Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 86

Chủ đề: Xin giúp em em quan hệ với gmd bị thủng bao

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em không biết mình phải thế nào đây nữa. Em cần nói chuyện tâm sự nhưng không thể nói với gia đình và bạn bè. Ở phòng trọ một mình ngày ăn 3 bữa rồi ngủ đợi thời gian 28 ngày. Em chịu không nổi nữa anh à

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Em không biết mình phải thế nào đây nữa. Em cần nói chuyện tâm sự nhưng không thể nói với gia đình và bạn bè. Ở phòng trọ một mình ngày ăn 3 bữa rồi ngủ đợi thời gian 28 ngày. Em chịu không nổi nữa anh à
    Thì vào đây lên chatbox tâm sự chia sẻ cùng các bạn.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh Tuấn ơi ngày 20/9 này là đến hạn 28 ngày để em xét nghiệm combo. Em sẽ đi xét nghiệm ở hoà hảo anh có thể đi cùng em không. Em không có can đảm đi một mình, em sợ mình không chịu nổi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Bây giờ là ngày 3/9 rồi còn 17 ngày nữa là 28 ngày. Em lại không ngủ được nữa. Em biết là stress là do tự mình thôi không thể giúp được nhưng mà em vẫn viết lên topic này để đỡ thấy cô đơn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bây giờ là ngày 3/9 rồi còn 17 ngày nữa là 28 ngày. Em lại không ngủ được nữa. Em biết là stress là do tự mình thôi không thể giúp được nhưng mà em vẫn viết lên topic này để đỡ thấy cô đơn.
    Đừng đễ stress đánh gục bạn ơi!

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em cám ơn chị Hà. Chiều nay em sẽ đến phòng khám của bác sỹ Út để khám giang mai. Em hy vọng mình có kết quả tốt. Chì 17 ngày nữa thôi ráng lên tôi ơi

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em cám ơn chị Hà. Chiều nay em sẽ đến phòng khám của bác sỹ Út để khám giang mai. Em hy vọng mình có kết quả tốt. Chì 17 ngày nữa thôi ráng lên tôi ơi
    Giang Mai không thể nhìn bằng mắt thường có thể khẳng định, Việc khám là quan trọng nhưng cần XN máu để biết. Anh thì không rành các địa chỉ. Nếu ở TpHCM thì có Da Liễu, Còn các tỉnh em có thể tìm trên Google. Nhưng theo anh nó phẩi có chức năng như Da Liễu TpHCM

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em cám ơn anh. Ngày 31/8 tức la sau nguy cơ 8 ngày em đax xét nghiệm máu TPHA và VDRL ở bệnh viện da liễu tp hcm kết quả âm tính nhưng em được biết hai pp này chỉ kiển tra được đến giai đoạn 2 và nếu tính từ ngày có nguy cơ mới nhất phải 3 tháng mới chính xác. Sáng nay mắt phải của em nhìn bị nhoè hơn mắt trái em không biết là do giang mai giai đoạn 3 hay là do tay phải em cầm dương vật sờ vào mắt là nhiễm vi trùng. Em đang ở bệnh viện mẮt thành phố hcm. Em không biết ở đây có khán ra được không em buồn quá

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em cám ơn anh. Ngày 31/8 tức la sau nguy cơ 8 ngày em đax xét nghiệm máu TPHA và VDRL ở bệnh viện da liễu tp hcm kết quả âm tính nhưng em được biết hai pp này chỉ kiển tra được đến giai đoạn 2 và nếu tính từ ngày có nguy cơ mới nhất phải 3 tháng mới chính xác. Sáng nay mắt phải của em nhìn bị nhoè hơn mắt trái em không biết là do giang mai giai đoạn 3 hay là do tay phải em cầm dương vật sờ vào mắt là nhiễm vi trùng. Em đang ở bệnh viện mẮt thành phố hcm. Em không biết ở đây có khán ra được không em buồn quá
    Em đang khám ở bệnh viện mắt ah. vậy tốt rùi. Em có thể đề nghị ở đây XN HIV cho em luôn thể.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh ơi nhưng mà rm chưa đủ 28 ngày để xét nghiệm H.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em đã trình bày rõ với bác sỹ sau khi khám xong bác sỹ nói hiện giờ chưa sao nhưng vẫn cho thuốc uống và nhỏ mắt.
    Aparops nhỏ ngày 8 lần 2 mắt
    Noflux sáng 2 viên chiều 2 viên có tất cả 20 viên
    Gireba sáng 1 viên chiều 1 viên có tất cả 20 viên
    Giờ em dùng thuốc có ảnh hưởng kết quả ngày 28 không các anh

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    Các thuốc như PEP, thuốc có thành phần điều trị ung thư hay sức đề kháng yếu (đang trị các bệnh nguy hiểm bằng hóa chất, xạ trị), ghép nội tạng, ghép tủy, sử dụng heroin lâu năm làm ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm HIV. Ngoài số này ra thì bạn yên tâm.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Cám ơn bạn đã chia sẻ với mình

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Các anh chị ơi em hối hận với những hành vi của mình quá. Hiện giờ em mới biết bệnh lây truyền qua tình dục lại nhiều và phứ tạp như vậy. Em lo quá không biết mình có bị mắc bệnh nào không. Giờ đây em cần phải chờ tiếp 17 ngày dài đằng đẵng mới xét nghiệm bước đầu hiv được. Giá mà hồi học lớp 10 có môn giáo dục giới tính vị thành niên. Biết trước thì cho vàng em cũng không làm

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Chị Hà ơi mặc dù em được các anh chị đánh giá là không có nguy cơ song em vẫn lo lắng quá. Em không thể ngừng nghĩ về nó, em lo về các loại bệnh tình dục tai ác khác nữa vì nó có thể lây qua os. Trong 4 năm qua em đã quan hệ với gmd khoảng 10 lần em lo là sẽ có căn bệnh nào đó chứ không riêng H. Em buồn quá chị ơi. Chiều nay em sẽ đi gặp bác sỹ Út để hỏi kỹ và xét nghiệm các loại bệnh qua tình dục luôn. Tính từ lần cuối có nguy cơ lại phải chờ mới có thể xét nghiệm mà chắc không cái nào lâu như H đâu chị nhỉ tận 3 tháng mà. Cứ xét nghiệm giang mai và H trước những loại khác sau. Càng nghĩ em lại càng ân hận. Hu hu

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh Tuấn ơi chị Hà ơi em đã gây tội rồi. Em đau khổ và bế tắc quá. Sáng nay em thấy mắt phải nhìn mờ hơn mắt trái nên đến bệnh viện mắt tp khám và trình bày rõ nguy cơ với bác sỹ, bác sỹ bảo hiện giờ hưa sao nhưng vẫn cho thuốc nhỏ mắt và bôi. Em về tim hiểu thì thuốc nhỏ mắt để chữa chlamydia thế là em lên bệnh viện da liễu để xét nghiệm chlamydia nhưng 10h sáng mai mới có kết quẢ. Em nghĩ là mình bị chlamydia thật rồi và không biết mình đã lây cho gia đình chưa. Em đã ở chung với gia đình 6 ngày mới quyết định ra trọ riêng muộn quá rồi có thể trong lúc giặt đồ chung, nắm tay, ôm em đã lây cho gia đình em vì em không rửa tay sau khi tiểu tiện bao giờ. Em phải làm sao đây, hiện tại em chỉ cầu một cơ hội mong manh là không phải chlamydia em bị viêm kết mạc vì lý do khác nhưng em so sánh triệu chứng thì đã quá rõ rồi. Em cũng hỏi bác sỹ nhiều về giang mai chưa có loét có lây không bác sỹ bảo có nếu giặt chung đồ và tiếp xúc trực tiếp còn xet nghiệm thì khi có vết loét hoặc 3 tháng sau mới kết luận bị hay không. Em bế tắc quá. Anh Tuấn ơi chị Hà ơi anh songchungvoihiv ơi cin hãy tư vấn giúp em với em đã gây tội rồi. Bệnh viêm kết mạc của em có thể dẫn đến mù mắt em không biết mìn sẽ đi về đâu nữa. Hu hu em hận bản thân mình quá em đã liên luỵ người nhà rồi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Các anh chị ơi xin đừng ghét bỏ em. Em đã biết tội của mình rồi làm ơn cho em lời khuyên đi em đang tuyệt vọng và đau khổ vô cùng. Tỷ lệ kết quả ngày mai không phải chlamydia gần bằng 0 em đã hại gia đình em rồi anh chị ơi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Cầu xin Chúa tội của con hãy để con gánh đừng liên luỵ gia đình con. Các anh chị ơi em làm sao bây giờ. Em tuyệt vọng quá

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    70
    Bạn đừng lo lắng quá vậy. Hãy gọi điện cho a tuấn nhờ a ấy tuq vấn trực tiếp nhé. Ko sao đâu

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Cám ơn bạn đã chia sẻ với mình. Hiện giờ mình đang trong nhà trọ có nhiều phòng không thể nói chuyện này qua đienej thoại nếu không họ sẽ đối xử với mình ra sao đây. Mình quyết định ra ở riêng sau 6 ngày nguy cơ nhưng mà đã muộn rồ 6 ngày quá đủ để chlamydia lây. Mình cứ chủ quan nếu là lậu hoặc clamydia phải bị chảy mủ và tiểu rát nhưng nó chẳng có triệu chứng gì cả. Chiều nay mình xét nghiệm cả lậu và chlamydia ở bệnh viện da liễu luôn rồi. Mình hận bản thân quá. Dièu tồi tệ nhát với mình không phải là mắc bệnh nan y mà là làm tổn thương tới người thân, những người yêu mến mình hết lòng. Nếu người thân mình bị lây nhiễm thạt mình chỉ có chet mới hết tội

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này