Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 217

Chủ đề: nơi để các ông vua triệu chứng xưng danh và được giả đáp

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

mọi người giúp em

ém xét nghiệm hiv 4 tháng 15 ngày âm tính ùi mà em vẫn sợ khi em thấy cơ hai bả vai của em đau nhói và người em hay nóng lắm,em hay bị nổi ngứa nhỏ một lúc nó phồn lên em hay bị ở đùi với ở bụng.em bị ho lâu ngày nữa,em bị nổi hạch ở cổ nữa.em sợ quá,tại vì em quan hệ với người bị hiv 2 năm nên em sợ quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    em quan hệ với người có hiv và em xét nghiệm sau sau nguy cơ là 4tháng 15 ngày âm tính triệu chứng của em thì rất nhiều em bị đau cơ ở bả vai và hay nhói lắm.em bị ngữa chấm đỏ như mụn ngứa nước ở đùi,bụng,và em bị nổi hạc ở cổ lâu ngày,và bị ho lâu ngày em sợ lắm ùi.mọi người giúp em với

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    quan hệ không an toàn với người có hiv mọi người nhé

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Bimoc88 Xem bài viết
    Hic e có nguy cơ là bị rách bao khi qh vs GMD! Chỉ sau 3 ngày là e lên 1 cái hạch ở cổ tay chỗ bấm huyệt ấy, từ ngày t4 đến tận hôn nay gần 5 tuần rồi các cơ của e ở trên ng cứ giật giật. E bị đau họng khac đờm n uống thuốc đã đỡ rồi ạ. Lưỡi e thì xuất hiện chấm đỏ, đi ngoài phân nát, chân tay thinht thoảng bị run run.. E vẫn ăn uống tốt và ko thấy mệt mỏi j a. E đã gọi điện cho a Hiếu để bình tĩnh hơn nhưng các cơ trên người e cứ giật giật làm e rất sợ ko hiểu e bị làm sao.. E đọc trên mạng các cơ bị giật giât do. Viêm Màng Não, mà Hiv lại gây ra Viêm Màng Não hic hic bác sĩ giải thích cho e bớt lo lắng.. T7 tuần này là 5 tuần e đi xét nghiệm đây ạ :(
    Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng, và cũng không có biểu hiện thời kỳ đầu. Những gì bạn kể trên đây do stress thôi, chứ so với HIV thì ăn nhằm gì.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    em 4,5 tháng âm tính ùi anh ak.em thoát chít ùi chứ anh.em sợ con hiv lắm anh ak

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi boy 92 Xem bài viết
    em quan hệ với người có hiv và em xét nghiệm sau sau nguy cơ là 4tháng 15 ngày âm tính triệu chứng của em thì rất nhiều em bị đau cơ ở bả vai và hay nhói lắm.em bị ngữa chấm đỏ như mụn ngứa nước ở đùi,bụng,và em bị nổi hạc ở cổ lâu ngày,và bị ho lâu ngày em sợ lắm ùi.mọi người giúp em với
    Cho dù bạn QHTD không an toàn với NCH ở giai đoạn cuối thì kết quả XN 4 tháng 15 ngày đã khẳng định bạn an toàn 10000000000000000000000000000000000000000% rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Triệu chứng mà bạn nghĩ là do stress thôi, bấm vào đây đọc cho kỹ nè:
    Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng, và cũng không có biểu hiện thời kỳ đầu. Những gì bạn kể trên đây do stress thôi, chứ so với HIV thì ăn nhằm gì.
    Hic a ơi thế việc các cơ của e bị giật giật e ko kiểm soát đc là sao hả a? E thấy rất ít người bị như e, nếu thật sự stress gây ra sao nó kéo dài gần 5 tuần rồi ko đỡ hả a, dù e nằm xem bda ko nghi j đến Hiv nó cũng giật giật!! e ko hiểu tại sao nữa :(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    tại vì em thấy lo quá trời anh ak.vừa ùi em lại dùng nhiều thuốc kháng sinh quá.em sợ ảnh hưởng tới time xét nghiệm anh ak

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    tại vì em thấy lo quá trời anh ak.vừa ùi em lại dùng nhiều thuốc kháng sinh quá.em sợ ảnh hưởng tới time xét nghiệm anh ak
    Thuốc kháng sinh không làm ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm.

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Bimoc88 Xem bài viết
    Hic a ơi thế việc các cơ của e bị giật giật e ko kiểm soát đc là sao hả a? E thấy rất ít người bị như e, nếu thật sự stress gây ra sao nó kéo dài gần 5 tuần rồi ko đỡ hả a, dù e nằm xem bda ko nghi j đến Hiv nó cũng giật giật!! e ko hiểu tại sao nữa :(
    Đó là hậu quả của stress quá nặng, bạn tìm đọc tại box này cũng có nhiều trường hợp như bạn: Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn

11. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Bimoc88 (29-04-2014)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    17
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Anh nhắc lại cho dù em có QHTD k an toàn với người nhiễm HIV đi nữa, HIV cũng k chuẩn đoán qua biều hiện nào hết, BQT luôn nói rất rõ về vấn đề này, BQT k chấp nhận bất kỳ TV này đến DD than thở TC, HIV muốn biết chỉ có XN máu. Anh lấy danh dữ ra đảm bảo với em, anh làm việc trong ngành và tiếp xúc cũng như sống chung với hơn 2000 BN nhiễm HIV cả giai đoạn đầu cũng như AIDS, thì k có một BN nào có TC trong giai đoạn một hay 2, HIV TC rõ ràng nhất là giai đoạn chuyển AIDS
    Trong giai đoạn chuyển aids thì test nhanh ra kq ko anh? Lúc đó cơ thể có nhiều kháng thể hiv ko ạ

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi hhhhhh Xem bài viết
    Trong giai đoạn chuyển aids thì test nhanh ra kq ko anh? Lúc đó cơ thể có nhiều kháng thể hiv ko ạ
    Kháng thể HIV nếu đã có trong người là sẽ tồn tại vĩnh viễn, XN bất cứ thời điểm nào cũng ra DT.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenngochung Xem bài viết
    triệu chứng thường xay ra tai thời điểm cách 2 đến 8 tuần nếu 1 người có nguy cơ với hiv mà xuất hiện các triệu chứng như đau đâu, đau cơ, sưng hạch, phát ban, đau họng, ( những triệu chứng này được bs thăm khám và chẩn đoán) thì cần được xet nghiệm gấp và chốt lại ở 3 tháng từ hành vi có nguy cơ
    như thế này thì em có hết a chung ơi.hikhuhuhuh.mai đi xn chốt đọc thêm cái này nưa lo quá trời.hikhik

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi sailamlon Xem bài viết
    như thế này thì em có hết a chung ơi.hikhuhuhuh.mai đi xn chốt đọc thêm cái này nưa lo quá trời.hikhik
    Nhảm!!! HIV làm gì có triệu chứng thời kỳ đầu, chúng tôi là người trong cuộc không rõ hay sao??

16. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

hhhhhh (29-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    em có cần làm xét nghiệm nữa không anh.4,5 tháng âm tính ùi pp dmrte

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    17
    Kháng thể HIV nếu đã có trong người là sẽ tồn tại vĩnh viễn, XN bất cứ thời điểm nào cũng ra DT.
    Em chỉ hi vọng em bị stress để vợ và con em
    ko khổ thôi a ạ

Cảm ơn
    596
    em có cần làm xét nghiệm nữa không anh.4,5 tháng âm tính ùi pp dmrte
    BYT quy định thời gian khẳng định 1 nguy cơ là 12 tuần (không PEP) và 24 tuần (có PEP).

20. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

hhhhhh (29-04-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Đó là hậu quả của stress quá nặng, bạn tìm đọc tại box này cũng có nhiều trường hợp như bạn: Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn

E cám ơn a. Hic.. E thật sự mong e đang bị stress quá nặng nên làm ảnh hưởng đến thần kinh nên gây ra hiện tượng ấy :(

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    vua triệu chứng đích thật đây,chào a,e nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh ơi thứ 3 tuần trước nữa em bị viêm họng cấp , thứ năm đi khám thì bsi bảo vậy cho thuốc uống với xông họng thì ngày hôm sau đỡ . Rồi em còn bị nổi mấy nốt đỏ ở ngực và bụng ( không biết phải ban không ) nó chỉ 2 3 tiếng là lặn . Đi khám thì đúng lúc lặn chỉ còn vài cái nốt ở nách bsi bảo chắc do dị ứng gì đó cho thuốc thì hôm sau không thấy nữa . Chủ nhật vừa rồi có đi xn ở hòa hảo , phát hiện ra thêm là nấm lưỡi nữa , mấy nay còn bị đau nhức khớp tay chân ... em lo lắng quá

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này