Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Rất mong sư tư vấn hành vi OS với GMD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Rất mong sư tư vấn hành vi OS với GMD

chào các anh chị trong diễn đàn. cách đây 1 tháng em có thực hiện hành vi OS với GMD. thời gian khoang 15-20p sau đó em có xuất tinh trong miệng cô ta vài giọt rồi xuất ra ngoài. 1 tuần sau em có phát hiện mình bị lậu. 2 tuần gần đây em có rất nhiều triệu chứng của H. viêm họng, mệt mỏi, tiêu chảy kéo dài, nổi hạch, hay ban ngứa vô cớ, trong khi OS em không hôn hay làm gì GMD nhưng bây h em đi khám lai mắc cả bệnh cadina miêng. miệng khô lưỡi trắng đến 2 tuần nay chưa có dấu hiệu khỏi. em xem trên mạng thì em đã có hầu hết các triệu chứng. nhất là bênh cadina miệng.vì nó rất khó bị ở người bình thường. Em lo lắng và stress quá không khi nào là không nghĩ về nó. anh chị cho em hỏi nguy cơ của em có cao không? em rất chán nản
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi xinhaygiuptoi Xem bài viết
    chào các anh chị trong diễn đàn. cách đây 1 tháng em có thực hiện hành vi OS với GMD. thời gian khoang 15-20p sau đó em có xuất tinh trong miệng cô ta vài giọt rồi xuất ra ngoài. 1 tuần sau em có phát hiện mình bị lậu. 2 tuần gần đây em có rất nhiều triệu chứng của H. viêm họng, mệt mỏi, tiêu chảy kéo dài, nổi hạch, hay ban ngứa vô cớ, trong khi OS em không hôn hay làm gì GMD nhưng bây h em đi khám lai mắc cả bệnh cadina miêng. miệng khô lưỡi trắng đến 2 tuần nay chưa có dấu hiệu khỏi. em xem trên mạng thì em đã có hầu hết các triệu chứng. nhất là bênh cadina miệng.vì nó rất khó bị ở người bình thường. Em lo lắng và stress quá không khi nào là không nghĩ về nó. anh chị cho em hỏi nguy cơ của em có cao không? em rất chán nản
    Vấn đề kích dục bằng miệng diễn đàn có rất nhiều câu được trả lời,thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu,viêm gan siêu vi B,...Một điều mình cần nói thêm :

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tìnhdục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Dùng bao cao su khi quan hệ tình dục giúp giảm nguy cơ lây nhiễm HIV. Bao cao su có khả năng ngăn ngừa lây nhiễm HIV rất cao nhưng không giảm được hoàn toàn nguy cơ. Bao cao su mất tác dụng khi bị rách, hay sử dụng không đúng cách.

Chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễmHIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm

Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh chi cho em hỏi thêm HIV có thể xâm nhập. qua đường ống dẫn tiểu( đường niệu đạo ) nếu OS dương vật không chảy máu không ạh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    anh chi cho em hỏi thêm HIV có thể xâm nhập. qua đường ống dẫn tiểu( đường niệu đạo ) nếu OS dương vật không chảy máu không ạh
    Khi quan hệ trực tiếp (Dương vật và Âm đạo ) thì ngoài việc nhũng vết trầy xước trên dương vật còn lây truyền qua niêm mạc lỗ sáo.Vấn đề Kích dục bằng miệng nước bọt không làm lây nhiễm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh oi thế hành vi và những triêu chứng của em thì khả nang nhiễm H có cao không anh. em sợ quá rồi nếu qua được kiếp nạn này thì em sẽ chừa đến già luôn không bao giờ dám nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    anh oi thế hành vi và những triêu chứng của em thì khả nang nhiễm H có cao không anh. em sợ quá rồi nếu qua được kiếp nạn này thì em sẽ chừa đến già luôn không bao giờ dám nữa
    Bạn yên tâm,rất có nhiều câu hỏi tương tự như bạn được trả lời không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh cho em hỏi thêm: tư khi có nguy cơ đến ngày mai là 32 ngày em đinh đi xn băng pp combo pp này có chính xác ở thời điêm 32 ngày không ah? liệu có tin tưởng dc không anh. em nghe nói là pp này chỉ chính xác ở thời điểm 28 ngày

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    được bạn ah! 32 ngày xn dc! nếu lo lắng hãy đi xn giải tỏa tâm lý!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    anh cho em hỏi thêm: tư khi có nguy cơ đến ngày mai là 32 ngày em đinh đi xn băng pp combo pp này có chính xác ở thời điêm 32 ngày không ah? liệu có tin tưởng dc không anh. em nghe nói là pp này chỉ chính xác ở thời điểm 28 ngày
    Xn ở thời điểm 32 ngày và 28 ngày như nhau bạn ạ. Bạn yên tâm rằng với hành vi của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Thông tin về chủ đề này