Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 83 của 83

Chủ đề: Con đường tình yêu!

Thành viên chính thức Hạnh Nguyên's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Một năm qua có biết bao niềm vui, nỗi buồn nhưng thật hạnh phúc bởi dù có chuyện gì thì chúng mình vẫn luôn ở cạnh nhau, cùng nhau cố gắng vượt qua. Mãi là chỗ dựa vững chắc cho nhau, em yêu nhé!

2. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Degiocuondi (18-02-2017),Truong Xuan (28-01-2017),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    18/7/2017

Anh yêu!

Ngày này bốn năm trước đây, khi lần đầu tiên anh dịu dàng bày tỏ tình cảm bằng câu nói kinh điển: “Anh yêu em”, cuộc sống của em đã bắt đầu thay đổi kể từ khoảnh khắc ấy. Anh mang đến cho em biết bao niềm vui, sự bất ngờ, sẻ chia… Chưa bao giờ em thấy cuộc đời mình hạnh phúc trọn vẹn đến như thế.

Thời gian trôi qua, em nhận ra rằng mình đã yêu anh nhiều hơn, sâu sắc hơn, đến mức em tưởng như chẳng thể hạnh phúc nếu thiếu anh. Có chuyện vui, anh là người đầu tiên em muốn khoe. Gặp phải chuyện buồn, em biết mình có thể dựa vào bờ vai anh để được an ủi và rồi mọi cảm xúc u uất sẽ trôi đi nhanh như cơn gió thoảng.

Em là người phụ nữ may mắn nhất thế giới vì đã giành được trái tim của người đàn ông tốt nhất thế giới. Cám ơn anh đã đến bên em, anh yêu ạ.

Người yêu của anh.

4. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (25-07-2017),Truong Xuan (19-07-2017),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Giáng sinh này mình lại không được bên nhau để cùng cầu nguyện cho nhau những điều tốt lành, ở nơi xa anh sẽ luôn cầu nguyện cho em có được sức khỏe, có đủ nghị lực để vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống, vì anh rất yêu em và không thể sống nếu thiếu em, anh sẽ chờ, dù là bao lâu anh cũng sẽ chờ, để được sống bên em đến cuối đời này. Giáng sinh đến cho anh gửi đến vợ yêu ở nơi xa một nụ hôn nồng thắm để sưởi ấm lòng em. Em hãy luôn vững tin và ghi nhớ một điều rằng anh mãi yêu em và dành chọn trái tim này cho em!

6. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Consokhong (23-12-2017),Truong Xuan (23-12-2017),Tuanmecsedec (24-12-2017),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này