Trang 5 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 383

Chủ đề: Những câu hỏi hiv từng được Tuanmecsedec trả lời trên nhiều trang WEB với các nick

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    HoangYen đã viết:
    Anh Đại Thiếu Gia có thể hướng dẫn em để đi xn ở da liễu ko,các bước đó,tại vì hồi đó đi 1 lần với anh Tuấn nên anh Tuấn làm hết giùm em em ko biết gì hết.ở bv về thì bác sĩ chẩn đoán viêm phổi và loét dạ dày,còn vụ nổi hạch thì ông đó ko nói gì hết,với lại mụn cóc nữa nổi vài nốt ở cổ và ngực rồi,em stress quá anh ơi. giúp em nha

Bây giờ bệnh viện Da liểu thủ tục có khác xưa chút xíu,Bạn vẫn đi thẳng vào cổng,khi gởi xe xong, nhìn hướng bên tay trái,lại phòng 015 gặp bác sĩ xin giấy xét nghiệm HIV, thông thường nếu Bạn không biết sẽ cho bạn 1 sổ khám bệnh, thì bạn sẽ mất thêm khoản tiền khám bệnh là 30 ngàn, bạn cứ nói chỉ xét nghiệm HIV, không cần khám, nên xin giấy xét nghiệm HIV thôi.
    Khi bạn đã xin giấy xét nghiệm rồi, thì đi lên lầu 1, vừa bước lên lầu 1 thì thấy ngay quầy thu tiền, khi đóng tiền xong , thì bạn cũng liếc qua bên tay trái thấy phòng 118 , tiến lại đó lấy số thứ tự (nếu đông ),đợi đến lượt bạn, bước vào phòng, để lấy máu quyết định khi lấy xong, tìm một quán nước nào đó ngồi chờ 2 giờ sau có kết quả.
    mọi thắc mắc, cũng như bở ngở khi đến bệnh viện Da liểu thì ĐT ngay cho Đại_thiếu_gia 01678870727.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    xét nghiệm
    sanhdieu_79
    Gởi: 01 Tháng Chín 2009 2:43:45 SA Xoá Trả lời Trích dẫn
    - Anh cho em hỏi em xét nghiệm 6 tuần tại hòa hảo HIV Ag/Ab combo NEG : 0.15
    hôm qua là 9 tuần em làm lại thì là HIV Ag/Ab combo NEG : 0.27
    tăng lên 0.12 nữa vậy có sao không anh ???? có khi nào đến 12 tuần nó lên bằng 1 không !!!! sao em lo quá!!!

p.s: sao em không đặt câu hỏi trong box cùng sẻ chia tâm sự không được , nên em mới pót vào họp thư riêng của anh .mong anh hồi âm

&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&

Câu hỏi này trong hộp thư,Đại_thiếu_gia chia sẽ ngoài đây luôn.

vấn đề thì Bạn lo là 6 tuần NEG S/CO=0.12 và lần sau 9 tuần chỉ số này nó tăng lên NEG S/CO=0.15 chứ gì ?Bạn đừng lo ,Vì

S/CO nghĩa là Sample/Cutoff Value. (tỷ lệ giữa Sample với Cutoff Value)
    Mỗi xét nghiệm huyết thanh đều có 1 cutoff value riêng, nói theo tiếng Việt là ngưỡng.
    Nếu kết quả mẫu huyết thanh của bạn (Sample) vượt quá ngưỡng (CO) thì kết quả dương tính.
    Nếu kết quả mẫu huyết thanh của Bạn dưới ngưỡng thì kết quả âm tính.
    Nếu kết quả mẫu huyết thanh của Bạn gần với ngưỡng thì kết quả "không xác định" hay borderline. (Phải thực hiện lại)
    Kết quả xét nghiệm huyết thanh không phải là con số cố định mà luôn có những biến thiên. Ngay cả cùng một mẫu huyết thanh nếu được test nhiều lần thì các kết quả cũng không bao giờ giống nhau.
    Đại_thiếu_gia biết Bạn sợ là vì sao, Bạn thấy 0.12 và 0.15 thì cứ tưởng vẫn có HIV nhưng ít, có lẽ Bạn chỉ muốn là 0. Đó chẳng qua là con số giao ước đo đếm thôi. Còn chỉ có tồn tại 2 khái niệm: Phát hiện kháng thể hoặc Không phát hiện kháng thể thôi.

Chứ đừng thấy 0.12 và 0.15 thì nghĩ là vẫn có ít HIV là không phải.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    sanhdieu_79 đã viết:

- Thank.s anh nhiều lắm !!! của em là lần 1 : NEG : 0.15 và lần 2 : NEG : 0.27 chứ không phải lần 2 là 0.15 anh ơi !!!!>>>....ý em nói là lần 2 của em nó tăng thêm 0.12 ( 0.15 + 0.12 = 0.27 )nữa so với lần 1 đó anh...em thấy có 3 tuần mà nó tăng thêm 0.12 nữa nên rất sợ...

- Vậy nếu nó có tăng thêm 0.12 nữa so với lần 1 vẫn không có vấn đề gì phải ko anh ?????

Đại_thiếu_gia đã giải thích ở trên rồi,cho dù bằng mấy đi nữa ,thì miễn sao đừng có lớn hơn 1.Nếu chưa giải tỏa được thắc mắc thì Bạn đến 254 Hòa Hảo P.4, Q.10 bệnh viện Hòa Hảo gặp Bác sĩ để hỏi,Nhưng , có lẽ sẽ không giải thích cho Bạn, vì bạn không có trong chuyên môn, có giải thích cũng không biết.
    Click vào đây tham khảo thêm

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    suchodoi đã viết:
    tôi post trong mục hỏi đáp mà ko thấy được hiển thị,tôi xin hỏi bạn ở đây,3 ngày trước tôi qh với gmd,có sử dụng bcs,sau khi qh có kiểm tra lại bằng cách cho nước vào bcs và ko thấy bị rỉ,đến hôm nay là sau 3 ngày tôi thấy cơ thể nhức mỏi,người gai gai sốt,cổ họng ran rát,liệu đấy có phải là triệu chứng lâm sàng của hiv,mong bạn giải đáp

Bạn hỏi thì cũng phải đợi Các Mod xuất hiện, coi bài bạn hỏi như thế nào, có lý không, có chuẩn không, có vi phạm vì không , rồi mới duyệt chứ,Nếu bạn thấy không xuất hiện thật, thì các bạn chỉ hiểu 1 điều, chắc câu hỏi phi thực tế, câu hỏi tưởng tượng,câu hỏi trùng lập.
    Đại_thiếu_gia đợi câu hỏi bạn xem sao, coi có duyệt không ,rồi sẽ chia sẽ cho, nên tạm thời câu hỏi này trong đây, chưa chia sẽ cho bạn được , đợi nhé.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    jonynguyen06 đã viết:
    sorry anh Dai thieu gia nha!!chắc anh còn nhớ em và nguy cơ của em đã chình bầy với anh,hôm nay em đã nhận dc kết quả sau 6t (âm tính thui)anh cho em hỏi vậy em có thể tin hoàn toàn vào kết quả không anh,người ta cứ nói thời gian này là chưa đủ,em đã đọc nhiều tài liệu trên trang này thì nói là 6t có thể tin được...em không biết phải làm sao...

theo kinh nghiệm của anh thì em có thể yên tam không anh!!!!
    cám ơn anh trước nha...xin anh giúp cho ạ!!
    em đi xét nghiệm ở trung tâm chân trời mới(bệnh viện gia liễu)

Đại_thiếu_gia làm gì mà không nhớ, nếu đã chia sẽ cho một ai, chỉ cần con ruồi bay ngang là đã biết con Ruồi đó là con đực hay con cái.

Trường hợp bạn,ngay từ lúc đầu là đã được các bạn chia sẽ là không có nguy cơ,cho nên với thời gian xét nghiệm 6 tuần Âm Tính này với bạn là đã coi là yên tâm, hết Stress.
    Theo Kinh phong, ý lộn theo kinh nghiệm của Đại_thiếu_gia được biết từ khi gặp được diễn đàn này từ 28/8/2007 đến bây giờ thì chưa một thành viên nào 6 tuần Âm Tính mà sau 3 tháng Dương tính hết.Nhưng nếu Các bạn hỏi Đại_thiếu_gia xét nghiệm thời gian nào thì an toàn yên tâm nhất,thì Đại_thiếu_gia vẫn trả lời là tháng thứ 3.

Riêng vấn đề bạn và các bạn , nếu chỉ có 1 hành vi quan hệ tình dục mà có sử dụng BCS,không bị ra rách,nếu xét nghiệm ra Dương tính HIV thì gặp Đại_thiếu_gia sẽ thưởng, phần thưởng này sẽ thông báo sau, thông báo bây giờ, mắc công các bạn nôn nao, lạy trời cho Dương tính HIV là chết.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    minhthu đã viết:
    Bác Đại_Thiếu_Gia cho em hỏi chút. Vấn đề này hơi mắc bác à. Em muốn hỏi nếu trong thời gian chờ XN mà uống rượu ngâm cây thuốc phiện thì có ảnh hưởng tới XN không bác. (em đọc là nếu sử dụng ma túy thì có ảnh hưởng tới thời gian xét nghiệm). Vậy em uống 2 lần rùi thì có sao không ạ?? Rượu này là có thật 100% ở Yên Bái đó bác ạ. em sợ chất ở trong đó làm ảnh hưởng tới thời gian XN. Kính mong các bác có chuyên môn và kiến thức sâu rộng giúp em về vấn đề này. Em xin chân thành cảm ơn!

Cũng không ảnh hưởng , khi nào kết quả ra Dương Tính HIV thì mới nghĩ đến nó.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    kingmen đã viết:
    Đại thiếu gia ơi cho em hỏi?

E co qh với gmd. lúc quan hệ có mang bao, nhưng lúc thao bao em dùng tay mình tháo,em ko để ý là ngón tay em bị xước, vết xước rất nhỏ chỉ như một sợi chỉ, dài cỡ vài mm , em ko thấy có máu.
    Anh ơi em hoang mang quá, chưa dám đi xn, thực sự em run lắm. e quan hệ cũng được môt time khá lâu rùi!

Anh có thể cho em bít tình trạng của em như thế có nguy cơ cao ko anh!

Thanks anh nhìu!

Bạn diễn tả, Đại_thiếu_gia chưa hình dung ra là vết xướt trong thời điểm đó của bạn như thế nào và thời gian tiếp xúc dịch ra sao.Nếu không phải là vết thương hở thì không sao.thời gian khá lâu rồi, nếu có nghi ngờ bạn nên đi xét nghiệm,Cùng nói không với GMD đi các bạn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    kingmen đã viết:Bác đại thiếu gia !

Em quan hệ với gái md xong, em dùng tay tháo bao. bên cạnh ngón tay của em có một vết xước nhỏ, ko có chảy máu, em chạm vào cuối vòng bao cao su, và đầu ngón tay cũng dính một ít dịch .e chạm vào trên bao cao su, thời gian chạm tay vào ít.

Em thấy trên diễn đàn có bài nói vrut hiv ko sống được ngoài cơ thể vậy khi em rút dv ra và tháo bao thì vrut còn sống ko, và khả năng lây nhiễm cao ko anh!

Thanks bác!

nếu đúng như vậy thì không sao.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    minhthu đã viết:

Híc hình như bác ĐTG ghét em rùi hay sao ấy. Híc em có tào lao đôi chút nhưng mà có lo lắng thì mới thành gia tào lao chút chút mà bác đừng giận nha . Bác đừng giận nha hì hì mong Bác giúp đỡ em còn nhỏ dại mà.

Đại_thiếu_gia bao giờ ghét bỏ ai, thương không hết, nhất là chị em phụ nữ ở diễn đàn này .Vấn đề của bạnĐại_thiếu_gia đã chia sẽ rồi,với 2 lần uống rượu gì đó (hình như rượu ông uống bà khen thì phải ) cũng không ảnh hưởng thời gian xét nghiệm của bạn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    quan hệ thế nào thì bị hiv,quan hệ với 2 người liệu có bị nhiễm không
    123
    Gởi: 07 Tháng Chín 2009 9:03:31 SA Xoá Trả lời Trích dẫn
    ban oi!cho mình hỏi!
    mình co quan hệ với 2 người liệu mình co bị nhiễm hiv
    cả 2 người này đều là người binh thường
    và mình không quan hệ với 2 người cùng 1 lúc.có thể la hôm nay quan hệ với người này thi mai quan hệ với người kia hoặc cách nhau 1 thời gian!và khôn phải ngày nào cũng như vậy!
    nhưng khi quan hệ bọn mình đều không dùng bcs
    liệu co khả năng bị hiv!mình thây lo!vì mình vẫn chưa bít như thế nào thì sẽ bị bệnh!giúp mình nhé!đợi câu trả lới sớm nhất

&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&

Câu hỏi này trong hộp thư,Đại_thiếu_gia chia sẽ ngoài đây luôn
    .

Bạn có số đào hoa thật đấy, nhưng cái đà ngày nào cũng ra trận như thế này, thì cũng có ngày chống gậy đi chơi nha bạn,sức khoẻ là vàng.Vào vấn đề chính nhé.

TRường hợp bạn hỏi,chứng tỏ là bạn chưa bao giờ đọc kiến thức HIV,Bạn Click vào đây đọc đi,vì saoĐại_thiếu_gia nói với bạn như vậy,Vì bạn tưởng HIV tự sanh ra trong cơ thể con người sao? không phải vậy, phải có nguồn nhiễm từ người này lây truyền cho người kia.
    Cho nên ! nếu bạn đã khẳng định 2 người kia là người bình thường, tức là không có HIV, dù bạn có lấy máu của 2 người này bơm thẳng vào người bạn, thì vẫn không làm sao có HIV được, huốn hồ gì bạn quan hệ tình dục không an toàn với 2 người này, chỉ sợ tăng dân số thôi, bạn đã hiểu chưa?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    HoangYen đã viết:
    hix có phải khi bị nhiễm hiv người ta sẽ bị thiếu máu ko anh ĐTG.......dến hôm nay em mới biết hix hix........kết quá chẩn đoán của em là thiếu máu do thiếu sắt trầm trọng.....viêm dạ dày.....viêm phổi......của BV hoàn mỹ....bữa giờ em ko dám đi xn .Anh ĐHG ơi anh Tuấn ơi em phải làm gì đây

Nói kiểu này thì hoàn toàn bạn không hiểu chữ HIV là gì.Của những từ nào ghép lại và HIV khi xâm nhập vào cơ thể con người thì như thế nào.
    Việc thiếu Máu và dư máu chả liên quan gì đến HIV, vì ngoài xã hội có biết bao nhiêu người bị cao huyết áp và huyết áp thấp.

Món khoái khẩu của HIV khi vào cơ thể người là hệ miễn dịch .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    HoangYen đã viết:
    em đọc trong đây nè chứ em có biết đâu
    IV. CÁCH TIẾP CẬN CÁC HỘI CHỨNG LÂM SÀNG THƯỜNG GẶP Ở NGƯỜI NHIỄM HIV/AIDS

Hoangyen đã làm cho Đại_thiếu_gia nhớ lại năm 2008 tại diễn đàn này,có một thành viên dù xét nghiệm không biết bao nhiêu lần Âm Tính, nào là xét nghiệm từ tuần thứ tư kéo dài đến tuần thứ 5, 6, 7, 8 ,9 luôn cả tháng thứ 3 và cả tháng thứ 6 Âm Tính
    Vậy mà cứ lên đây khăng khăng không chịu đó là Âm Tính của mình, cứ nói có các triệu chứng HIV của mình,đủ thứ kiểu,tại sao xét nghiệm ra Âm Tính mà không ra dương tính HIV.Pó tay
    Như vậy ! hôm nay tại diễn đàn này đã có người tái bản người bạn ấy,đó là Bạn (Hoangyen ),không phủ nhận và chấp nhận kết quả Âm Tính là của mình àh?thì Bạn cứ đi xét nghiệm đến khi nào lòi ra dương tính HIV thì mới thôi không xét nghiệm nữa, cứ còn ra Âm Tính là còn đi xét nghiệm, vậy có hay hơn không là ở đây cứ đem ra mấy cái gọi là triệu chứng HIV của bạn,trong khi đó đã chia sẽ cho bạn hết rồi.Bạn nên nhớ câu chuyện bạn không phải mới đây.
    Quên nói với bạn chuyện này, người bạn mà Đại_thiếu_gia nhắc đến,đã bị BQT khoá nick,vì không chịu nổi cái tính cố chấp.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    khongthenaoquen đã viết:
    Anh ĐTG ơi cho em hoi một câu nhé. em có ôm và hôn(mút) vào ngực GMD, cả 2 đều không mặc quần áo, dương vật của em có cương cứng và bị GMD đè vào. em có dùng tay sờ vào(ko đút vô trong) AD GMD tay có dính dịch AD( hai đầu ngón tay em có vết sước da nhỏ,bong da nhưng ko có chảy máu)nếu trong quá trình em ôm cô gái đó đầu dương vật của em bị dính dịch AD thì liệu em có nguy cơ ko anh?các hành vi trên của em có nguy cơ ko anh? ( ah nói thêm em Ko QHTD với cô ấy, ko Oran sex, HS, hôn môi) hịc ! hiện tại em đang bị stees nặng anh ah, em chưa từng QHTD với ai nên em sợ lắm anh ah...mong anh sớm tư vấn giúp em với! chào anh..

Đại_thiếu_gia cố tình tìm nguy cơ cho bạn 1 trận để tởn không còn tìm GMD nữa mà cũng không tìm thấy.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    khongcothemlannaonua đã viết:
    DTG cho e hỏi 1 câu: e có nguy cơ ( QH rách bao và sau đó cả 2 đi XN đều AT) và sử dụng thuốc PEP ( 48h). E dã làm 3 XN:
    ngày thứ 35 ( tính cả thời gian dùng PEP): AT (tes nhanh)
    Ngày thứ 100: AT ( Elisa)
    Và hơn 6 tháng 1 chút: AT ( Elisa)
    Thời gian gần đây e thấy mệt mỏi, mọc 2 hạch ở cằm, tim đập nhanh, hồi hộp ( ngoài ra k có dấu hiệu sơ nhiễm j cả). E lo lắng quá, vậy e có nên đi XN lần nữa không.
    TH của e đã AT 100% chưa ( từ đó k có nguy cơ j)

Đến giờ này vẫn còn lăng tăng không tin tưởng diễn đàn HIV tư vấn hay là không tin tưởng Bộ y Tế ra công văn gởi cho các sở y Tế về nguyên tắc xét nghiệm HIV quy định tiêu chuẩn xét nghiệm HIV có dùng PEP là tháng 1, 3 và 6 ?????.
    Theo diễn tả của bạn vẫn còn : (thấy mệt mỏi, mọc 2 hạch ở cằm, tim đập nhanh, hồi hộp ) , đây là chứng bệnh hoang mang vẫn còn đeo bạn trong suốt thời kỳ vừa qua gặp nạn ( rách bao ), nếu không phải vậy thì bạn cần gặp bác sĩ chuyên khoa Tim coi có phải bị rối loạn tim không, sao mà cứ hồi hộp hoài,ngoài ra nếu bạn còn căng thẳng quá về thần kinh, thì cần đến bác sĩ chuyên khoa tâm lý, để chữa, để lâu không tốt cho sức khỏe, Vì trên xã hội đã có hàng ngàn người bị chứng hoang tưởng đã làm chuyện dại dột.

Bạn có thể đọc lại lời nói Click vào đây của TS Trần Tịnh Hiền - phó giám đốc Bệnh viện Bệnh nhiệt đới TP.HCM - cho biết về PEP cũng như về thời gian xét nghiệm, nếu Bạn vẫn còn thắc mắc, có thể đến 190 Bến hàm tử Q5 Bệnh viện Nhiệt Đới gặp vị Tiến sĩ này hỏi lại lần nữa.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    catun đã viết:
    Chào anh Đại Thiếu Gia! em là người gọi điện lúc chiều cho anh nè.
    Em xin trình bày tình huống của em, em mong anh sớm cho em biết nguy cơ của em thế nào.

cách đây 1 tuần em có quan hệ với GMD. lúc đầu cô tao dùng tay làm cho DV em cứng. cô ta chuẩn bị tròng bao cao su vao thì em xuất tinh. Sau đó em yêu cầu cho thêm cái BCS. Cô ta tròng cái bao lúc nãy ( chưa sử dụng) xóc cho Dv cứng lên rồi khui một bao mới tròng thêm vào. Cô ta ngồi trên rồi đưa DV vao âm đạo. Được mấy cái rồi em ra . lúc đó DV có xìu lại một tí. Em nói thôi, cô ta đúng dậy, em thấy dương vật ra khỏi âm đạo , còn BCS thì bị giữ lại ở âm đạo cô ta. Sau đó em đi vệ sinh bộ phận sinh dục bằng nước sạch. Sau đó em về nhà va tiếp tục rửa lại bằng nước với xà phòng. Em lên mạng đọc thì nghe nói đeo 2 bao dễ rách. Em sợ quá( khoảng gần 2 tiếng sau ) em quanh lại chỗ nhà nghĩ đó. kiểm tra lại có biij rách bao kg. 2 cái bao vẫn lồng vào nhau, em dùng 2 ngón tay trỏ và cái bốc BCS đó ra. và cũng dùng chân đạp vào miệng bao và 2 ngòn tay kia vuốt thử BCS có bị rách gì kg. theo em nghĩ 2 ngón tay chỉ tiếp xúc với phần da người ta hay lấy dấu vân tay. kết quả em ép vậy mà tinh dịch trong BCS kg rò rĩ. nên BCS không rách phải kg ạ? em sợ quá đi. giúp em với. 2 bàn tay em kg có vết thương nào đang chảy máu cả,cũng chẳng có vết thương nào hở hết, thời gian tiếp xúc bao cao su ( luc vuot khoảng nhỏ hơn 5s ) tay em chỉ có vết khứa ở da nhưng mà không có chảy máu, giống như là xước sơ ở ngoài da thôi ạ. Mà cũng chưa chắc là xước ở đó nữa. Em cứ lo mãi. Nhiều đêm em kg ngủ được, em cứ suy diễn lung tung. Em tư vấn người ta nói chẳng có nguy cơ, có chỗ nói rằng cái nào cũng nguy cơ hết. EM lại lo lắng hơn. Em thấy hình như em đang hoang tưởng quá phải không anh. EM không có thọc tay vào âm đạo. Anh ơi em sợ phát sốt phải vào viện, ngày liền kề đêm đi chơi. EM rất lo lắng , em cứ nhắm mắt là suy nghĩ lung tung. Em vô dụng quá. Giờ em sợ tới già rồi, thấy bạn gái là em ứa nước mắt miết thôi. Em đang rất là hối hận. Không biết ma quỷ xuôi khiến sao nữa. Anh tư vấn giúp em nha. Em muốn có đêm ngon giấc , em thề với lòng là không kiếm GMD nữa, quần áo bận bữa đó em vứt hết, con đường đó em cũng kg đi. Em rất sợ, em bị tâm lí phải kg anh. ANH Ơi THƯƠNG EM với nghen.

Trời đét ới ! gọi ĐT thì nói chuyện rất ngắn gọn dể hiểu, dể chia sẽ, sao vào đây viết bài hỏi, giống viết tờ sớ để trình lên Admin kiện Đại_thiếu_gia quá vậy.
    Đã chia sẽ cho bạn trong ĐT rồi, thiếu điều muốn cháy luôn cục pin ĐT , đã nói là không có nguy cơ, chỉ có điều này cần lưu ý, là không nên dùng 2 bao cao su cùng 1 lúc và sau khi quan hệ tình dục xong , đến khi rút dương vật ra, nhớ lấy tay giử ở phần cuối bao cao su để rút dương vật ra khỏi âm đạo, chứ rút kiểu như vậy không may bao cao su rớt lại ,thì người có nguy cơ và có thai là cô gái kia ,nếu như Bạn có bệnh.Vì sao ? Vì khi bao cao su rớt lại trong Âm Đạo, tinh dịch của Bạn sẽ tràng ra khỏi bao cao su vào trong Âm Đạo.

Từ tháng 8 đến hôm nay, Đại_thiếu_gia đã bỏ ra rất nhiều thời gian trực tiếp để chia sẽ , cũng như củng cố tinh thần cho mấy thành viên trong diễn đàn này,tinh thần bắn loạn, khủng khoảng giống như bạn, dù là nguy cơ không có, nhưng những ca như thế này ,Đại_thiếu_gia hứa sẽ tận tâm giúp đở.
    Vậy bạn hãy bình tỉnh,Nguy cơ bạn không có đâu, nếu như Bạn không chủ động được tinh thần, bất cứ lúc nào thì cứ ĐT cho Đại_thiếu_gia 01678870727.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    phutlamlo đã viết:
    Cách đây 2 tháng mình có quan hệ với GMD có dùng BCS, nhưng khi mới bỏ DV vào âm đạo thì phóng tinh ngay, sau đó GMD ấy BCS ra và sờ vào DV mình cho đến khi cương cứng và bỏ BCS mới vào tiếp tục quan hệ. Từ đó đến nay minh thấy người chỉ bị ngứa chân tay và toàn thân ngoài ra không có bểu hện gì nhất là vào khi trời nóng và về đêm.Liệu mình có bị HIV không. Giúp mình với nhé mình lo quá không ngủ được

HIV thì có lẻ là không rồi, Vì đã có bao cao su bảo vệ, dạo này Bạn hay bị ngứa chân tay và toàn thân hả,bạn nên đi khám Gan, dấu hiệu của bệnh Gan rồi đấy hoặc bạn mua thử xà phòng Lifebuoy về tắm thử có khả quan hơn không.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    doremon5 đã viết:
    Đại thiếu gia cho mình hỏi nếu 1 người quan hệ với GMD và chắc đã bị lây HIV( mình ví dụ là đã bị thôi) thì sau bao lâu xét nghiệm mới biết mình nhiễm bệnh? bình thường thì 6 tuần xn là biết nhưng đối với người biết mình đã mắc bệnh thì sau bao lâu XN mới thấy con virus đó?
    Mình đọc thì cỡ 2-3 tuần nếu bị nhiễm thì đi XN là biết rồi phải ko? Cho mình 1 vài câu trả lời nha.
    Còn 1 thắc mắc, triệu trứng rát họng, sao mình ko thấy ghi ho, và sổ mũi mà chỉ có rát họng? những biểu hiện đó thường đi kèm với nhau mà?

Đại_thiếu_gia lưu ý bạn,đang trong thời gian cần chia sẽ ,đừng tư vấn lung tung trong box hỏi đáp,không nên,Bài bạn tư vấn sẽ không dược duyệt và sẽ bị xóa.

câu hỏi này của Bạn, thì Đại_thiếu_gia trả lời với bạn như sau, nếu biết trước chắc chắn 100% bạn tình không có HIV thì mắc mớ gì các bạn ở đây kêu Bạn đi xét nghiệm ở thời điểm 6 tuần và 3 tháng đề làm cái gì cho mệt.
    Những lời chia sẽ trên đây,là vì không hiểu và biết bạn tình mà các bạn quan hệ tình dục là như thế nào? nên khi chia sẽ vẫn cho là người đó có HIV,nên kêu các bạn cần xét nghiệm là vậy, bạn hiểu chưa .?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    vukhuctinh đã viết:
    cho em hỏi ngắn gọn thôi nha là đi mát xa đó 1 em đào ngặm DV bít bao nhiu người và sau đó ngặm DV của mình thì có lây H không hoặc lây bệnh khác và khoãng bao nhiu %

Công nhận câu hỏi bạn ngắn gọn,dể hiểu và dể trả lời thiệt.
    Bạn có đi lộn chổ không vậy,Massage gì có cái vụ ngặm gì đó,hình như không phải chổ mát xa rùi, đây là chổ mát gần đây, nguy hiểm.
    còn cái vụ ngặm liên thanh gì đó mà bạn nói,nói thiệt nha cho dù mấy cô gái ấy có cắt cùm đứt làm đôi cây cần tăng dân số của nhiều người.
    Cô gái ấy cũng cắt cùm đứt làm đôi cây cần tăng dân số của bạn luôn thì cũng không liên quan gì đến HIV,huốn hồ gì là ngặm thôi.
    trừ khi nào cô gái ấy, lúc cắt cùm bạn mà miệng máu như thế này

19. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

¶Vi¶Tieu¶Bao¶ (08-09-2013)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    mong20 đã viết:
    đêm qua tôi đã ngậm vú và xoa nắn vú của gmd , nhưng hai bên miệng tôi bị nướu chỉ cần nghiến 1 cái là sẽ chảy máu ,liệu tôi có sao ko khi ngậm vú của gmd ...mà miêng tôi bị như thế !

Có phải toàn bộ các nick và bài dưới đây là của bạn? chỉ một nhân vật và các bài dưới đây đã bị BQT đưa về topic chủ đề chuyên,thì bạn đã hiểu câu hỏi của bạn là như thế nào rồi.

nam_89
    #22 Đã gởi : 16 Tháng Chín 2009 7:29:39 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn
    Danh hiệu: Thành viên mới

Nhóm: Thành viên mới

Gia nhập: 16/09/2009
    Cuối tháng bọn em đi ăn uống rồi đi chơi. Nhưng lúc em chơi em mút đầu ngực của GMD.Sau hơn 1 tuần em cảm thấy người hơi mệt,hơi sốt(không phát ban) đi ngoài không đi đc mà lần nào có dạng lỏng.Sau 1 thời gian tay em nổi 2 nốt đỏ rồi hết,cổ nổi cục hạch dưới cằm.Em đi xét nghiệm không vấn đề gì.Chỉ mỗi là viêm hạch.Anh chị nào chỉ cho em biết em nên làm thế nào.Em rất lo lắng và rất bối rối.Có anh chị nào như em rồi xét nghiệm kết quả ra sao không ạ.Như vậy có phải lạ bị nhiễm H rồi không ạ.

abucasan
    #24 Đã gởi : 17 Tháng Chín 2009 7:29:15 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn
    Danh hiệu: Advanced Member

Nhóm: Thành viên chính thức

Gia nhập: 12/01/2009
    bữa em có đi matxa và có quan hệ với GMD...cô ấy dùng tay qh với em....em dùng miệng bu' ngưc. cô ấy....chỉ vậy thôi Nhưng khi về nhà em thấy miệng em ngot. ngọt.bùi bùi..em sơ. là miẹng đã có dính sữa của ngực cô ầy...em cũng không biết cô ấy có thai không.....tai. miệng của em hay bị chảy mau' chân răng nên em lo quá...các a tư vấn giúp em với....

baka_san
    #25 Đã gởi : 17 Tháng Chín 2009 7:53:11 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn

Gia nhập: 17/09/2009
    Hôm bữa tôi có đi uống bia ốm có hôn miệng,bú vú của tiếp viên quán.Ko biết những việc trên có bị lây HIV ko,mấy bác giúp dùm ha,thanks

mong20
    #26 Đã gởi : 18 Tháng Chín 2009 12:31:54 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn

Gia nhập: 23/07/2009
    tối hôm qua tôi có đi tìm gmd nhưng sợ tôi chỉ có xoa vú và ngậm vú của cô ta thôi ...và miệng của tôi 2 bên hông đều bị nướu , chỉ cần nghiến 1 cái sẽ bị chảy máu ....liệu ngậm vú như thế mà vú cô ta có chảy máu thì tôi có nguy cơ ko ? là thành viên mới nên thông cảm !

mong20
    #27 Đã gởi : 18 Tháng Chín 2009 12:35:31 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn

Gia nhập: 23/07/2009
    đêm qua tôi đã ngậm vú và xoa nắn vú của gmd , nhưng hai bên miệng tôi bị nướu chỉ cần nghiến 1 cái là sẽ chảy máu ,liệu tôi có sao ko khi ngậm vú của gmd ...mà miêng tôi bị như thế !

abucasan
    #28 Đã gởi : 18 Tháng Chín 2009 2:55:33 CH Sửa Di chuyển Xoá Trích dẫn
    Danh hiệu: Advanced Member

Nhóm: Thành viên chính thức

Gia nhập: 12/01/2009
    em có đi matxa va va co oraxel với GMD...cô ấy chỉ dùng tay QH với em.Nhưng em có dùng miềng ngậm vú của cô ấy...Khi ra về em thấy miệng em hơi lạ lạ..có mùi mặn,bùi...các anh giúp em coi em có nguy cơ không....nếu người con gái ấy dang có sửa,khả nănng của em cao không ah em biết HIV có trong sửa mẹ nên em hoảng quá....tại miệng em rất hay bị chảy máu chân rănng nên em lo quá di....các anh giải thích giùm em rõ ràng rồi khóa lại cũng đc...huuuhuhuhu

Chủ đề : các câu hỏi hoang tưởng, Cần đọc kiến thức HIV.
    [ Chuyến đến trang: 1, 2 ]
    cuncontinhnghich 27 447 Hôm nay lúc 2:55:33 CH
    bởi

Chỉ có phê là chính.Chưa có thông tin nào nói ngặm vú sẽ bị nhiễm HIV.
    Chổ nào có vụ này vậy,lị chỉ ngộ đi,ngộ cho xiền lị
    Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 08-09-2013 lúc 20:56.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    abucasan đã viết:
    nhưng nếu người phụ nử đang cho con bú thì sao anh......em mới đọc báo có nói rằng Mẹ bị HIV không nên cho con bú vì sợ lây nhiễm.....huhuhu em lo quá

Đại_thiếu_gia lập topic này ra ,là để giúp các bạn giải đáp tâm lý,nhưng trường hợp của bạn có lẽ chưa cần thiết lắm,để thời gian này Đại_thiếu_gia tập chung chia sẽ cho các bạn khác đang cần hơn.Vấn đề của bạn khi nàoĐại_thiếu_gia thật sự rảnh,quay lại tiếp chiêu cho bạn.
    Điều quan trọng bây giờ bạn cần làm,là tìm kiến thức HIV đọc trước đi,chẳng hạn đường lây nhiễm HIV và đường không lây nhiễm HIV .vv..v.v sau đó Đại_thiếu_gia sẽ chơi trò đố em về HIV với Bạn,có thưởng.OK

Trang 5 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này