Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 83

Chủ đề: Con đường tình yêu!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Cảm ơn
    2,084

2. Những thành viên đã cảm ơn Truong Xuan cho bài viết này:

Hạnh Nguyên (19-10-2014)

Thành viên chính thức Hạnh Nguyên's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Hôm nay ngày tình yêu của mình đấy anh ạ. Ngày này em chỉ muốn nói rằng em yêu anh nhiều lắm, luôn muốn được về sống bên anh. Chúc anh luôn khỏe mạnh và mãi yêu em tha thiết.

4. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    4,420
    Trích dẫn Gửi bởi Lesau Xem bài viết
    Hôm nay ngày tình yêu của mình đấy anh ạ. Ngày này em chỉ muốn nói rằng em yêu anh nhiều lắm, luôn muốn được về sống bên anh. Chúc anh luôn khỏe mạnh và mãi yêu em tha thiết.
    Happy birthday Celebrate love to Lesau

6. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Hạnh Nguyên (19-10-2014)

Cảm ơn
    25

Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, anh muốn gửi tới em tình cảm yêu thương nhất từ sâu thẳm trong trái tim Anh. Với Anh, em là tất cả, tài sản vô giá của cuộc đời Anh. Anh luôn cầu nguyện và hằng mong cho em có sức khỏe để được bên Anh trên cuộc đời này. Anh luôn chúc Em thành công trong sự nghiệp, nhưng với Anh sức khỏe của em là quan trọng nhất để Anh luôn có em bên cạnh. Anh yêu Em nhiều và nhất, chỉ một mình Em thôi!

8. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (19-10-2014),Truong Xuan (21-10-2014),Tuanmecsedec (19-10-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, anh muốn gửi tới em tình cảm yêu thương nhất từ sâu thẳm trong trái tim Anh. Với Anh, em là tất cả, tài sản vô giá của cuộc đời Anh. Anh luôn cầu nguyện và hằng mong cho em có sức khỏe để được bên Anh trên cuộc đời này. Anh luôn chúc Em thành công trong sự nghiệp, nhưng với Anh sức khỏe của em là quan trọng nhất để Anh luôn có em bên cạnh. Anh yêu Em nhiều và nhất, chỉ một mình Em thôi!
    Anh yêu! Hôm nay em là người phụ nữ hạnh phúc nhất thế gian này đấy anh biết không? Hạnh phúc trong tình yêu của anh dành cho em, cảm ơn cuộc đời đã đưa anh đến bên em để em được tận hưởng tình yêu nồng thắm này mà em nghĩ rằng chắc chắn không ai có được như em. Từng lời anh nói, nụ cười âu yếu, ánh mắt yêu thương của anh dành cho em đã nói lên rằng trái tim anh đang rực cháy ngọn lửa yêu em tha thiết! Cảm ơn anh, cảm ơn tình yêu của em! Em yêu anh nhiều lắm!

10. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (24-12-2014),Truong Xuan (21-10-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Hôm nay là ngày tình yêu riêng của chúng mình và chắc chắn là ngày rất rất rất quan trọng, ý nghĩa nữa. Ngày này anh chúc em luôn khỏe mạnh và sẽ mãi cùng anh đi hết đường tình yêu này. Anh luôn muốn nói một điều rằng anh rất yêu em và rất cần em trên cuộc đời này. Em cũng vậy, sẽ mãi yêu anh nhé.

12. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

lacbuoc (13-04-2015),songchungvoi_HIV (27-11-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

02/11 Quý Hợi - 02/11 Giáp Ngọ

Chúc mừng sinh nhật em yêu
    Chớ buồn vì những cách xa bây giờ!
    Ngày mai giáp mộng đôi bờ...
    Niềm vui bù lại trăm chờ vạn mong,
    Hôm nay thắp ngọn nến hồng,
    Chúc mừng sinh nhật hiệp lòng nhất tâm!
    Chúc qua bão gió thăng trầm
    Bằng an vạn sự trăm năm quân hoà,
    Lời thơ chấp bút thăng hoa,
    Thay quà sinh nhật của anh tặng nàng!
    Chúc mai một giấc mộng đời,
    Luôn luôn như ý như lời thơ ca./.

14. Có 5 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (22-12-2014),songchungvoi_HIV (22-12-2014),Truong Xuan (22-12-2014),Tuanmecsedec (22-12-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

02/11 Quý Hợi - 02/11 Giáp Ngọ

Chúc mừng sinh nhật em yêu
    Chớ buồn vì những cách xa bây giờ!
    Ngày mai giáp mộng đôi bờ...
    Niềm vui bù lại trăm chờ vạn mong,
    Hôm nay thắp ngọn nến hồng,
    Chúc mừng sinh nhật hiệp lòng nhất tâm!
    Chúc qua bão gió thăng trầm
    Bằng an vạn sự trăm năm quân hoà,
    Lời thơ chấp bút thăng hoa,
    Thay quà sinh nhật của anh tặng nàng!
    Chúc mai một giấc mộng đời,
    Luôn luôn như ý như lời thơ ca./.

Anh yêu à! Cảm ơn anh tất cả những gì anh dành cho em, tình yêu thương nồng thắm, sự quan tâm lo lắng hết lòng, và hôm nay một sinh nhật thật ấm áp và ý nghĩa. Anh sẽ mãi yêu em như thế và cùng em đi hết con đường tình yêu này nhé! Em yêu anh rất nhiều!

16. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (23-12-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Mùa Giáng Sinh là mùa giá rét. Nhưng khi có em cầm tay anh, mùa giá rét trở thành mùa nồng ấm. Anh mong tình yêu của chúng mình sẽ mãi là ngọn lửa xua tan lạnh giá của mùa đông!

18. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (24-12-2014),Truong Xuan (13-01-2015),Tuanmecsedec (24-12-2014),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Gửi tới anh yêu!
    Một vòng tay siết chặt,
    Một nụ hôn nồng cháy,
    Một trái tim rực cháy ngọn lửa yêu thương,
    Một giáng sinh ấm áp an lành,
    Em sẽ mãi mãi sánh bước cùng anh
    đi hết con đường tình yêu!
    Em yêu anh rất nhiều!

20. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Truong Xuan (13-01-2015)

Cảm ơn
    25
    Cảm ơn em đã đến bên anh, cho anh biết thế nào là sự ngọt ngào, hạnh phúc của tình yêu. Anh chúc em luôn xinh tươi, khỏe mạnh, yêu đời và thành công trong cuộc sống.

Chúc em có một Valentine ấm áp. Anh sẽ luôn ở bên cạnh em, nắm chặt tay em và cùng nhau đi đến cuối con đường tình yêu của hai chúng ta.

22. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (14-02-2015),Truong Xuan (13-02-2015),Tuanmecsedec (13-02-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Anh yêu à! Anh có biết là em đang rất hạnh phúc không? Hạnh phúc được sống trong tình yêu thương của anh dành cho em. Ngồi bên em, anh nắm chặt tay em và nói "tay em thô giáp quá" như đang thấu hiểu và sẻ chia với những vất vả nhọc nhằn của cuộc sống đời thường. Ánh mắt anh nhìn em và nói "em gầy quá!", "nhìn em mệt mỏi quá" em cảm nhận được anh đang xót thương em thế nào. Và anh nói "anh không cần gì hết, anh chỉ cần được ở bên em thôi, thế là đủ rồi!" làm em thấy tình yêu ngọt ngào biết bao nhiêu. Và anh nói "anh đánh đổi mọi thứ để được bên em chăm sóc cho em" làm em thấy em thật hạnh phúc... Mỗi sáng thức dậy anh luôn nói "chúc em yêu ngày mới an vui! Anh yêu em rất nhiều" mỗi tối trước khi đi ngủ anh vẫn thường nói "chúc em yêu ngủ ngon, anh yêu em rất nhiều" câu nói hàng ngày nhưng cả hai ta không nghe được là ngày hôm đó không vui, không làm được gì, đêm đó không ngủ được lại thao thức cả đêm. Thứ năm hàng tuần là kỷ niệm tình yêu của chúng mình, nếu không được nghe những câu nói ngọt ngào yêu thương của nhau thì sẽ cảm thấy thiếu vắng gì đó to lớn vô cùng. Hì, tháng nào cũng vậy, ngày phụ nữ của em mà anh còn nhớ hơn em, anh dịu dàng hỏi "em có đau bụng không? Em có mệt lắm không? Giá như em đau bụng thay em được" anh à, em thật sự rất hạnh phúc. Và rất nhiều những câu anh nói nữa làm em thấy mình thật may mắn có được tình yêu anh dành cho em. Cảm ơn anh về tất cả! Em yêu anh rất nhiều!

Ngày tình yêu của chúng mình, ngày Valentine này em chỉ muốn nói rằng em sẽ nắm tay anh đi hết con đường tình yêu này. Em yêu anh nhiều lắm! Chúc anh yêu của em luôn mạnh khỏe và tràn ngập trong tình yêu của em! Hãy mãi yêu em như thế anh nhé, vì em rất cần có anh trong cuộc đời này!

24. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

haydoiemkhoiH (13-02-2015),Nguyen Ha (14-02-2015),Truong Xuan (13-02-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Năm mới, anh chỉ chúc em được nhiều sức khỏe thôi. Còn về hạnh phúc và niềm vui, anh mong rằng chính mình sẽ là người mang những điều đó đến với em. Yêu em nhiều!

26. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (19-02-2015),Truong Xuan (19-02-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

(Sanh năm 1983 )
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    1,686

Năm mới, anh chỉ chúc em được nhiều sức khỏe thôi. Còn về hạnh phúc và niềm vui, anh mong rằng chính mình sẽ là người mang những điều đó đến với em. Yêu em nhiều!
    Ui, một câu chúc thật ý nghĩa, một câu nói thật tuyệt vời!

28. Có 2 người đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết bổ ích này:

Hạnh Nguyên (11-06-2015),Truong Xuan (19-02-2015)

Cảm ơn
    25

Anh yêu à! Đọc được những lời này của anh em thật sự rất vui và hạnh phúc, cảm ơn tình yêu anh dành cho em. Sang nắm mới em cũng chúc anh luôn luôn mạnh khỏe, mọi điều may mắn sẽ đến với anh. Chúc cho tình yêu của chúng mình sẽ mãi trường tồn theo thời gian. Em yêu anh rất nhiều!

30. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (19-02-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Ngày 8-3, anh tặng em ba bông hồng. Một bông tượng trưng cho tình cảm của anh. Một bông tượng trưng cho hơi thở của anh. Một bông tượng trưng cho suy nghĩ của anh. Tặng em 3 bông hồng này, anh đã tặng em cuộc đời anh!

32. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (07-03-2015),Truong Xuan (07-03-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

(Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Cảm ơn
    2,084
    Quà tặng ngày 8.3

Ai sinh ra thế giới của ngàn hoa
    Của tình yêu của lứa đôi mặn mà
    Anh bước trên con đường quen vội vã
    Tìm món quà để gửi tặng em yêu

Trời đổ mưa người đông chật kín chiều
    Ngày mùng tám tháng ba ngô nghê quá
    Bao nhiêu là bánh kem rồi hoa, quả
    Anh vẫn trầm tư chẳng biết chọn gì

Anh sẽ chọn một bông hồng tình si
    Để em vui trong nụ cười nguyện ý
    Hay sẽ chọn sô cô la mộng mị
    Đem ngọt ngào quện ướt làn môi em

Anh không thích nó như một thói quen
    Mà tình nhân vẫn tặng nhau ngày lễ
    Phải đặc biệt lãng mạn như chuyện kể
    Và thế là anh về viết tình thư

Một vần thơ không mang nặng giá như
    Không ồn ào nhưng thật nhiều cảm xúc
    Lời yêu em sáng trong không vẩn đục
    Một nụ hôn và một chiếc bút màu

Từ hôm nay ta sẽ mãi bên nhau
    Viết kỉ niệm ngày tháng ba yêu dấu...!

34. Có 2 người đã cảm ơn Truong Xuan cho bài viết bổ ích này:

Hạnh Nguyên (11-06-2015),Nguyen Ha (08-03-2015)

Cảm ơn
    25
    Tai đeo tai nghe để nghe nhạc, miệng lẩm bẩm theo tiếng nhạc du dương nhưng tâm trí thì đang hiện hữu những giây phút mình bên nhau thật hạnh phúc lại thấy nhớ anh cồn cào da diết.

Hạnh phúc nhất là nhìn thấy ánh mắt anh lo lắng xót xa vì em khi thấy em ôm bụng đau đến tái mặt, dù là anh đang rất mệt và buồn ngủ nhưng thấy em đau, anh ngồi dậy dịu dàng nói "em đau lắm phải không" tay xoa nhẹ vào chỗ đau cho em dễ chịu. Cơn đau mỗi lúc một nhiều, em cố chịu để anh đỡ lo lắng, nhưng càng cố chịu thì cơn đau càng nhiều, không chịu nổi nữa mới bảo anh mở cửa xuống nhà mua cho em viên thuốc giảm đau. Anh vội vàng đi, chỉ vài phút anh quay về, biết em kỹ tính nên anh rửa cốc đi rồi mới cho viên thuốc sủi vào, uống thuốc một lúc thì cơn đau giảm dần, cơn đau của em giảm dần thì trong ánh mắt anh hiện rõ nỗi lo lắng cũng giảm đi. Anh nói, anh có thể bỏ tất cả để được bên em, chăm sóc cho em. Em hiểu, cảm nhận được tất cả những gì anh dành cho em. Niềm hạnh phúc trào dâng trong lòng.

Và rồi cuộc sống mưu sinh, vẫn phải làm việc và tồn tại, nay anh lại bận rộn với công việc, vì lo cho em mà anh làm không tập trung được, em hiểu điều đó nên luôn động viên anh chịu khó vậy, vì em mà anh cố gắng vậy. Anh bận, dù nhớ anh đến mấy em cũng cố chịu để anh yên tâm làm việc. Anh nói dù anh bận nhiều việc như vậy nhưng không giây phút nào anh không nghĩ về em. Một ngày làm việc vất vả như thế nhưng anh vẫn nhanh chóng dành thời gian cho em. Vì cuộc sống nên phải làm việc thế mà anh vẫn nói "anh xin lỗi, anh bận quá không dành nhiều thời gian cho em".

Em thấy mình là người phụ nữ may mắn và hạnh phúc nhất trên đời này khi có được trái tim của anh, tình yêu thương của anh dành cho em, em vẫn luôn thầm cảm ơn ông trời, cảm ơn cái căn bệnh thế kỷ này đã đưa anh lại gần em, mang anh vào trong cuộc đời em để vẽ lại bức tranh cuộc sống của em tràn đầy sức sống. Tình yêu của anh dành cho em là sức mạnh và là phép nhiệm màu tiếp thêm sức mạnh, lòng kiên cường cho em vượt qua số phận với bệnh tật.

Anh yêu à, anh mãi yêu em như thế nhé vì em rất yêu anh, em không thể sống thiếu anh trong cuộc đời này! Yêu anh nhiều! Hôn anh!

36. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Sao băng (21-03-2015),Truong Xuan (17-03-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Anh yêu à! Em thấy nhớ anh quá, thèm được thấy ánh mắt anh nhìn em, ánh mắt đầy yêu thương, lúc ở OPC dù rất đông người nhưng ánh mắt anh không để lạc em, vẫn nhìn em trìu mến.

Anh hãy luôn ghi nhớ một điều rằng: Em yêu anh rất nhiều, dù được sống bên nhau hay không thì trái tim em vẫn nguyên vẹn thuộc về anh, vì em yêu anh và không thể sống thiếu anh được. Cuộc sống dù nghẹt thở đến mấy nhưng trái tim mình sẽ luôn hướng về nhau, sẽ luôn hòa chung nhịp đập, vẫn luôn sống hạnh phúc và bình yên với tình yêu mình dành cho nhau, mãi mãi sẽ không thay đổi.

38. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (13-04-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Anh yêu à! Em thấy nhớ anh quá, thèm được thấy ánh mắt anh nhìn em, ánh mắt đầy yêu thương, lúc ở OPC dù rất đông người nhưng ánh mắt anh không để lạc em, vẫn nhìn em trìu mến.

Anh hãy luôn ghi nhớ một điều rằng: Em yêu anh rất nhiều, dù được sống bên nhau hay không thì trái tim em vẫn nguyên vẹn thuộc về anh, vì em yêu anh và không thể sống thiếu anh được. Cuộc sống dù nghẹt thở đến mấy nhưng trái tim mình sẽ luôn hướng về nhau, sẽ luôn hòa chung nhịp đập, vẫn luôn sống hạnh phúc và bình yên với tình yêu mình dành cho nhau, mãi mãi sẽ không thay đổi.
    Em yêu thương! Dù công việc bộn bề nhưng không giây phút nào anh không nhớ tới em. Bình thường khi công việc nhàn rỗi mình thường trò chuyện với nhau, nhưng khi có công việc thì cả ngày không được nói chuyện câu nào làm cho nỗi nhớ lại càng dồn nén, có lúc như vò xé tim gan, chỉ mong trời nhanh tối gác lại mọi công việc để được tâm sự với nhau. Em là cuộc sống của anh, là linh hồn của anh, là liều thuốc an thần mà nếu một ngày không có anh sẽ như người mất hồn không sao làm nổi việc gì nữa. Tình yêu 2 đứa mỗi ngày một lớn thêm, yêu nhau gần 1 năm rưỡi rồi nhưng chỉ cần 1 ngày không được nói chuyện nhau thì cảm giác như trái đất ngừng quay vậy.

Em yêu! Nhớ lại lời em nói "
    Nếu không được sống bên nhau thì mình cứ như này, như Ngưu Lan Chức Nữ. Ngưu Lan Chức Nữ mỗi năm được gặp nhau có một lần, còn mình mỗi tháng được gặp nhau một lần, như vậy mình vẫn hạnh phúc hơn nhiều". Anh yêu em rất nhiều và rất cần em trong cuộc đời này, không biết chúng mình còn sống được bao lâu, nhưng anh nguyện yêu em trọn những năm tháng còn lại (dù ở hoàn cảnh nào).

15 hàng tháng là ngày mình được đoàn tụ bên nhau, nhưng tháng này em lại muốn chuyển sang 16 vì hôm đó vào ngày tình yêu riêng của 2 đứa, lại háo hức mong chờ một ngày hạnh phúc bên nhau.
    Lần sửa cuối bởi Hạnh Nguyên, ngày 13-04-2015 lúc 22:06.

40. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (13-04-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này