Kết quả 1 đến 19 của 19

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Chào mọi người.
    Cách đây 4 tháng e có trót dại qh với GMD. e có sử dụng bcs, đeo đúng cách, cô gái đó còn bóp bóng khí ở đầu bcs giúp e nữa. Sau khi qh xong e lấy bcs ra cẩn thận, từ gốc dv e rút từ từ ra, quan sát thì thấy tinh dịch vẫn nằm gọn trong đầu bao, không bị nhểu giọt nào ra ngoài thì bcs đó có bị rách hay bị lủng gì không ạ, e sợ nó lủng lổ nhỏ li ti thì mắt e không thấy được.
    Trong 4 tháng đó e không có triệu chứng gì, hình như chỉ có 1 lần cảm, sổ mũi, uống thuốc cảm thì hết. Cách đây 2 hôm e có đi sinh nhật bạn, uống khá nhiều, say, có nôn. Kể từ sáng hôm sau thì em mệt người, ho, chóng mặt, buồn nôn, hơi đâu đầu, không sốt (36,7độ). Ngoài ra e k bị phát ban, sưng hạch, lở miệng gì trong 4 tháng nay. Em lo quá, e không biết e có khả năng bị lây nhiễm H và đó có phải triệu chứng của H không nữa. Hay do hôm trước em uống nhiều, lại đúng lúc trở trời nên bị cảm gió làm mệt người, ho nhẹ, mà vì quá lo lắng nên e hoang tưởng. Về buồn nôn thì từ nhỏ đến giờ cứ khi nào stress và lo lắng chuyện gì là e lại buồn nôn, mệt mỏi, chán ăn. Dạo gần đây e lại đang bị stress.

Em có khả năng nhiễm H, đã có triệu chứng của H hay do lo lắng + bị cảm nên hoang tưởng ạ. làm ơn giúp e. e sợ bcs bị rách lỗ nhỏ mà e không thấy. 1 lần trót dại e lo quá. e thề không dám như vậy nữa đâu.

ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Lo lắng hoang tưởng stress gây ra kể cả bao có thủng li ti thi bạn cũng ko nhiễm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi Abcdn Xem bài viết
    Chào mọi người.
    Cách đây 4 tháng e có trót dại qh với GMD. e có sử dụng bcs, đeo đúng cách, cô gái đó còn bóp bóng khí ở đầu bcs giúp e nữa. Sau khi qh xong e lấy bcs ra cẩn thận, từ gốc dv e rút từ từ ra, quan sát thì thấy tinh dịch vẫn nằm gọn trong đầu bao, không bị nhểu giọt nào ra ngoài thì bcs đó có bị rách hay bị lủng gì không ạ, e sợ nó lủng lổ nhỏ li ti thì mắt e không thấy được.
    Trong 4 tháng đó e không có triệu chứng gì, hình như chỉ có 1 lần cảm, sổ mũi, uống thuốc cảm thì hết. Cách đây 2 hôm e có đi sinh nhật bạn, uống khá nhiều, say, có nôn. Kể từ sáng hôm sau thì em mệt người, ho, chóng mặt, buồn nôn, hơi đâu đầu, không sốt (36,7độ). Ngoài ra e k bị phát ban, sưng hạch, lở miệng gì trong 4 tháng nay. Em lo quá, e không biết e có khả năng bị lây nhiễm H và đó có phải triệu chứng của H không nữa. Hay do hôm trước em uống nhiều, lại đúng lúc trở trời nên bị cảm gió làm mệt người, ho nhẹ, mà vì quá lo lắng nên e hoang tưởng. Về buồn nôn thì từ nhỏ đến giờ cứ khi nào stress và lo lắng chuyện gì là e lại buồn nôn, mệt mỏi, chán ăn. Dạo gần đây e lại đang bị stress.

Em có khả năng nhiễm H, đã có triệu chứng của H hay do lo lắng + bị cảm nên hoang tưởng ạ. làm ơn giúp e. e sợ bcs bị rách lỗ nhỏ mà e không thấy. 1 lần trót dại e lo quá. e thề không dám như vậy nữa đâu.
    Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,do bạn lo lắng nên có những hiện tượng bạn cảm nhận tưởng là triệu chứng.Bạn có thểm tìm hiểu thêm chính box này.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    bạn không có nguy cơ nhiễm hiv, bạn yên tâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    có chắc chắn là em sẽ không bị nhiễm không ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    có chắc chắn là em sẽ không bị nhiễm không ạ :(
    Những gì mọi người chia sẽ cùng bạn,được đánh giá qua hành vi bạn kể.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Những gì e kể là đúng sự thật ạ. Hôm qua e đi khám bác sĩ bảo e bị viêm họng. Nhưng mà e lo. Hay do e viêm họng mệt người nên tưởng tượng ạ?

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Bạn không sao, yên tâm đi nhé.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Những gì e kể là đúng sự thật ạ. Hôm qua e đi khám bác sĩ bảo e bị viêm họng. Nhưng mà e lo. Hay do e viêm họng mệt người nên tưởng tượng ạ?
    Đúng như lời bạn kể ở trên thì chắc chắn bạn an toàn với HIV. Đừng quan tâm đến triệu chứng, đó là do stress gây nên.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị cho e hỏi kỹ là e có quan sát bcs thì k thấy tinh dịch chảy ra ngoài, như vậy là đủ chắc chắn bcs k rách hay thủng, hay còn phải cho nước vào để thử ạ.
    Lúc qh xong e có rửa lại bằng nước sạch nhưng chỗ đó khôn có xà phòng nên 2 tiếng sau về nhà e mới tắm ạ.
    Như vậy thì có sao không? E lo lắng quá.
    E sợ e k rửa bằng xà phòng thì virus theo nước dính vào đầu dv ạ. Trường hợp e nếu xét nghiệm có khả năng dương tính không ạ. E stress quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hơn nữa không đợi e nhắc. Cô gái ấy chủ động mang bcs cho e đàng hoàng, bóp phần đầu bcs cho khí thoát ra đàng hoàng ạ. Nên e nghĩ cô ta chủ động bảo vệ cho chính mình nên khả năng cô ta có H là không cao. E sợ quá. Tưởng tượng đủ thứ. Không tập trung học tập hay làm đc việc gì hết ạ.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh chị cho e hỏi kỹ là e có quan sát bcs thì k thấy tinh dịch chảy ra ngoài, như vậy là đủ chắc chắn bcs k rách hay thủng, hay còn phải cho nước vào để thử ạ.
    Lúc qh xong e có rửa lại bằng nước sạch nhưng chỗ đó khôn có xà phòng nên 2 tiếng sau về nhà e mới tắm ạ.
    Như vậy thì có sao không? E lo lắng quá.
    E sợ e k rửa bằng xà phòng thì virus theo nước dính vào đầu dv ạ. Trường hợp e nếu xét nghiệm có khả năng dương tính không ạ. E stress quá.
    1, bạn đã kiểm tra tinh dịnh vẫn còn trong BCS là BCS ko rách, ko thủng => bạn ko có nguy cơ.
    2, khi rửa DV nếu có dích dịch AĐ bạn cũng ko có nguy cơ vì HIV là virút rất yếu khi đã ra môi trường nó ko còn khả năng thích nghi với cơ thể khác.
    Trường hợp của bạn an toàn với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    E cảm ơn chị Hà ạ. Chắc do e viêm amidan lại bị stress nên lo lắng thái quá. E có cần phải đi xét nghiệm không ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    E cảm ơn chị Hà ạ. Chắc do e viêm amidan lại bị stress nên lo lắng thái quá. E có cần phải đi xét nghiệm không ạ
    Trường hợp của bạn ko cần xét nghiệm. Bạn yên tâm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chị Hà ơi. E biết là do e stress suy nghĩ lung tung. Em nhớ chắc chắn là e có kiểm tra lại bao sau khi qh xong. Vả lại tgian qh của e chưa tới 1 phút, chỉ ở 1 tư thế, không biết bcs có thủng không. Giờ e lại nghĩ là biểt đâu lúc đó bao thủng mà mình không để ý. Chị cho e hỏi nếu bao thủng hoặc rách là mình biết ngay hả chị. E chán e quá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em đã xét nghiệm, kết quả là e dương tính với bệnh hoang tưởng và âm tính với HIV.
    Qua đây e cũng muốn nhắn nhủ với tất cả mọi người.
    Mọi người ơi. Cảm giác ngồi chờ kết quả xét nghiệm rất là tệ. Mọi ngừoi hãy sống bản lĩnh đừng dính vào những thứ không lành mạnh, đừng vì 1 phút bốc đồng mà ân hận cả đời mọi người nhé.
    Mình nghĩ ai đã vào diễn đàn này để chia sẻ và được chia sẻ thì đều là người có học. Hãy hành động cho đúng với 1 người có học các bạn nhé. Hãy mạnh dạn đi xn ngay khi cảm thấy mình có nguy cơ. Điều đó tốt cho bản thân bạn và cả những người xung quanh nữa.
    Đừng để stress đánh gục bạn.
    Cảm ơn diễn đàn! Cảm ơn mọi người!!

17. Những thành viên đã cảm ơn Abcdn cho bài viết này:

Tuanmecsedec (31-08-2013)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chúc mừng bạn! Hãy sống lành mạnh, sống vui sống khỏe để ko fải lo lắng gì. Chúc bạn hạnh phúc!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Em đã xét nghiệm, kết quả là e dương tính với bệnh hoang tưởng và âm tính với HIV.
    Qua đây e cũng muốn nhắn nhủ với tất cả mọi người.
    Mọi người ơi. Cảm giác ngồi chờ kết quả xét nghiệm rất là tệ. Mọi ngừoi hãy sống bản lĩnh đừng dính vào những thứ không lành mạnh, đừng vì 1 phút bốc đồng mà ân hận cả đời mọi người nhé.
    Mình nghĩ ai đã vào diễn đàn này để chia sẻ và được chia sẻ thì đều là người có học. Hãy hành động cho đúng với 1 người có học các bạn nhé. Hãy mạnh dạn đi xn ngay khi cảm thấy mình có nguy cơ. Điều đó tốt cho bản thân bạn và cả những người xung quanh nữa.
    Đừng để stress đánh gục bạn.
    Cảm ơn diễn đàn! Cảm ơn mọi người!!
    Mong bạn từ nay lấy đây làm bài học,tránh các dịch vụ trá hình ăn bánh trả tiền.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Mình cũng bị thủng bao đọc bài của bạn mình cũng đã tên tâm hơn phần nào tuy nhiên mình vân chờ 19 ngay nữa là đủ 28 ngày để xét nghiệm hiv combo. Dạo này mình buồn chán và mất ngủ nhiều. Mình cũng ân hận lắm

Thông tin về chủ đề này