Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 29

Chủ đề: Oral sex với gay. XN Combo sau 29 ngày!

alakazam9998
    Guest

Oral sex với gay. XN Combo sau 29 ngày!

Chao cac anh chi a, truoc tien em xin phep duoc up lai hanh vi nguy co cua em a.

Cach day nua thang, chinh xac la ngay 31/05, em co thuc hien hanh vi quan he bang mieng voi mot nguoi la quen tren mang. Em va nguoi do khong lam gi khac ngoai viec hun va quan he bang mieng cho thang nho cua nhau.

Nguoi do co doi anal sex nhung em khong dong y, phan vi la nguoi la va cung phan vi khong co BCS ma nguoi ay cung doi quan he tinh duc voi em??? Em rat nghi ngo nguoi nay bi nhiem HIV.

Hun va quan he bang mieng cho thang nho cua nhau mot hoi thi em xuat tinh vao mieng cua nguoi do. Nhung ngay luc do ng do nho tinh ra ngay va tinh dich co roi trung chan cua em. Ve phan em thi em chi blow job cho nguoi do, sau do de nguoi do tu suc mot hoi sau va cung tu xuat tinh (em khong de tinh dich cua ng do xuat trong mieng em va tinh dich cua ng do hinh nhu cung khong roi trung em). Ngoai ra em va nguoi do hoan toan khong co hanh vi quan he tinh duc nao khac (ngoai viec nguoi do co dung tay chot vao hau mon cua em vai lan)

Hom nay sau 29 ngay thi em di XN HIV Combo + Giang mai, KQ nhu the nay a. Anh chi cho em hoi la em da an toan chua a. Vi ng em noi may cai cham do nhu not ruoi son lam em lo lang qua :(

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi alakazam9998 Xem bài viết
    Chao cac anh chi a, truoc tien em xin phep duoc up lai hanh vi nguy co cua em a.

Cach day nua thang, chinh xac la ngay 31/05, em co thuc hien hanh vi quan he bang mieng voi mot nguoi la quen tren mang. Em va nguoi do khong lam gi khac ngoai viec hun va quan he bang mieng cho thang nho cua nhau.

Nguoi do co doi anal sex nhung em khong dong y, phan vi la nguoi la va cung phan vi khong co BCS ma nguoi ay cung doi quan he tinh duc voi em??? Em rat nghi ngo nguoi nay bi nhiem HIV.

Hun va quan he bang mieng cho thang nho cua nhau mot hoi thi em xuat tinh vao mieng cua nguoi do. Nhung ngay luc do ng do nho tinh ra ngay va tinh dich co roi trung chan cua em. Ve phan em thi em chi blow job cho nguoi do, sau do de nguoi do tu suc mot hoi sau va cung tu xuat tinh (em khong de tinh dich cua ng do xuat trong mieng em va tinh dich cua ng do hinh nhu cung khong roi trung em). Ngoai ra em va nguoi do hoan toan khong co hanh vi quan he tinh duc nao khac (ngoai viec nguoi do co dung tay chot vao hau mon cua em vai lan)

Hom nay sau 29 ngay thi em di XN HIV Combo + Giang mai, KQ nhu the nay a. Anh chi  cho em hoi la em da an toan chua a. Vi ng em noi may cai cham do nhu not ruoi son lam em lo lang qua :(

Xet nghiem HIV combo Ag/Ab la loai xet nghiem ELISA co kha nang phat hien khang nguyen (KN) lan khang the (KT) neu trong mau huyet thanh cua nguoi duoc lam xet nghiem co su hien dien cua KN hoac KT. Day la phuong phap xet nghiem  giup chan doan nhiem HIV o giai doan som va co do nhay rat cao.Xet nghiem nay cho ket qua som hon phuong phap tim HIV qua khang the o thoi diem 4 tuan.Van de cua ban hanh vi Oral sex thi yen tam voi HIV.

alakazam9998
    Guest
    Em cam on a Tuan a. Sau 12 tuan e di XN lai la se an tam dung k a @@

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Ban khong can thiet xet nghiem lai sau 12 tuan, ban khong nhiem hiv

alakazam9998
    Guest
    Khoang mot tuan nay e bi noi nhung not do (nhu not ruoi son). Cho em hoi nhung not do noi co phai la do stress khong a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Khoang mot tuan nay e bi noi nhung not do (nhu not ruoi son). Cho em hoi nhung not do noi co phai la do stress khong a?

Hien tuong nay co the do ban lo lang thoi.

alakazam9998
    Guest
    Cam on anh Tuan da tra loi a.

alakazam9998
    Guest
    Cang ngay e cang noi nhieu mun ngua va not do li ti nhu not ban @@

Em co nen XN lai sau 6 tuan k a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Cang ngay e cang noi nhieu mun ngua va not do li ti nhu not ban @@

Em co nen XN lai sau 6 tuan k a?

Do ban lo lang hoac nong trong nguoi thoi,neu cam thay STRESS thi di xet nghiem xa STRESS.

alakazam9998
    Guest
    Em duoc 7 tuan roi, nho lai viec ng do co dung tay thot vao hau mon cua em mot vai lan thi cung so thiet, k biet hanh vi nhu vay co nguy co k a :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em duoc 7 tuan roi, nho lai viec ng do co dung tay thot vao hau mon cua em mot vai lan thi cung so thiet, k biet hanh vi nhu vay co nguy co k a :(

Khong sao.

alakazam9998
    Guest
    Cam on anh Tuan a, nhung de giai toa tam ly hoan toan thi em se XN lai sau 13 tuan.

E cung co hon sau vs ng do nua, e hay bi chay mau chan rang, hic.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Ban khong sao het. E tui co y tuong nay, ong di ep plastic to giay xet nghiem long vao khung treo phong khach choi.... co ly a nhoaaaaaaaaaa

alakazam9998
    Guest
    Mongconghien coi cau hoi moi nhat cua tui chua, vu chay mau chan rang do :(.

Cai nay co gi dau ma treo phong khach, khung ha :P

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Mongconghien coi cau hoi moi nhat cua tui chua, vu chay mau chan rang do :(.

Cai nay co gi dau ma treo phong khach, khung ha :P
    Cau ho?i mói nhát cu?a bạn cu?ng ko sao.
    Treo két qua? len de? ran mi?nh ko có la?n nu?a.

alakazam9998
    Guest
    Da em cam on moi nguoi a.

alakazam9998
    Guest
    Cho em hoi them la sau 12 tuan thi em nen XN bang phuong phap Combo hay Anti a @@

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Cho em hoi them la sau 12 tuan thi em nen XN bang phuong phap Combo hay Anti a @@

12 tuan lam phuong phap Anti HIV luc nay rat chinh xac.

alakazam9998
    Guest
    Em có 1 thắc mắc nữa là nên đi XN sau 12 tuần (84) ngày hay là 3 tháng (90) ngày thì chuẩn hơn ạ. Hay chỉ cần 12 tuần là được rồi.

Giờ 8 tuần e cũng tính XN luôn, nhưng vì muốn XN những cái khác như Viêm gan, giang mai nên chờ 12 tuần @@, k biết 8 tuần XN mấy cái kia có chuẩn chưa.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em có 1 thắc mắc nữa là nên đi XN sau 12 tuần (84) ngày hay là 3 tháng (90) ngày thì chuẩn hơn ạ. Hay chỉ cần 12 tuần là được rồi.

Giờ 8 tuần e cũng tính XN luôn, nhưng vì muốn XN những cái khác như Viêm gan, giang mai nên chờ 12 tuần @@, k biết 8 tuần XN mấy cái kia có chuẩn chưa.
    12 tuần hay 13 tuần cũng như nhau thôi bạn.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này