Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 83

Chủ đề: Con đường tình yêu!

Thành viên chính thức Hạnh Nguyên's Avatar
    Cảm ơn
    25

Con đường tình yêu!

Thật không ngờ mình lại yêu nhau đậm sâu đến thế. Phải chăng đây là duyên trời định?
    Một câu hỏi thật khó lý giải, nhưng thật sự lúc đầu đơn giản mình chỉ là bạn, thường tâm sự với nhau những câu chuyện vui buồn trong cuộc sống, dần dần quan tâm nhau nhiều hơn một chút, lo lắng cho nhau nhiều hơn một chút. Và rồi ta nhận ra rằng trái tim ta đã thuộc về nhau từ lúc nào ta không hay biết.
    Giây phút thiêng liêng nhất khi ta trao nhau lời yêu thương và đánh dấu ngày đó là ngày tình yêu của chúng mình. Tình yêu trân thành khó nói thành lời, một câu nói "anh yêu em" tưng như thật đơn giản mà sao phải lấy can đảm mãi mới nói thành lời.
    Tuy hai đứa hai nơi nhưng hai trái tim ta luôn hướng về một phía, cùng nhau nuôi giấc mơ thêu dệt nên con đường tình yêu đi đến thiên đường hạnh phúc.
    Anh yêu em, yêu em rất nhiều và anh không thể sống thiếu em được. Chúng mình hãy vững tin và sánh bước bên nhau đi trên con đường tình yêu tới thiên đường hạnh phúc nhé!

2. Có 4 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

anhankipkhong (28-12-2015),Sao băng (21-03-2015),Truong Xuan (08-08-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Khi yêu em, con tim anh linh cảm thật tốt về em nhất là khi em gặp chuyện gì đó là anh đứng ngồi không yên, chân tay bủn rủn không làm được gì, cho đến khi em nói em không sao, em chỉ bị qua loa thôi, anh đừng lo thì lúc đấy anh mới dần dần lấy lại thăng bằng được.
    Giây phút mình bên nhau thật ngắn ngủi nhưng rất hạnh phúc và đã in đậm trong sâu thẳm trái tim mình.
    Chúng mình hãy cố gắng vượt qua mọi khó khăn thử thách để sánh bước trên con đường tình yêu đi đến thiên đường hạnh phúc!

4. Có 3 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Cây nấm nhỏ (25-08-2013),Truong Xuan (08-08-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    "Mỗi phút xa nhau ngàn phút nhớ
    Một lần gặp gỡ vạn lần thương"

Cảm ơn
    25
    Bản thân mình cũng ko ngỡ mình có thể yêu sâu đậm thế này, khi mà trái tim mình đã băng giá bao năm nay. Em gặp tôi trong một tg rất ngắn, nói về dáng thì hơi thấp nhưng nói về tính nết thì ở trên đời này ít co người tốt tính như cô ấy. Có lẽ vì điều đó mà trái tim tôi đã được em đánh thức. Và hai chúng mình đã yêu nhau. Em.à, anh ko biết bày tỏ tình cảm của mình thế nào, nhưng anh nguyện yêu em bằng cả trái tim anh.

7. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (08-08-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Thành Viên Mới thanhlan's Avatar
    Cảm ơn
    52
    Thời gian nó sẽ lam dịu bớt nỗi đau cho dù nỗi đau đấy có hằn sâu đến mấy , nếu trái tim chân thành sẽ tìm đươc tình yêu đích thưc . Chúc bạn hạnh phúc .

Cảm ơn
    25
    Em, một cô gái thực sự giỏi dang và năng nổ, làm giám đốc 1 công ty tnhh từ thiện, quản lý và điều hành gần 600 nhân viên nhưng lương thì tương lai mới có. Chỉ biết ra sức giúp người khác, có thể nói em có lòng thương thật bao la. Có fải vì điều đó mà a đã rất yêu em? Không hoàn toàn vậy, a và em có nhiều điểm tương đồng nên đã đến được với nhau. Mỗi ngày qua đi là một đường thêu, chúng mình hãy vững tin bên nhau để cùng nhau thêu lên con đường tình yêu này nhé. Anh yêu em rất nhiều!

10. Có 2 người đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết bổ ích này:

Truong Xuan (08-08-2015),Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25
    Thời gian trôi nhanh quá, mấy ngày nay em bận suốt mà anh lại ít quan tâm đến em. Em đừng buồn nhé, ko fải là a ko quan tâm mà là anh có chút vấn đề sức khỏe. Tuy lúc này ko bên cạnh em, nhưng trái tim anh vẫn luôn hướng về em, vẫn luôn dõi theo từng bước em đi.
    Thời gian tới cả hai chúng mình sẽ gặp rất nhiều khó khăn, nhưng anh tin tình yêu của chúng mình sẽ vượt qua tất cả.
    Anh yêu em nhiều!

12. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Đừng quên hy vọng (24-12-2017)

Cảm ơn
    25

Kỉ niệm ngày tình yêu của chúng mình!

Hôm nay là một ngày rất đặc biệt của chúng mình, ngày hai trái tim hòa chung nhịp đập.
    Trải qua một thời gian chúng mình gặp ko ít chuyện, vui buồn có, đau khổ cũng có. Và tình yêu của chúng ta đủ mạnh để vượt qua tất cả, để mỗi ngày chúng mình lại thấy yêu nhau hơn, cần nhau hơn.
    Chúng mình hãy luôn vững tin bên nhau để tiếp tục vun đắp cho tình yêu này ngày càng bền vững.
    Anh yêu em, mãi mãi yêu em!

14. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Mỗi ngày trôi qua là tình yên a dành cho em lại lớn dần lên. Giờ chúng mình lại đang le lói một tin vui nữa, anh rất hạnh phúc khi biết có tin này, mặc dù bây giờ chưa chính xác nhưng anh mong từng giây từng phút e ạ. Anh ko bên cạnh chăm sóc em được nên em tự chăm sóc mình thật tốt em nhé. Đừng lo lắng cho anh nhiều, anh ko sau đâu. Muốn anh yên tâm thì em fải cố gắng nhiều nhé.
    Sẽ mãi yêu em - tình yêu của anh!

16. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25

Vlentine's Day!

Hôm nay kỷ niệm ngày đã mang lại niềm vui hạnh phúc cho chúng mình. Với tất cả mọi người ngày này cũng không có gì đặc biệt, nhưng đối với anh, ngày này là ngày mang một ý nghĩa rất lớn trong cuộc đời, ngày mà từ đó đã mang lại niềm vui và sức sống trong anh. Cảm ơn ông trời đã cho anh gặp em, cho anh yêu em và cho anh được hưởng tình yêu em giành cho anh.
    Anh yêu em! Tình yêu của anh!

18. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25

Một ngày tình yêu nữa lại đến với biết bao niềm vui nỗi buồn chan chứa. Ngày ta yêu nhau là ngày hạnh phúc. Anh mang đến cho em tình yêu chân thành, sự cảm thông sâu sắc, quan tâm lo lắng cho em. Em sống trong tình yêu và hạnh phúc, cảm ơn anh, cảm ơn anh về tất cả. Chúc anh hạnh phúc và luôn mạnh khoẻ để sánh bước cùng em trên đường đời đầy gian nan này.

20. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Tim cô đơn anh lại nhớ em
    Những buồn vui cũng nhớ về em
    Những ý nghĩ về em luôn hiện hữu
    Như mặt trời chiếu xuống đại dương
    Những ước mơ về ngày hạnh phúc
    Anh vẫn chờ - ước mộng chung đôi

Nhớ nghe em, tim đau vì nhớ
    Khoảng cách này không thể ngăn chia
    Mãi yêu em đến cuối con đường
    Suốt cuộc đời mãi chỉ yêu em.
    Lần sửa cuối bởi Hạnh Nguyên, ngày 13-09-2013 lúc 07:01.

Cảm ơn
    25
    Nỗi đau trong hạnh phúc!

Vui mừng phấn khởi… chưa được bao nhiêu thì hôm nay, sau một tin sét đánh… chúng mình đã đau khổ biết bao… khi bắt buộc phải bỏ đi niềm hy vọng trong đời, một nỗi đau tê tái… không thể tả bằng lời… mà giờ cả hai đứa đang phải hứng chịu….
    Rồi thời gian tiếp theo chúng mình còn phải trải qua bao khó khăn gian khổ trong cuộc sống… nhất là em lại phải chịu thêm nỗi đau về thể xác…
    Ông trời ơi, tại sao phải cướp đi của chúng con niềm hy vọng này chứ ??? Tại sao ???

23. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Đã lâu mình không viết gì, mà cũng chẳng còn tâm trạng để viết nữa. Hôm nay là ngày tình yêu của hai đứa mình đấy, muốn viết vài chữ nhưng sao lòng nặng chĩu, không thể viết được thành lời. Quá nhiều chuyện đang xảy ra với em, không biết em có vượt qua được để tiếp bước trên con đường tình yêu không?

Cảm ơn
    25
    Nhiều lúc nhớ em, thương em, nước mắt cứ lặng lẽ rơi, cứ nấc lên những tiếng nấc nghẹn ngào, anh không kìm lại được, mấy ngày nay cũng vậy, chỉ biết lặng lẽ ngồi ngóng tin em. Từ bao giờ, anh cũng không biết nữa, nước mắt cứ lặng lẽ rơi. Anh không biết làm thế nào nữa, thực sự không kìm lại được.
    Em là niềm vui, cuộc sống, hạnh phúc, bình yên... là tất cả với anh. Chỉ cần còn có em bên cạnh, chỉ cần tình yêu em, thì hạnh phúc và bình yên sẽ mãi theo anh. Sau này anh chẳng biết mình có thể sống đến khi nào, chỉ biết rằng anh sẽ mãi yêu em, sẽ luôn đợi em mỗi ngày, mỗi giờ... lúc nào cũng mong được bên em.
    Vì thế xin em hãy đến bên anh, để giúp anh thấy cuộc đời này còn nhiều ý nghĩa, để giúp anh tiếp tục con đường này, tiếp tục cuộc sống này.
    Đừng bao giờ rời xa anh em nhé....
    Mình sẽ cùng cố gắng....
    Nhất định, anh sẽ đợi em...
    Anh yêu em, cuộc sống và yêu thương của anh...

26. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Anh, mình yêu nhau rồi anh nhỉ? Em không nhớ đâu anh đừng buồn nhé, nhưng ngày đánh dấu tình yêu của chúng mình mà chúng mình gọi đó là ngày kỷ niệm thì em nhớ rất rõ sẽ chẳng bao giờ em quên. Thời gian qua anh đã cho em sống trong tình yêu và hạnh phúc. Nỗi nhớ mong, sự quan tâm lo lắng, tình yêu thương của anh dành cho em em cảm nhận được hết. Cảm ơn anh về tất cả và em cũng sẽ nguyện yêu anh đến hết cuộc đời này. Hôm nay là ngày tình yêu của chúng mình em chúc anh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và mãi yêu em.
    Thấm thoắt thời gian trôi nhanh thật đấy, chúng mình yêu nhau và đã trải qua bao nhiêu chuyện vui, buồn, khổ cực… nhưng với tình yêu thương lẫn nhau chúng mình đã vượt qua tất cả.
    Kỉ niệm ngày tình yêu của chúng mình anh chúc em luôn mạnh khỏe, bình an.
    Anh yêu em và sẽ mãi mãi yêu em!

28. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Em yêu! Mấy hôm nay anh quá bận nên dành quá ít thời gian cho em làm em buồn lắm phải không? Anh hiểu và cảm nhận được hết. Anh bận thật nhưng không giây phút nào gạt em ra khỏi đầu cả, anh cũng rất nhớ em.
    Hôm nay là ngày đặc biệt – ngày đánh dấu một mối tình bất tử, anh chúc em luôn mạnh khỏe, luôn vững tin trong cuộc sống và mãi yêu thương anh.
    Sẽ mãi mãi yêu em! Tình yêu – cuộc sống của anh!

30. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Anh à, không biết em đọc ở đâu đó một câu nói rất hay "những thứ cao quý nhất và giá trị nhất trên đời không thể nhìn thấy được và không chạm vào được, chúng chỉ được cảm nhận bằng con tim" và những ngày tháng qua em đã cảm nhận được hết tình yêu thương anh dành cho em. Em thấy mình thật sự hạnh phúc khi được anh yêu thương và hết lòng quan tâm lo lắng cho em. Thứ cao qúy nhất và giá trị nhất của em trên đời này là TÌNH YÊU anh dành cho em. Cảm ơn anh về tất cả và em cũng sẽ mãi yêu anh suốt cuộc đời này. Anh và em, chúng mình hãy cùng nhau vun đắp cho tình yêu vĩnh cửu này nhé. Con đường tình yêu của chúng mình ngày càng đẹp và thơ mộng hơn vì tình yêu chúng mình dành cho nhau ngày càng sâu đậm hơn phải không anh? Hãy cùng em đi trên con đường tình yêu để đến được thiên đường hạnh phúc anh nhé.

32. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, anh muốn gửi tới em tình cảm yêu thương nhất từ sâu thẳm trong trái tim anh. Với anh, em là tất cả, tài sản vô giá của cuộc đời anh. Anh luôn cầu nguyện và hằng mong cho em có sức khỏe để mãi bên anh trên cuộc đời này. Anh luôn chúc em thành công trong cuộc sống, nhưng với anh sức khỏe của em là quan trọng nhất, để anh luôn có em bên cạnh. Anh yêu em nhiều!

34. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Cảm ơn
    25
    Chắc giờ này em đã ngủ say rồi. Anh xin lỗi vì cả ngày hôm qua anh đã để em buồn vì nhớ anh quá, dù bận mấy anh cũng nên dành cho em một chút tg mới fải... anh xin lỗi đã làm em khóc nhiều... Giờ anh cũng đang bị nỗi nhớ vò xé tâm gan, ko sao ngủ được, cứ choáng ngợp bóng hình em. Nỗi nhớ như cứa vào lòng, anh muốn ôm em thật chặt vào lòng cho thỏa nhớ mong, em như ngay trước mắt mà anh ko thể chạm vào em được. Ngồi ôm điện thoại nghiền nỗi nhớ nhung mà lệ ướt quanh my. NGười yêu hỡi anh yêu và nhớ em nhiều lắm!
    Lần sửa cuối bởi Hạnh Nguyên, ngày 23-10-2013 lúc 02:33.

36. Những thành viên đã cảm ơn Hạnh Nguyên cho bài viết này:

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này