Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 79

Chủ đề: oral sex,anh Tuấn va anh chi em cho em lời tư vấn tốt nhất.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

nguoihoangmang
    Guest
    xin cảm ơn các anh chị trên diễn đàn đã tư vấn cho em,em sẽ cố gắng sống tốt để không bị hoang mang nữa,nhưng có lẽ cần phải có thời gian để em có thể quên đi,có phải là do bản lĩnh của em yếu quá phải không ạ,theo các anh chị em có cần phải uống thuốc chống trầm cảm để tốt hơn không ạ.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    xin cảm ơn các anh chị trên diễn đàn đã tư vấn cho em,em sẽ cố gắng sống tốt để không bị hoang mang nữa,nhưng có lẽ cần phải có thời gian để em có thể quên đi,có phải là do bản lĩnh của em yếu quá phải không ạ,theo các anh chị em có cần phải uống thuốc chống trầm cảm để tốt hơn không ạ.
    Vào đây nhé: Stress-la-gi
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 11-10-2013 lúc 14:10.

nguoihoangmang
    Guest
    cảm ơn anh đã gửi cho em bài báo này,em sẽ cố gắng sống thật tốt,em co thể quan hệ với vợ bình thường mà không cần phải sử dụng bp an toàn phải không ạ.vì anh chị nói em chỉ bị tư tưởng thôi.

nguoihoangmang
    Guest
    xin anh chi trả lời giúp em vấn đề này để em yên tâm hoàn toàn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    62
    Bạn không có nguy cơ với HIV, bên cạnh đó các XN như combo 4 tuần, anti 8 tuần đã cho thấy rõ điều đó. Bạn cứ an tâm cùng vợ thực hiện kế hoạch. Và hãy nhớ tránh xa các tệ nạn xã hội để bảo vệ cho mình, gia đình và xã hội.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cảm ơn anh đã gửi cho em bài báo này,em sẽ cố gắng sống thật tốt,em co thể quan hệ với vợ bình thường mà không cần phải sử dụng bp an toàn phải không ạ.vì anh chị nói em chỉ bị tư tưởng thôi.
    Đúng rồi!

nguoihoangmang
    Guest
    dạ.thế em hoàn toàn không cần phải lo sợ và yên tâm sống với vợ phải không ạ,em sẽ tin tưởng vào sự tư vấn của anh chị .nếu có bị gì với những nguy cơ này anh chị phải chịu trách nhiệm cho em nhé,vì em tin tưởng vào anh chị cả,và ẹm cũng hứa với các anh chị trên diễn đàn sẽ sống lành mạnh để rồi không làm phiền anh chị nữa.

nguoihoangmang
    Guest
    xin cảm ơn chi Hà nhiều

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cho em hỏi cách đây 14 tuần em có đi matxa trá hình và được oral sex,sau đó không biết do thời tiết hay bị bệnh,em bi các triệu trứng như sốt,ngứa,nổi mẩn,viêm họng.em xn combo 4 và 6 tuần âm tính,đến tuấn thứ 8 e gặp bs ở hoa hảo và xn âm tính với anti-hiv,ông ấy hỏi em co bị ngứa,bị sốt không làm em suy sụp luôn,nói 6 thang xét nghiệm nũa.hom qua em khám ở pasteur và âm tính với hiv và giang mai o tuần 14,anh chị tư vấn cho em với vi vợ em cứ đòi có em bé,em phải làm sao đây.em đã an toàn 100% chưa vi em thấy mình cứ hay ngứa và nhức đầu lắm,cả nổi mụn o nách nữa,em sợ cái trò này lắm rối.em co bị sao và có lây cho vợ không,vì lâu lâu vợ em nói cứ bị ngứa.mọi người gíp em với,em dã yên tâm có em bé với vợ được chưa ạ.xin cảm ơn anh chi!e có phải xn 6 tháng không ạ.vì ông bs nói nếu co triệu trứng phải xn lại ở 6 tháng.em sợ lắm.
    Căn cứ vào nội dung bạn trình bày ở đây tôi khẳng định bạn đã an toàn và tặng vợ bạn em bé theo kế hoạch.

11. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

nguoihoangmang
    Guest
    em cảm ơn lời khẳng định của chị Hà,chi đã dọc những nguy cơ sau ngày xn của em và theo chị đây hoàn toàn là do em tưởng tuợng ra ạ,em co thể làm gì để loại những tư tưởng đó ra khỏi đầu em vậy chị?

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    em cảm ơn lời khẳng định của chị Hà,chi đã dọc những nguy cơ sau ngày xn của em và theo chị đây hoàn toàn là do em tưởng tuợng ra ạ,em co thể làm gì để loại những tư tưởng đó ra khỏi đầu em vậy chị?
    Những nguy cơ sau ngày xn của bạn là do bạn bị nỗi ám ảnh quá lớn. Bạn đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ cho bạn để lấy lại thăng bằng cuộc sống. Yên tâm đi.

nguoihoangmang
    Guest
    vâng ạ,em sẽ nghe lời anh chị và tìm lại thăng bằng cuộc sống,nếu vợ chồng em có tin vui em có thể cho các anh chị biết được không ạ,

Cảm ơn
    2,578
    vâng ạ,em sẽ nghe lời anh chị và tìm lại thăng bằng cuộc sống,nếu vợ chồng em có tin vui em có thể cho các anh chị biết được không ạ,
    Dĩ nhiên, nếu có tin vui thì đáng để chúc mừng cho 2 bạn chứ, tại sao lại k?

nguoihoangmang
    Guest
    vâng ,xin cảm ơn cac anh chị nhiều,cảm on songchungvoi_hiv đã mắng em ,em sẽ cố gắng hết mình để không hoang tưởng nữa.đợi tin vui của em nhé.

17. Những thành viên đã cảm ơn nguoihoangmang cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (12-10-2013)

nguoihoangmang
    Guest
    các anh chị ơi,vợ em mấy bữa nay bị cảm và đau họng,em lo lắng quá.có vấn đề gì không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    các anh chị ơi,vợ em mấy bữa nay bị cảm và đau họng,em lo lắng quá.có vấn đề gì không ạ.
    Vợ bạn cảm cúm thì liên quan gì,cho chăng chỉ liên quan bệnh thời tiết thông thường.Bạn nên đọc những gì mọi người tư vấn.

nguoihoangmang
    Guest
    em cảm ơn anh Tuấn,cứ mỗi lần em hay vợ có vấn đề gì là em run hết cả người lên,em khổ quá,cứ lo lắgn và mệt mỏi quá anh ạ.giờ em phải làm sao.dù biết là mình an toàn và lúc nào cũng nghĩ đến những lời tư vấn của anh chị để làm động lực cho sự an tâm.

Cảm ơn
    2,578
    em cảm ơn anh Tuấn,cứ mỗi lần em hay vợ có vấn đề gì là em run hết cả người lên,em khổ quá,cứ lo lắgn và mệt mỏi quá anh ạ.giờ em phải làm sao.dù biết là mình an toàn và lúc nào cũng nghĩ đến những lời tư vấn của anh chị để làm động lực cho sự an tâm.
    Bạn cũng biết sợ à? Vậy lúc bạn làm chuyện dối vợ sao bạn không sợ?

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    "Con vợ" đôi khi nó còn làm khổ về thể xác lẫn tinh thần gắp trăm lần "con ếch" đấy chứ. Bị bã nhéo và khủng bố hoài nên biết. hehe

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này