Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 86

Chủ đề: Xin giúp em em quan hệ với gmd bị thủng bao

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40

Xin giúp em em quan hệ với gmd bị thủng bao

Các anh chị ơi em là nam sinh năm 1991 ngày 23/8 vừa rồi em đi quan hệ với gmd lúc xuất tinh xong em lấy ra thấy tinh dịch còn ở đầu bao đi vào nhà tắm định lấy bao ra thì thấy tinh dịch chảy ở tay em rút bao ra hơi khó sau đó em nhìn kỹ từ thân bao đến đầu bao không có vế rách có lẽ bao bị thủng vì quá lo lắng và sợ hãi em đã vứt bao vào thùng rác mà không đổ nước vào kiểm tra. Bây giờ mà có muốn dùng pep cũng quá muộn rồi em muốn chờ 28 ngày thì xét nghiệm combo. Anh chị ơi liệu em có sao không ? Em đọc được bài viết cũng tương tự trường hợp em và được tư vấn không có nguy cơ nhưng em vẫn lo quÁ. Ước gì có cơ hội để em làm lại từ đầu.

ads

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Vì em kiến thức nông cạn không biết nhiều về các bệnh tình dục em có quan hệ bằng miệng với cả cô gái đó. Em cũng đã đọc một bài viết của ai em quên rồi là những bệnh như lậu, giang mai, sùi mào gà có thể sẽ không buông tha em em đang hoảng quá. Tâm trạng em tồi tệ mấ hôm nay rồi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Còn một chi tiết nữa là lúc em tháo bao ra được rồi và cầm nó để xem có vết rách không thì phần tinh dịch trong trong vẫn còn trong đầu bao và thân bao không rách như vậy nếu có thủng thì chắc lỗ thủng cũng nhỏ thôi phải không ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trường hợp của bạn ko có nguy cơ bạn nhé.
    - Kích dục bằng miệng ko có nguy cơ về H, nhưng có nguy cơ các bệnh như bạn kể.
    Bạn yên tâm đi, kq xn chắc chắn âm tính.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh ơi hiện tại em stress và trầm cảm xa lánh bạn bè và người thân vì sợ lây một bệnh nào đó cho họ. Hôm 23/8 là lần cuối cùng rm quan hệ tình dục lần đầu là 4 năm trước từ đó tới nay đã quan hệ với gmd gần 10 lần rồi và hôm 23/8 là lần có sự cố. Mà 4 năm trước em hoàn toàn không có kiến thức về bệnh tình dục em chỉ đeo bao vì người ta vẫn làm thế mà thôi. Gần đây em mới biết được các bệnh tình dục và sự nguy hiểm của nó. Nếu biết từ 4 năm trước em đã không dám rồi. Em sợ quá anh ơi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Có phép màu nào có thể đến với em. Em thật sự ân hận vì lúc 18 t đã đi theo bạn be làm bậy

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Do bạn lo lắng quá nên đã tự xa lánh người thân. Bệnh đường hô hấp đâu mà có thể lây cho người thân dễ như vậy được. Bạn yên tâm nhé!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Các anh chị ơi em là nam sinh năm 1991 ngày 23/8 vừa rồi em đi quan hệ với gmd lúc xuất tinh xong em lấy ra thấy tinh dịch còn ở đầu bao đi vào nhà tắm định lấy bao ra thì thấy tinh dịch chảy ở tay em rút bao ra hơi khó sau đó em nhìn kỹ từ thân bao đến đầu bao không có vế rách có lẽ bao bị thủng vì quá lo lắng và sợ hãi em đã vứt bao vào thùng rác mà không đổ nước vào kiểm tra. Bây giờ mà có muốn dùng pep cũng quá muộn rồi em muốn chờ 28 ngày thì xét nghiệm combo. Anh chị ơi liệu em có sao không ? Em đọc được bài viết cũng tương tự trường hợp em và được tư vấn không có nguy cơ nhưng em vẫn lo quÁ. Ước gì có cơ hội để em làm lại từ đầu.
    Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    Có 1 phép màu là bạn đừng đi với gmd nữa là hết bệnh kaka

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em cám ơn các anh đã tư vấn cho em. Em sẽ chờ đủ 28 ngày để xét nghiệm. Sau đó nữa là 3 tháng sẽ xét nghiệm tổng kêt về H và các bệnh tình dục khác. Em quyết tâm sửa đổi và sống tốt hơn. Còn 18 ngày nữa em có thể xet nghiệm H rồi nhưng mà em hiện đang cô lập với gia đình trong lòng có nhiều tâm sự nhưng không thể nói. Cả ngày em cũng không hê làm việc gì chỉ ăn ngày 3 bữa và chờ tới ngày 28. Em có thể đến chỗ các anh để tâm trạng bớt căng thẳng được không. Em hiện cứ thui thủi một mình và chờ đợi chứ không muốn gặp bạn bè hay người thân

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh Tuấn ơi còn 18 ngày nữa em có thể làm xét nghiệm combo rồi từ mai trở đi em có thể đến chỗ anh xin một chiếc ghế để đếm thời gian trôi không? Buổi chiều tối em lại về phòng trọ sáng lại đến.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Tuấn ơi còn 18 ngày nữa em có thể làm xét nghiệm combo rồi từ mai trở đi em có thể đến chỗ anh xin một chiếc ghế để đếm thời gian trôi không? Buổi chiều tối em lại về phòng trọ sáng lại đến.
    Do bạn lo lắng quá thôi chứ bạn có tí nguy cơ nào đâu mà sợ. Yên tâm đi bạn.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em cám ơn chị Hà. Các anh chị có biết địa chỉ phòng khám ngoài giờ của bác sỹ chuyên về da liễu, bệnh tình dục như giang mai không ạ em ở tp hcm. Em muốn gặp bác sỹ để được hỏi kỹ hơn. Vì hôm 31/8 em đi xét nghiệm giang mai ở bệnh viện da liễu nhưng các bác sỹ chỉ nói âm tính mà em không kịp hỏi thêm gì. Em muốn biết giả sử em bị giang mai nhưng chưa có triệu chứng loét thì có thể lây cho gia đình không và nhiều điều khác. Em sợ quá.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Em cám ơn chị Hà. Các anh chị có biết địa chỉ phòng khám ngoài giờ của bác sỹ chuyên về da liễu, bệnh tình dục như giang mai không ạ em ở tp hcm. Em muốn gặp bác sỹ để được hỏi kỹ hơn. Vì hôm 31/8 em đi xét nghiệm giang mai ở bệnh viện da liễu nhưng các bác sỹ chỉ nói âm tính mà em không kịp hỏi thêm gì. Em muốn biết giả sử em bị giang mai nhưng chưa có triệu chứng loét thì có thể lây cho gia đình không và nhiều điều khác. Em sợ quá.
    Bác Sĩ /Thạc Sĩ Nguyễn văn Út hiện đang công tác tại bệnh viện Nguyễn Tri Phương chuyên khoa về bệnh Hoa Liễu,Có phòng mạch riêng tại 468 Trần Hưng Đạo P14.Q 5 ĐT : 38550402.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Còn nữa em muốn đến văn phòng tư vấn của anh Tuấn hoặc các anh chị trong diẽn đàn để được tâm sự nhiều hơn. Hiện giờ em đang ở trọ một mình không dám ở nhà vì sợ lây cho gia đình. Em buồn và hoang mang lắm anh chị ơi

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Em cám ơn anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    63
    bạn xin1cohoi nếu hỏi về giang mai có j về nói mfinh biết với mình cũng đang lo sợ ko có vết loét vẫn lây

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Được mình hỏi được sẽ nhắn bạn. Chắc phải mai rồi chứ hôm nay lễ quốc khánh

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Anh Tuấn ơi anh có thể cho em đến văn phòng không? Ở một mình chỉ ăn ngủ và chờ đợi thế này em phát điên mất.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Anh Tuấn ơi anh có thể cho em đến văn phòng không? Ở một mình chỉ ăn ngủ và chờ đợi thế này em phát điên mất.
    Anh chỉ làm việc tham vấn trên http://diendanhiv.vn/

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này