Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 33 của 33

Chủ đề: em chết mất thôi!!!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi lolangqua777 Xem bài viết
    Làm sao để hết ám ảnh bây giờ anh ạ. Tối nào em cũng ngủ mơ thấy mình lên diễn đàn xin tư vấn mấy anh, như tối qua mơ thấy anh Hiếu tư vấn nữa em cứ lo nước ngập thì kim tiêm nó trong hóc nào đó trôi ra rồi chân em đi hất nước văng trúng, vì nó nhói rõ 1 cái ạ
    Bạn đang bị tâm lý nặng rồi.

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

lolangqua777 (28-08-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn đang bị tâm lý nặng rồi.
    vậy có kim đi nữa thì đâm em ko chảy máu cũng k sao, ko cần phải xét nghiệm phải ko anh Tuấn

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    vậy có kim đi nữa thì đâm em ko chảy máu cũng k sao, ko cần phải xét nghiệm phải ko anh Tuấn
    Tôi nhắc lại, Tư vấn cho một hành vi là phải xác định, k có chuyện tư vấn nếu như, giả sử, lỡ....

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Cho em hỏi câu thôi, kim ở trong nước chừng 5-10' thì dù có máu trên đầu kim thì đâm trúng chân em cũng ko có nguy cơ phải ko anh?

8. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    "em cảm ơn các anh chị, nhưng thật sự em vẫn còn lo lắm ạ. cái vũng nước khá to, mà đường trong chợ khá phức tạp nữa. do em bước qua, đôi dép nó hất cái quái quỷ gì trong vũng nước lên đập vào bắp chân, em cảm giác như đó là cái bịch nilon (chỉ là cảm giác là nilon thôi) sau đó là có gì châm nhói cái, có ai chích choát xong vứt kim vo nilon ko ạ. Về nhà em xem, thấy có 1 lỗ như lỗng chân lông vậy, em nặn hoài thì ko có máu, nhưng còn rát (do em nặn tróc da). Sáng giờ thì vẫn còn nhức chỗ đó lắm ạ. Mới tối 25 thôi, em còn trong 72h để quyết định các anh chị tư vấn em 1 lần chắc chắn về nguy cơ này dc ko em cảm ơn lắm lắm. à mà em đã tham khảo 1 số bài, và nguy cơ thật sự là kim đâm dính luôn ở chân, mình dùng tay rút ra thì mới gọi là nguy cơ cao phải ko ạ? trường hợp em đầu kim còn máu nhưng châm nhói cái mà chân ko thấy máu thì có đáng ngại ko các a? em chỉ lo lúc bước đi vội quá nó rớt ra mà ko cần dùng tay rút @@ em cảm ơn các anh đã tư vấn ạ " Chung quy trường hợp em là thế, vậy nếu có kim đi nữa, mà trong nước đâm trúng chân em (thấy có lỗ nhỏ xíu nhưng ko có máu) thì ko có nguy cơ đúng ko ạ? em đọc mấy tin bảo nếu là kim của người HIV giai đoạn cuối, AIDS thì nguy cơ rất cao. Em hoang mang, ko làm gì dc 3 ngày nay :((((((

Cảm ơn
    2,578
    "em cảm ơn các anh chị, nhưng thật sự em vẫn còn lo lắm ạ. cái vũng nước khá to, mà đường trong chợ khá phức tạp nữa. do em bước qua, đôi dép nó hất cái quái quỷ gì trong vũng nước lên đập vào bắp chân, em cảm giác như đó là cái bịch nilon (chỉ là cảm giác là nilon thôi) sau đó là có gì châm nhói cái, có ai chích choát xong vứt kim vo nilon ko ạ. Về nhà em xem, thấy có 1 lỗ như lỗng chân lông vậy, em nặn hoài thì ko có máu, nhưng còn rát (do em nặn tróc da). Sáng giờ thì vẫn còn nhức chỗ đó lắm ạ. Mới tối 25 thôi, em còn trong 72h để quyết định các anh chị tư vấn em 1 lần chắc chắn về nguy cơ này dc ko em cảm ơn lắm lắm. à mà em đã tham khảo 1 số bài, và nguy cơ thật sự là kim đâm dính luôn ở chân, mình dùng tay rút ra thì mới gọi là nguy cơ cao phải ko ạ? trường hợp em đầu kim còn máu nhưng châm nhói cái mà chân ko thấy máu thì có đáng ngại ko các a? em chỉ lo lúc bước đi vội quá nó rớt ra mà ko cần dùng tay rút @@ em cảm ơn các anh đã tư vấn ạ " Chung quy trường hợp em là thế, vậy nếu có kim đi nữa, mà trong nước đâm trúng chân em (thấy có lỗ nhỏ xíu nhưng ko có máu) thì ko có nguy cơ đúng ko ạ? em đọc mấy tin bảo nếu là kim của người HIV giai đoạn cuối, AIDS thì nguy cơ rất cao. Em hoang mang, ko làm gì dc 3 ngày nay :((((((
    Bấm vào đây xem:
    Chủ đề: gấp.giẫm phải kim tiêm khi trời đang mưa to,sợ bị hiv

Chủ đề: nghi ngờ giẫm phải kim tiêm khi đi học về,sợ hiv

giẫm phải kim trên cát biển

Đang chạy xe sợ bị kim tiêm đâm

Nghi kim tiêm ở dưới biển đâm anh chị ơi.

đạp vật nghi là kim

nguy cơ mới,sợ bị kim tiêm đâm

nghi ngờ bị kim tiêm đâm

Nghi ngờ bị đâm phải kim tiêm cần tư vấn gấp

Nghi ngờ bị quẹt kim tiêm

đi gặt lúa, nghi ngờ giẫm phảik im tiêm ngoài ruộng lúa,sợ bị hiv

Bị vật nhọn đâm chảy máu , nhờ a chị tư vấn giúp !!!

ngã vào kim tiêm,bị kim tiêm xượt qua tay chảy máu,sợ bị hiv

nghi ngờ giẫm phải kim tiêm khi đi học về,sợ hiv

gấp.giẫm phải kim tiêm khi trời đang mưa to,sợ bị hiv

Nghi ngời kim tiêm đâm

Sợ kim tiêm trong khách sạn

11. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    em xem và hiểu rồi anh Hiếu ạ. Em sợ là vì "đôi dép nó hất cái quái quỷ gì trong vũng nước lên đập vào bắp chân, em cảm giác như đó là cái bịch nilon (chỉ là cảm giác là nilon thôi) sau đó là có gì châm nhói cái, có ai chích choát xong vứt kim vo nilon ko ạ" chứ kim thì trong nước em đọc các topic khác đã hiểu là ko có nguy cơ rồi ạ. Chắc em ráng đợi 25 ngày đi xn quá giờ tới 7g30 tối mới hết 72h, em cần dùng pep cho chắc ko em cảm ơn a ạ

Cảm ơn
    2,578
    em xem và hiểu rồi anh Hiếu ạ. Em sợ là vì "đôi dép nó hất cái quái quỷ gì trong vũng nước lên đập vào bắp chân, em cảm giác như đó là cái bịch nilon (chỉ là cảm giác là nilon thôi) sau đó là có gì châm nhói cái, có ai chích choát xong vứt kim vo nilon ko ạ" chứ kim thì trong nước em đọc các topic khác đã hiểu là ko có nguy cơ rồi ạ. Chắc em ráng đợi 25 ngày đi xn quá giờ tới 7g30 tối mới hết 72h, em cần dùng pep cho chắc ko em cảm ơn a ạ
    BQT nhắc lại bạn k hề có nguy cơ, HIV k sống cái vũng nước đó, cho dù bạn có đạp kim bấy cả bàn chân cũng k có nguy cơ nghe rõ k??

14. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    BQT nhắc lại bạn k hề có nguy cơ, HIV k sống cái vũng nước đó, cho dù bạn có đạp kim bấy cả bàn chân cũng k có nguy cơ nghe rõ k??
    em cảm ơn a em hoảng là nếu nilon nó sẽ ko bị nước tràn vô, khi quẹt trúng em thì đầu kim nó đâm rách bao chọt trúng anh tư vấn vậy em cũng đỡ lo ạ, cảm ơn a

Cảm ơn
    2,578
    em cảm ơn a em hoảng là nếu nilon nó sẽ ko bị nước tràn vô, khi quẹt trúng em thì đầu kim nó đâm rách bao chọt trúng anh tư vấn vậy em cũng đỡ lo ạ, cảm ơn a
    Đó là do bạn k tin BQT, chứ BQT đâu rãnh mà đùa với bạn

17. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Đó là do bạn k tin BQT, chứ BQT đâu rãnh mà đùa với bạn
    Hihi, em rất tin BQT, tin nên em mới hỏi cặn kẽ ạ. Như thế là dù kim trong bao nilon ko bị tràn nước, khi va vô chân em nó đâm rách bao, có lỗ trên chân em, mà chân em ko chảy máu thì cũng "no rish HIV" đúng ko a em cảm ơn BQT lần nữa ạ

Cảm ơn
    2,578
    Hihi, em rất tin BQT, tin nên em mới hỏi cặn kẽ ạ. Như thế là dù kim trong bao nilon ko bị tràn nước, khi va vô chân em nó đâm rách bao, có lỗ trên chân em, mà chân em ko chảy máu thì cũng "no rish HIV" đúng ko a em cảm ơn BQT lần nữa ạ
    Đã trả lời rùi, cho dù có kim như bạn suy diễn bạn có dùng nó đâm nát bàn chân cũng k có nguy cơ

20. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này