Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 42

Chủ đề: Các anh chị ơi giúp em với quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    20 ngày nữa em sẽ đến hoà hảo xet nghiệm hiv combo và giang mai nếu cả hai đều âm tính lúc ấy em có thể về nhà chưa ạ. Mới có mấy tiến mà em nhớ người nhà quá. Em đau lòng muốn khóc được, ba mẹ, em yêu và các con xin lỗi mọi người.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    35
    Cố gắng bạn, mình cũng hiểu việc chờ đợi trong tâm trạng lo âu của bạn... Chúc bạn âm tính!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Giờ mới đê ý kỹ người chủ cũ của căn trọ này đê lại cho em vài câu trên giấy dán tường.
    Phía trước bàn mổ là cả sự sống, hãy cầm dao mổ bằng cả trái tìm.

Đừng cầu xin một cuộc sống dễ dàng, hãy cầu xin cho bản thân mình được mạnh mẽ.

Chỉ yêu thôi đừng nói yêu mãi mãi

Có lẽ người đó là một sinh viên y khoa. Vô tình em cũng cảm thấy tâm trạng nhẹ đi một chút nhờ những lời nhắn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh Tuấn ơi em được biết bác sỹ Cao Hữu Nghĩa ở pastuer từng trao đổi thông tin rằng giang mai sau 1 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì có ther xét nghiệm để có kết quả chính xác có nhiễm hay không. Em muốn hỏi anh có biết địa chỉ phòng khám ngoài giờ và số điện thoại của bác sỹ Cao Hữu Nghĩa không cho em biết với. Em thấy lo lắng quá. Hôm nay là ngày thứ 9 kể từ khi có nguy cơ cmar giác chờ đợi 19 ngày nữa để xét nghiệm cả HIV và giang mai thật kinh khủng anh ạ.
    Lần sửa cuối bởi Jean61, ngày 01-09-2013 lúc 06:21.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Jean61 Xem bài viết
    Anh Tuấn ơi em được biết bác sỹ Cao Hữu Nghĩa ở pastuer từng trao đổi thông tin rằng giang mai sau 1 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì có ther xét nghiệm để có kết quả chính xác có nhiễm hay không. Em muốn hỏi anh có biết địa chỉ phòng khám ngoa
    Giang mai xét nghiệm 1 tháng bằng phương pháp này TPHA theo lời tư vấn của Bác sĩ Cao Hữu Nghĩa của viện Pasteur

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn anh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi là nhất định phải chờ 28 ngày mới xét nghiệm hiv và giang mai cùng lúc ra kết quả chính xác nhất phải không anh em suy sụp quá em sơn là mình không kiên trì nổi dù biết là chỉ 19 ngày nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi là nhất định phải chờ 28 ngày mới xét nghiệm hiv và giang mai cùng lúc ra kết quả chính xác nhất phải không anh em suy sụp quá em sơn là mình không kiên trì nổi dù biết là chỉ 19 ngày nữa
    Với HIV bạn không cần thiết xét nghiệm HIV ag/ab ngày 28 nữa,bạn để 12 tuần làm phương pháp tìm kháng thể luôn (ab).Giang mai bạn có thể làm phương pháp TPHA sau 1 tháng rất chính xác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn anh. Vậy em chờ đủ 28 ngày xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn liệu có ổn không anh vì em vẫn rất lo sợ cả hai căn bệnh này nên em đã dọn ra ở riêng hôm qua rồi và em đã đến bệnh viện da liễu xét nghiệm THPA và VDRL âm tính cũng hôm qua. Nếu như vậy có khả năng 8 ngày em ở nhà sẽ không lây bệnh cho người thân không anh. Mặc dù em vẫn chưa biết mình có mắc hay không nhưng vẫn lo sợ trường hợp xấu xảy ra em buồn quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh Tuấn ơi trường hợp của em không bị toạc đầu dương vật ra ngoài thì thủng bị trí nào cũng ko sao phải không anh. Lúc đó em hoảng quá không nghĩ được đổ nướ vô để xác định vị trí vè kích cỡ lỗ thủng. Bây giờ đầu óc em trống rỗng rồi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Anh Tuấn ơi trường hợp của em không bị toạc đầu dương vật ra ngoài thì thủng bị trí nào cũng ko sao phải không anh. Lúc đó em hoảng quá không nghĩ được đổ nướ vô để xác định vị trí vè kích cỡ lỗ thủng. Bây giờ đầu óc em trống rỗng rồi
    Hành vi của bạn ngay từ đầu đã được đánh giá rồi,bạn yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Cám ơn anh hiện tại em không thể ngừng suy nghĩ về nó được em cứ tự hỏi mình là đã kiểm tra kỹ chưa và nhớ lại tình hình lúc đó nhưng đầu óc thì trống rỗng và thẫn thờ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều lần. Ngày mai là ngày thứ 10 rồi ko biết tối nay em ngủ được không bình thường em cứ 30 phút tỉnh lại một lần suy nghĩ tiếp. Em hối hận và đau lòng quá. Em xin lỗi

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Cám ơn anh hiện tại em không thể ngừng suy nghĩ về nó được em cứ tự hỏi mình là đã kiểm tra kỹ chưa và nhớ lại tình hình lúc đó nhưng đầu óc thì trống rỗng và thẫn thờ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều lần. Ngày mai là ngày thứ 10 rồi ko biết tối nay em ngủ được không bình thường em cứ 30 phút tỉnh lại một lần suy nghĩ tiếp. Em hối hận và đau lòng quá. Em xin lỗi
    Việc rối loạn tâm lý là do chính bạn tự gây ra. Bạn không tin những gì chúng tôi tư vấn. Bạn thiếu tự tin ở chính mình. Một người như bạn khó thành công trong cuộc sống. Nếu tình trạng cứ tiếp diễn, bBa5n sẽ vào viênta6m thần. Bình tĩnh và biết suy luận vấn đề cho đúng cách là iều thuốc giúp bạn vượt qua. nên nghe nhạc, chơi thể thao là liều thuốc tốt nhất cho bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em cám ơn anh đã cho em lời khuyên quả thật là càng gần tới ngày thứ 28 em càng lo lắng và mất niềm tin vào chính mình, hiện tại em sẽ cố gắng quên đi chuyện j đến sẽ đến thôi tới ngày 28 xét nghiệm rồi thế nào thì tính theo cách đó. Em nhớ người thân quá em tự tách biệt với mọi ng đã đc 2 ngày rồi. Hu hu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Không phải em không tin vào sự tư vấn của các anh đâu ạ là em khôbg tin chính mình thôi. Bởi bì các anh tư vấn dựa vào lời kể cua em. Giờ suy nghĩ kỹ em chỉ chắc chắn là dương vật ko toạc ra ngoài từ thân bao tới đầu không rách còn đầu bao thủng thế nào và to bao nhiêu vị trí nào thì em không kiểm tra được vì lúc đó hoang hốt quá em không nghĩ được đổ nước vào

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Ngay từ đầu trường hợp của bạn đã ko có nguy cơ rồi. Xét nghiệm chỉ để xả street thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Mình cám ơn bạn vì lời khuyên. Mình còn phải chịu đựng thêm 19 ngày mới tới hạn. Cảm giác khó chịu quá nên mình rất cần những lời chia sẻ và động viên. Mình rất biết ơn anh Tuấn anh songchungvoihiv và các bạn trong diễn đàn

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Mọi người đã chia sẻ với bạn rất nhiều đó thôi. Bạn hãy vững tin lên. Chúc bạn may mắn và sống luôn vui vẻ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Cám ơn bạn nhé. Tại vì hiện tại mình đang tách khỏi mọi ng thân nói dối đi du lịch để thuê nhà trọ ở riêng nên mình có cản giác cô độc cứ muốn lên diễn đàn trao đổi. Cho hết thời gian ấy mà chứ bằng không thời gian nó trôi qua chậm quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    30
    Cái chất dính dính mà bạn tưởng là tinh dịch của mình thực chất là dịch của cô gái thôi, bạn mới dùng bcs lần đầu à?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này