bienlang đã viết:
A Tuấn ơi giúp e với.Chuyện của e là ntn ạ,ngày 26/10/09 e có qh với gái mại dâm,lúc đầu e có dùng bcs nhưng 1 lúc sau e lại bỏ bao ra,trong thời gian khoảng 2 - 3 phút là e qh ma không dùng bcs,rồi e cho ra ngoài va rửa xà phòng.lúc đấy mới biết là không ai ngu như e.thế e hoang mang quá.dắt cả 2 đi xn hiv thì đều âm tính cả.e có hỏi bác sỹ tỉ lệ mắc bệnh của e thì bác sỹ nói không xác định được vì nó rất thấp dưới 1% và đã không cho e uống thuốc(bác sỹ trưởng khoa lây bv bạch mai hà nội).e sợ cô bé đó đang trong thời kỳ cửa sổ.hỏi nó thi nó bảo kô làm sao.và đồng ý cùng đi thử máu cùng e 1 lần nữa.vậy cho e hỏi là sau 6 tuần đi xn nếu cả 2 đều âm tính thì đã tạm thời yên tâm chưa ạ.e lo lắng quá,không biết sau 6 tuần mà đi thử máu thì liệu có chính xác tới 95% không và e nên xét nghiệm bằng phương pháp nào.E cảm ơn a rất nhiều

Bạn sao dại vậy,bỏ BCS ra làm gì,muốn tìm cảm giác lạ àh,nguy nhiểm nha bạn,như vậy là Bạn mang BCS không đúng cách rồi,là có nguy cơ.
sau khi có hành vi này bạn dẫn cô gái ấy cùng đi xét nghiệm ra Âm Tính thì chứng minh 3 tháng trước cô gái này không nhiễm HIV, nhưng để tránh lọt sổ 3 tháng trở lại đây thì sao? cô gái này có bị lây nhiễm HIV hay không thì bạn cần để đúng 3 tháng sau hành vi với cô gái này mà xét nghiệm, nếu sau 3 tháng mà kết quả ra Âm Tính khi ấy bạn hoàn toàn yên tâm.
nhớ thay đổi hành vi đi bạn,Vui xả láng,ráng giử mình.