Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 26

Chủ đề: kích dục bằng tay(Handjob) dịch âm đạo dính vào vết thương hở liệu có nhiễm hiv không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

kích dục bằng tay(Handjob) dịch âm đạo dính vào vết thương hở liệu có nhiễm hiv không

45 ngay truoc minh co di mat xa kich duc, nv mat xa dung tay kich thich duong vat cho minh nhung lam manh tay va khong co chat boi tron nen DV cua minh bi rach o dau khat, vet rach kha dai va rong, dai khoang 2-2,5cm, co chay mau va dich, trong khi nv dung tay kich duc thi minh co dung tay cua minh so vao am dao va co thay mot chut chat nhon ra tay, Khi thay dv rach thi minh co vao nha ve sinh de rua, minh co dung cai tay vua so am dao de co va bit cho do chay mau, tu luc so vao am dao toi luc dung tay co am dao la khoang 2 phut, minh muon hoi nhu sau:

1, neu dich am dao dinh vao vet thuong dang chay mau thi co nguy co khong? vi thoi gian tu luc so vao am dao toi khi so vao vet thuong ho la kha ngan.

2, minh co di xet nghiem o 50C hang bai sau 45 ngay, ket qua am tinh lieu da yen tam duoc chua?

Xin cam on moi nguoi, chuc moi nguoi tuan lam viec hieu qua!

ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    minh cung cap them la minh chi rua bang nuoc thuong. khong dung xa phong, va ve nha minh co bi dau hong sau 2 tuan, co noi hach quai ham, co phat ban tren co va tay khoang 30 not nhu muoi dot, va moc mun o co theo tung mang co lan( mun nho nhu dau tam va co dau trang). ban dem ngu va mo hoi trong 3 tuan dau, 3 tuan sau khong bi nua, minh rat lo lang.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi soquadimat Xem bài viết
    45 ngay truoc minh co di mat xa kich duc, nv mat xa dung tay kich thich duong vat cho minh nhung lam manh tay va khong co chat boi tron nen DV cua minh bi rach o dau khat, vet rach kha dai va rong, dai khoang 2-2,5cm, co chay mau va dich, trong khi nv dung tay kich duc thi minh co dung tay cua minh so vao am dao va co thay mot chut chat nhon ra tay, Khi thay dv rach thi minh co vao nha ve sinh de rua, minh co dung cai tay vua so am dao de co va bit cho do chay mau, tu luc so vao am dao toi luc dung tay co am dao la khoang 2 phut, minh muon hoi nhu sau:

1, neu dich am dao dinh vao vet thuong dang chay mau thi co nguy co khong? vi thoi gian tu luc so vao am dao toi khi so vao vet thuong ho la kha ngan.

2, minh co di xet nghiem o 50C hang bai sau 45 ngay, ket qua am tinh lieu da yen tam duoc chua?

Xin cam on moi nguoi, chuc moi nguoi tuan lam viec hieu qua!

Hanh vi kich duc bang tay (Handjob) la tinh duc an toan, viec ban dung tay rua duong vat khong lam lay nhiem HIV.Ban yen tam va tu nay tranh cac dich vu tra hinh nhu the nay.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Nghe ban ke ma tu tuong phim kinh di. Dich AD rat mau kho. Viec ban dung tay che vet thuong nhu the khong lam ban bi lay H dc dau

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Ban khong co nguy co

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    CrisM va anh mongconghien la em so dich am dao tren tay minh chua kip kho thoi gian tu luc thoi cham vao am dao cho toi luc em rua duong vat la 2 phut thoi, 

va ve nha em co nhieu trieu chung qua lam em lo lang qua di, em hay tap the duc, ng rat khoe, tu dung lai co cac trieu chung nhu vay lam em rat hoang loan a, 

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Noi oach tet neu ban co vo hay nguoi yeu thi ban se hieu do mau kho cua dich AD. (Khong biet ba xa tui co coi len khong) haha

Thành Viên Chính Thức khonggiamnua's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Chung 1 phut la kho ngay.Ma Virus da ra ngoai khong khi thi bat hoat roi ban 

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mong anh tuan thong cam vi em dung dien thoai nen khong go duoc tieng viet.
    May hom nay em bi dau bung va dau co tay, hach o co? van con nen em so anh anh a, lieu ket qua xet nghiem o tuan 12 co thay doi khong anh Tuan, em rat lo lang may hom nay.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em lo qua, Cac anh trong dien dan giup em duoc khong? Em cam on nhieu a!

Thành Viên Chính Thức khonggiamnua's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Moi nguoi da tu van roi ma

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thay chi nguyen ha tu van cho
    TH ban hoangmanghiv2013 ma em lo qua, vi cua em co vet thuong ho rat rong, chac em tieu roi. Hach o co van con, mun phat ban cung nhieu nua, may chuc not, huhu, anh tuan thong cam cho em vi em dung dt nhe.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

TH ban hoangmanghiv2013 ma em lo qua, vi cua em co vet thuong ho rat rong, chac em tieu roi. Hach o co van con, mun phat ban cung nhieu nua, may chuc not, huhu, anh tuan thong cam cho em vi em dung dt nhe.
    cai hach cua ban nhu the nao vay,ban ta chi tiet duoc k?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Néu vét thuong ho? dang cha?y máu cho trục tiép va?o AD thi? se? có nguy co lay bẹnh. Nhung khi virut HIV ra ngoa?i moi truo?ng thi? ko co?n kha? nang lay truye?n cho bạn vi? virut HIV la? 1 loại virut yéu khi ra ngoa?i moi truo?ng nó se? bát hoại.
    Yen tam di, theo nhu nhu?ng gi? bạn mo ta? thi? truo?ng họp cu?a bạn ko có nguy co.

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha? Xem bài viết
    Néu vét thuong ho? dang cha?y máu cho trục tiép va?o AD thi? se? có nguy co lay bẹnh. Nhung khi virut HIV ra ngoa?i moi truo?ng thi? ko co?n kha? nang lay truye?n cho bạn vi? virut HIV la? 1 loại virut yéu khi ra ngoa?i moi truo?ng nó se? bát hoại.

Yen tam di, theo nhu nhu?ng gi? bạn mo ta? thi? truo?ng họp cu?a bạn ko có nguy co.

Chi Nguyen Ha oi! em co doc tren mang noi virut HIV co the song trong giot mau hoac dich co the tu 2-7 ngay ma! Neu theo nhu chi tu van thi co nghia la HIV ra ngoai moi truong (van nam trong giot mau hoac dich) thi se bi bat hoat (tuc khong con kha nang lay nhiem) nhung no van con song? dung khong chi! Chi co tai lieu nao tin cay co the cho e link de e doc duoc khong a! tieng viet hay tieng anh cung duoc! Cam on chi nhieu!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ban vao phan kien thuc chung trang nay tim hieu anh tuan post nhung bai cua nuoc ngoai tim hieu thi se yen tam hon giong nhu minh

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em con mot thac mac nua mong anh Tuan va Chi Nguyen Ha va cac thanh vien giai dap gium la lieu em co nguy co doi voi benh lay nhiem qua duong tinh duc khong a, em lo la co nguy co tu hanh vi rua duong vat vi truoc do cac dau ngon tay co so o ria ngoai am dao, em mong duoc giai dap.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em con mot thac mac nua mong anh Tuan va Chi Nguyen Ha va cac thanh vien giai dap gium la lieu em co nguy co doi voi benh lay nhiem qua duong tinh duc khong a, em lo la co nguy co tu hanh vi rua duong vat vi truoc do cac dau ngon tay co so o ria ngoai am dao, em mong duoc giai dap.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Ha?nh vi kích dục ba?ng tay la? ti?nh dục an toa?n nghi?a la? khong mác các bẹnh lay qua duo?ng ti?nh dục. Bạn hoa?n toa?n yen tam.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này