc bạn mạnh khoẻ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    dạ vâng **s các anh nhiều,em có cái mụn ở bìu,chỉ có 1 mụn thôi,lâu lâu cái nó ngứa,đó có phải là triệu chứng của bệnh lậu,giang mai,mồng gà không anh
    em có cái mụn ở bìu,chỉ có 1 mụn thôi,lâu lâu cái nó ngứa => Đó là mụn trứng cá. Lậu 1 tuần sau nguy cơ không có biểu hiện là không sao; giang mai, mồng gà... muốn biết phải XN.

Cảm ơn
    18
    lại xoi mói cơ thể rồi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Được cảm ơn 1 lần.
    @nguyenngochung, mình hỏi ở đây để có gì các bạn khác nếu gặp triệu chứng như vậy khỏi phải hỏi lại:

Hành vi của mình là: đi massage, DV có thể bị trầy xước do hj (do mấy ngày sau mình mới biết vụ trầy xước), sau đó dùng DV cạ cạ, ấn ấn vào AD, DV ko có vào trong AD, tay dính dịch AD liền chạm vào DV. Sau hành vi trên mình xuất hiện các triệu chứng sau:

1. 3 ngày đầu tiên sau hành vi trên, trên DV nổi lấm tấm như mụn trắng, nổi khoảng 3 ngày sau thì hết.

2. Khoảng giữa tuần thứ 2 của hành vi (khoảng 10 ngày sau hành vi) thì trên DV xuất hiện các chấm đỏ đỏ, nổi sát sát nhau, thành chùm, nổi trên vùng da DV bị đỏ, nổi lên nhưng lại ko có triệu chứng đau, ngứa, rát j hết. Khoảng 3 ngày sau thì có vài nốt trên đó làm mài trắng -> chính lúc này mình lại đi khám da liễu nên bác sỹ ko thấy rõ, mình chỉ nói triệu chứng cho bác sỹ thôi, bác sỹ nói do viêm nhiễm, có cho thuốc uống & thoa -> dùng thuốc khoảng 2 tuần thì thấy số lượng nốt nổi có giảm nhưng vẫn còn đáng kể, do nốt nhỏ quá ko biết có phải mụn rộp sinh dục hay ko ?

3. DV mình bình thường có bao da quy đầu che phủ, từ khi bị nổi nốt đỏ, mình sợ vệ sinh ko tốt, nên đã tuột hẳn xuống phía dưới, từ lúc đó thấy có 1 số triệu chứng khác lạ so với lúc có bao da quy đầu che phủ như: đầu DV (chỗ 2 mép) dễ bị sưng, nếu mình ko mình quần bó sát thì ko bị và đi tiểu thì cảm thấy nước tiểu ko ra hết, do lúc trước có bao da quy đầu nên mình ko để ý lắm.

4. Phía trong lỗ sao mình thấy có dấu vết như bị thâm, mặc dù ko đau hay rát, tiểu buốt j hết. Có thể bị j ko bạn ?

Và 1 điều cuối cùng là về H, được BQT chia sẻ khá nhiều là ko có nguy cơ, nhưng với các triệu chứng đó mình nghĩ mình bị STDs, và khả năng với H ko biết thế nào.

Cám ơn bạn nhiều

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenngochung Xem bài viết
    cứ như ông vua triệu chứng ý nhả.
    thứ nhất massge bằng tay thì không có nguy cơ với hiv. thứ 2 bạn đang lo lắng về việc cô gái đó trả thù đời. ở đây bạn có nói về vấn đề cái vết đó. mình xin giải đáp vấn đề này. nếu là côn trùng cắn tế bào da chố đó cũng sưng lên vì đó là phản ứng của da. nhưng khác với kim tiêm, vật nhon chích vào tuy vẫn có vùng da sưg lên đó nhưng sẽ có 1 giọt máu nhỏ đọng trên miệng của vết thương, vệt máu này sẽ đông trong thời gian rất ngắn.sở dĩ mình rõ vì mỗi ngày mình chích cho trên chục người nen không có gì lạ cả. còn triệu chứng. bạn có thể liệt kê ra 1 số triệu chứng tiêu biểu mình sẽ giải đáp. thân bạn
    Triệu chứng hiện tại của mình là: Cơ thể nóng ấm hâm hấp kéo dài gần 1 tháng. Hơi đau họng. Cơ bắp hay bị nhói nhói nhẹ ko lý do. Sáng ngu dậy tay hay bị tê tê. Cơ thể hay tự phát ban vùng ngực và nổi mục trên bắp tay vai và lưng như muỗi cắn. Mấy chỗ đó là chỗ mình mặc áo nên k thể muỗi cắn dc, mỗi ngày đều có hột mới nổi lên và rất lâu lặn thường bị thâm lại ko nặn dc như mụn!
    Còn về 2 vết nghi bị trả thù đời thì như sau:
    2 Vết đó sau khi lành rất lâu mình cạy ra được mài bạn à! Côn trùng cắn sao có mài dc! Đó là lúc mình bị sốt về chiều và mệt mỏi bắt đầu dc 3 ngày mình kiểm tra vết đó và cậy thử 2 chỗ lận. Côn trùng nào cắn 1 lúc 2 chỗ khác nhau dc, vì k thể có 2 con cùng lúc!
    Vết lấy máu mình xn hôm 28/4 giờ y chang vét mài 2 vết mình nói. Mình hết hy vọng rồi. Haiz đợi kq dương tính và đi điều trị dự phòng thôi!

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi lolang2014 Xem bài viết
    @nguyenngochung, mình hỏi ở đây để có gì các bạn khác nếu gặp triệu chứng như vậy khỏi phải hỏi lại:

Hành vi của mình là: đi massage, DV có thể bị trầy xước do hj (do mấy ngày sau mình mới biết vụ trầy xước), sau đó dùng DV cạ cạ, ấn ấn vào AD, DV ko có vào trong AD, tay dính dịch AD liền chạm vào DV. Sau hành vi trên mình xuất hiện các triệu chứng sau:

1. 3 ngày đầu tiên sau hành vi trên, trên DV nổi lấm tấm như mụn trắng, nổi khoảng 3 ngày sau thì hết.

2. Khoảng giữa tuần thứ 2 của hành vi (khoảng 10 ngày sau hành vi) thì trên DV xuất hiện các chấm đỏ đỏ, nổi sát sát nhau, thành chùm, nổi trên vùng da DV bị đỏ, nổi lên nhưng lại ko có triệu chứng đau, ngứa, rát j hết. Khoảng 3 ngày sau thì có vài nốt trên đó làm mài trắng -> chính lúc này mình lại đi khám da liễu nên bác sỹ ko thấy rõ, mình chỉ nói triệu chứng cho bác sỹ thôi, bác sỹ nói do viêm nhiễm, có cho thuốc uống & thoa -> dùng thuốc khoảng 2 tuần thì thấy số lượng nốt nổi có giảm nhưng vẫn còn đáng kể, do nốt nhỏ quá ko biết có phải mụn rộp sinh dục hay ko ?

3. DV mình bình thường có bao da quy đầu che phủ, từ khi bị nổi nốt đỏ, mình sợ vệ sinh ko tốt, nên đã tuột hẳn xuống phía dưới, từ lúc đó thấy có 1 số triệu chứng khác lạ so với lúc có bao da quy đầu che phủ như: đầu DV (chỗ 2 mép) dễ bị sưng, nếu mình ko mình quần bó sát thì ko bị và đi tiểu thì cảm thấy nước tiểu ko ra hết, do lúc trước có bao da quy đầu nên mình ko để ý lắm.

4. Phía trong lỗ sao mình thấy có dấu vết như bị thâm, mặc dù ko đau hay rát, tiểu buốt j hết. Có thể bị j ko bạn ?

Và 1 điều cuối cùng là về H, được BQT chia sẻ khá nhiều là ko có nguy cơ, nhưng với các triệu chứng đó mình nghĩ mình bị STDs, và khả năng với H ko biết thế nào.

Cám ơn bạn nhiều
    chào bạn
    1 với 3 ngày thì không liên quan
    2, 3 bạn nên đi xét nghiệm giang mai, sùi mào gà ( ở đây xét nghiệm virus HPV ), viêm gan b. vì bạn có nguy cơ với các bệnh này
    4 là bạn đang xoi mói cậu nhỏ, hoàn toàn bình thường
    còn hiv thì bạn nên nghe the lời tư vấn của BQT

9. Những thành viên đã cảm ơn nguyenngochung cho bài viết này:

lolang2014 (07-05-2014)

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi ConThuongMeNhat Xem bài viết
    Triệu chứng hiện tại của mình là: Cơ thể nóng ấm hâm hấp kéo dài gần 1 tháng. Hơi đau họng. Cơ bắp hay bị nhói nhói nhẹ ko lý do. Sáng ngu dậy tay hay bị tê tê. Cơ thể hay tự phát ban vùng ngực và nổi mục trên bắp tay vai và lưng như muỗi cắn. Mấy chỗ đó là chỗ mình mặc áo nên k thể muỗi cắn dc, mỗi ngày đều có hột mới nổi lên và rất lâu lặn thường bị thâm lại ko nặn dc như mụn!
    Còn về 2 vết nghi bị trả thù đời thì như sau:
    2 Vết đó sau khi lành rất lâu mình cạy ra được mài bạn à! Côn trùng cắn sao có mài dc! Đó là lúc mình bị sốt về chiều và mệt mỏi bắt đầu dc 3 ngày mình kiểm tra vết đó và cậy thử 2 chỗ lận. Côn trùng nào cắn 1 lúc 2 chỗ khác nhau dc, vì k thể có 2 con cùng lúc!
    Vết lấy máu mình xn hôm 28/4 giờ y chang vét mài 2 vết mình nói. Mình hết hy vọng rồi. Haiz đợi kq dương tính và đi điều trị dự phòng thôi!
    bạn đang lo sợ cô gái trả thù đời

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    bạn đang lo sợ cô gái trả thù đời
    Ùm có lẽ thế. Nhưng Chủ Nhật sau hai tuần đi massage về thì kiểm tra vết đó có mài như hạt bụi nhỏ dính trên người vậy đó bạn à, cậy mạnh như cậy mài thì ra dc :(. Y chang vết lấy máu đã đóng mài của mình khi đi xn Thứ 2 tuần trước. Bây giờ mình cũng đỡ mệt mỏi uể oải rồi cơ thể cũng nóng hâm hấp nhưng k thường xuyên nữa, chỉ có sáng dậy là khó chịu trong miệng và họng nuốt nước miếng thì hơi đau tai giữa, người hay đau nhói cơ bắp và hay nổi vết như mũi chích lắm ko phải mụn do nóng, chắc hết giai đoạn cửa sổ xn thứ 2 tuần sau (tuần thứ 6) sẽ DT hic :((
    Lần sửa cuối bởi ConThuongMeNhat, ngày 08-05-2014 lúc 08:02.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Mấy anh chị ơi sao nay em thấy đau đau dưới hàm , hình như có cục gì đó nổi lên :(((

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi cuncon Xem bài viết
    Mấy anh chị ơi sao nay em thấy đau đau dưới hàm , hình như có cục gì đó nổi lên :(((
    Cục gì mặc xác nhứ, sờ làm gì trời

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh ơi ... em nổi một cục ở hàm ... một cục ở xương gần cổ ... em lo chết mất

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi cuncon Xem bài viết
    Anh ơi ... em nổi một cục ở hàm ... một cục ở xương gần cổ ... em lo chết mất
    Rãnh k?? Rãnh thì bấm vào chủ đề này đọc:
    Chủ đề: Em không biết mình bị sao không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    2 tuần này em đã giải stress dc rồi , 2 tuần cũng ko còn bị gì nữa ... vậy àm giờ nay em cảm thấy sưng và đau ở hai chỗ đó nên em lo lắng ...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    triệu chứng thường xay ra tai thời điểm cách 2 đến 8 tuần nếu 1 người có nguy cơ với hiv mà xuất hiện các triệu chứng như đau đâu, đau cơ, sưng hạch, phát ban, đau họng, ( những triệu chứng này được bs thăm khám và chẩn đoán) thì cần được xet nghiệm gấp và chốt lại ở 3 tháng từ hành vi có nguy cơ
    xét nghiệm gấp là thế nào, để 3 tháng xét nghiệm ko được sao, câu này bác sĩ tư vấn cho bạn?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Các a cho em hỏi mụn nước có phải nổi thành từng nốt và màu giông da đúng k ạ, kp màu đỏ, như vậy kp là phát ban đúng k ạ, vì em thấy ban thì nó thường nổi hẳn lên và phát theo mảng, và các a chị cho em hỏi stress gây đến mệt mỏi đúng k ạ, vì em cứ nghĩ nhiều về vấn đề đấy là lại khó thở, đứng dậy đi lại thì cảm giác người hơi mệt mệt choáng váng nằm hoặc ngồi thì lại hết. TC của em là qhtd vs gmd đến thời kì kinh nguyệt, bcs k rách k thủng vì sau khi qh có kiểm tra bằng mắt thường vẫn thấy còn td trong bao, nhưng tháo bao bằng tay mình dính cũng kha khá máu ra tay xong vào wc rửa dv luôn, trường hợp của em là sợ trog khi rủa dv máu ở tay dính vô lỗ sáo lây nhắc lại em có dùng sặc phòng nhưng kì dv hơi mạnh T_T em cũng đã được a hiếu chị hà a tuấn và các ac tư vấn là k có nguy cơ nhưng em vẫn rất lo :((((((( cứ nghĩ đến máu là em lại rùng mình, mong ac tư vấn lại cho em 1 lần nữa cho em yên lòng :( em xin cảm ơn...

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi KhongKipNua Xem bài viết
    Các a cho em hỏi mụn nước có phải nổi thành từng nốt và màu giông da đúng k ạ, kp màu đỏ, như vậy kp là phát ban đúng k ạ, vì em thấy ban thì nó thường nổi hẳn lên và phát theo mảng, và các a chị cho em hỏi stress gây đến mệt mỏi đúng k ạ, vì em cứ nghĩ nhiều về vấn đề đấy là lại khó thở, đứng dậy đi lại thì cảm giác người hơi mệt mệt choáng váng nằm hoặc ngồi thì lại hết. TC của em là qhtd vs gmd đến thời kì kinh nguyệt, bcs k rách k thủng vì sau khi qh có kiểm tra bằng mắt thường vẫn thấy còn td trong bao, nhưng tháo bao bằng tay mình dính cũng kha khá máu ra tay xong vào wc rửa dv luôn, trường hợp của em là sợ trog khi rủa dv máu ở tay dính vô lỗ sáo lây nhắc lại em có dùng sặc phòng nhưng kì dv hơi mạnh T_T em cũng đã được a hiếu chị hà a tuấn và các ac tư vấn là k có nguy cơ nhưng em vẫn rất lo :((((((( cứ nghĩ đến máu là em lại rùng mình, mong ac tư vấn lại cho em 1 lần nữa cho em yên lòng :( em xin cảm ơn...
    Bấm vào đây xem:
    Xuất huyết dưới da

Sốt phát ban

Bệnh ghẻ ngứa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    mình xin kể , mình có triệu chứng như sau , sau một tuần có hành vi , nguy cơ , ở đùi trái của mình xuất hiện 4 nốt đỏ xưng và ngứa , trong đó có 1 nốt xưng tấy nên mình tưởng con gì đốt nhưng không phải mình không giải thích đuợc ,bên cạnh vết xưng đó la một cái giống như nổi mề đay , tiêp theo sau khoảng 4 tuần tiếp đùi bên phải mình lại nổi gần chục nốt đỏ có xưng giống như muỗi cắn , mình tuởng con gì cắn nhưng không phải ,bây giờ mình đang rất hoang mang vì nó giông triệu chứng khi mới nhiễm hiv quá

Cảm ơn
    61
    Trích dẫn Gửi bởi ngaybuon1 Xem bài viết
    mình xin kể , mình có triệu chứng như sau , sau một tuần có hành vi , nguy cơ , ở đùi trái của mình xuất hiện 4 nốt đỏ xưng và ngứa , trong đó có 1 nốt xưng tấy nên mình tưởng con gì đốt nhưng không phải mình không giải thích đuợc ,bên cạnh vết xưng đó la một cái giống như nổi mề đay , tiêp theo sau khoảng 4 tuần tiếp đùi bên phải mình lại nổi gần chục nốt đỏ có xưng giống như muỗi cắn , mình tuởng con gì cắn nhưng không phải ,bây giờ mình đang rất hoang mang vì nó giông triệu chứng khi mới nhiễm hiv quá
    H ko chẩn đoán và khanửhg định qua triệu chứng nào cả, chỉ xn máu mới rõ trắng đen
    ps" topic này cho vào quên lãng là ok hơn, vậy àm gần 3 năm roài còn có thánh đào mộ lên đc hay thoiệt he he he , topic này chỉ làm các tv vô đọc rồi xoắn thêm

Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này