Kết quả 1 đến 20 của 392

Chủ đề: Kiếm chút gió cho đời thêm ý nghĩa

Hybrid View

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    316
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Câu chuyện của bạn chắc còn rất dài, một câu chuyện mà bạn đã từng nếm trải... Chờ đọc đoạn kết cũng hồi hộp thật.
    Đúng còn dài bạn ạ cũng muốn viết . Nhưng mấy hôm nay tâm trạng không tốt mạng cũng chập chờn . Công việc thì chưa kiếm được . Gia đình thì cứ xáo xào lên vì mình vào đây với gia đình vợ 2 của bố sự có mặt của mình làm họ không vui . Giờ phải đấu tranh để tồn tại đã

2. Những thành viên đã cảm ơn Khongcanten cho bài viết này:

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Khongcanten Xem bài viết
    Đúng còn dài bạn ạ cũng muốn viết . Nhưng mấy hôm nay tâm trạng không tốt mạng cũng chập chờn . Công việc thì chưa kiếm được . Gia đình thì cứ xáo xào lên vì mình vào đây với gia đình vợ 2 của bố sự có mặt của mình làm họ không vui . Giờ phải đấu tranh để tồn tại đã
    Chúc bạn sớm tìm được công việc phù hợp và sớm vượt qua những khó khăn ban đầu.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    316
    Tôi bị đưa đến buồng 10 nhìn bề ngoài sáng sủa tôi đươcj đưa vào buông 10a theo dãy thứ tự a b c d bao gồm 4 buồng . Và buồng A là buồng phủ vì có phạm nhân phục vụ cán bộ nôm na gọi là chạy ngoài . Tất cả phạm nhân buông phủ đa số là có điều kiện gia đình thăm nom quà cáp đầy đủ . Thủ tục nhập buồng cũng đơn giản tối hôm đầu tiên tôi bị 1 trận cũng tương đối đau nó chung bất kể ai cũng bị như vậy không chỉ mình tôi . Các tầng lớp trong buồng bao gồm 1 trực buồng 1 trách nhiệm sau đó đến bộ đội chiến đấu và bộ đội đóng tiền lực lượng vệ sinh và cuối cùng là dân đen . Và 1 người chuyên phục vụ trực buồng gọi là Xe .

Thông tin về chủ đề này