Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 37

Chủ đề: Xin a tuấn và mọi người có kiến thức giúp ak

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21

Xin a tuấn và mọi người có kiến thức giúp ak

Em ngày 8/9 /2013 em có quan hệ với 1 bạn gái cùng trường. Khi quan hệ em có dùng bao cao su từ đầu tới lúc em gần xuất thì em bỏ ra để quan hệ bằng miệng dương vật của em ko có dấu hiệu xước chạy máu j ak.em nghe nói có vết sước mà mắt thường không nhìn thấy em lo quá .sau đó em xuất tinh trùng trong miệng bạn đó. Khi bật điện lên em nhìn khu vực mông đùi có nhiều vêta mun thâm kinh khủng, rất nhiều .em đoán hình như bị giang mai .em ko rõ.VẬY EM XIN HỎI EM CÓ NGUY CƠ BỊ HIV KO AK.VÀ QUAN HỆ BẰNG MIỆNG CHỈ 10s em có bị bệnh j về đường tình dục ko ak.MONG CÁC A\C CÓ KIẾN THỨC TRẢ LỜI GIÚP EM AK.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xem bài viết
    Em ngày 8/9 /2013 em có quan hệ với 1 bạn gái cùng trường. Khi quan hệ em có dùng bao cao su từ đầu tới lúc em gần xuất thì em bỏ ra để quan hệ bằng miệng dương vật của em ko có dấu hiệu xước chạy máu j ak.em nghe nói có vết sước mà mắt thường không nhìn thấy em lo quá .sau đó em xuất tinh trùng trong miệng bạn đó. Khi bật điện lên em nhìn khu vực mông đùi có nhiều vêta mun thâm kinh khủng, rất nhiều .em đoán hình như bị giang mai .em ko rõ.VẬY EM XIN HỎI EM CÓ NGUY CƠ BỊ HIV KO AK.VÀ QUAN HỆ BẰNG MIỆNG CHỈ 10s em có bị bệnh j về đường tình dục ko ak.MONG CÁC A\C CÓ KIẾN THỨC TRẢ LỜI GIÚP EM AK.
    các kiểu quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Vậy cho em hỏi nếu bạn gái bị giang mai mà dương vật của em chỉ ở trong miệng bạn đó vài giây thui em có nguy cơ cao của bệnh giang mai ko ak

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    các kiểu quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...
    Và khi bạn gái bị dương vật e ko sước liệu e còn cơ hội ko bị bệnh ko a

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Và khi bạn gái bị dương vật e ko sước liệu e còn cơ hội ko bị bệnh ko a
    Ngoài việc trầy xước dương vật còn lây qua niêm mạc lổ sáo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Ngoài việc trầy xước dương vật còn lây qua niêm mạc lổ sáo.
    Em sau 5 p em rửa bằng xà phòng.và sau 20p em rửa bằng cồn liệu em còn hi vọng ko bị bệnh ko a.mang a giúp e

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Có hay không nhiễm bệnh tình dục ngoài hiv thì không ai khẳng định với bạn được, bạn nên đi khám chuyên khoa da liễu nhé

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    Os ko nguy cơ hiv bạn nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi 1331989 Xem bài viết
    Os ko nguy cơ hiv bạn nhé.
    Em cảm ơn ak.cho em hỏi e bị hạch ở ben có các nốt nhỏ li ti ở đùi có phải biểu hiê của h sơm ko ak

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    ko đoán H qua triệu chứng bạn ah, vì biểu hiện của H rất giống với stress, lo lâu, căng thẳng, suy nhược cơ thể...
    Bạn bị hạch ở bẹn và các mốt đỏ ở đùi thì bạn có thể vào bệnh viện khám hạch, và khám luôn da liễu...
    trường hợp của bạn: qh có dùng bcs, bcs ko bị thủng hoặc rách thì bạn an toàn.
    và OS ko có nguy cơ với H bạn nhé

11. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

(Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Theo như lời bạn kể bạn an toàn với HIV.

13. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Em cảm ơn ak.cho em hỏi e bị hạch ở ben có các nốt nhỏ li ti ở đùi có phải biểu hiê của h sơm ko ak
    K có nguy cơ đối với Hiv. Tránh lo lắng rồi suy diễn ra triệu chứng.

15. Những thành viên đã cảm ơn chacemchetwa cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Nốt nhỏ liti ở đùi mà là triệu chứng giang mai hả? Mà triệu chứng giang mai đến nhanh tới nỗi quan hệ xong bật đèn lên là thấy hả? Vậy nó là siêu siêu vi rut luôn rồi ông trẻ. Triệu chứng giang mai là các vết loét hình tròn hoặc bầu dục, nông không chảy máu, đáy cứng- người ta gọi là săng giang mai hay hạ cam. Ủ bệnh từ 10 - 90 ngày trung bình 21 ngày tức là không phải bật đèn lên là thấy ngay đâu còn muốn biết có bị giang mai không thì đến bệnh viện da liễu làm xet nghiệm. 90 ngày sau nếu không có triệu chứng và xét nghiệm không có thì bạn không nhiễm giang mai.

17. Những thành viên đã cảm ơn 2013 cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Nốt nhỏ liti ở đùi mà là triệu chứng giang mai hả? Mà triệu chứng giang mai đến nhanh tới nỗi quan hệ xong bật đèn lên là thấy hả? Vậy nó là siêu siêu vi rut luôn rồi ông trẻ. Triệu chứng giang mai là các vết loét hình tròn hoặc bầu dục, nông không chảy máu, đáy cứng- người ta gọi là săng giang mai hay hạ cam. Ủ bệnh từ 10 - 90 ngày trung bình 21 ngày tức là không phải bật đèn lên là thấy ngay đâu còn muốn biết có bị giang mai không thì đến bệnh viện da liễu làm xet nghiệm. 90 ngày sau nếu không có triệu chứng và xét nghiệm không có thì bạn không nhiễm giang mai.
    Huhu em nhớ ra nữa là lúc e xuất tinh có dính lên tai của em vì em sờ vào tinh xong lên gãi tai liệu giang mai có mọc ở tai ko ak.em đã thấy 1 nốt đổ ở da bìu rùi.phát hiện lúc 9 h30sang nó mầu trắng xong 2 tiếng sau mầu đỏ 2 tiwengs sau nhạt mầu dần .ko biết em bị sao nữa hạch ở 2 bên bẹn nổi

(Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Huhu em nhớ ra nữa là lúc e xuất tinh có dính lên tai của em vì em sờ vào tinh xong lên gãi tai liệu giang mai có mọc ở tai ko ak.em đã thấy 1 nốt đổ ở da bìu rùi.phát hiện lúc 9 h30sang nó mầu trắng xong 2 tiếng sau mầu đỏ 2 tiwengs sau nhạt mầu dần .ko biết em bị sao nữa hạch ở 2 bên bẹn nổi
    Do bạn lo lắng quá thôi. Yên tâm đi.

20. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Có vết loét không? Vết đỏ thì không phải rồi. Mà tay dính tinh dịch của bạn bôi len tai ũng không lây giang mai lên tai vì đó là ủa bạn mà. Chừng nào tiếp xúc trực tiếp với vi khuẩn giang mai nó sẽ có vết loét ở nơi tiếp xúc ví dụ ở miệng lưỡi nếu liếm âm hộ, ở dương vật và bìu nếu có kích dục miệng hoặc quan hệ không bao cao su. Nếu lo lắng giang mai thì trung bình 21 ngày là nó xuất hiện vết loét còn sớn la 10 ngày có. Một tháng sau đến bệnh viện da liễu xét nghiệm TPHA và VDRL cho an tâm rồi 3 tháng sau làm lại vì loại trừ nó ủ bệnh 90 ngày. Ma quan hệ với bạn gái sao phải lo dữ dậy cha

22. Những thành viên đã cảm ơn 2013 cho bài viết này:

Truong (13-09-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Có vết loét không? Vết đỏ thì không phải rồi. Mà tay dính tinh dịch của bạn bôi len tai ũng không lây giang mai lên tai vì đó là ủa bạn mà. Chừng nào tiếp xúc trực tiếp với vi khuẩn giang mai nó sẽ có vết loét ở nơi tiếp xúc ví dụ ở miệng lưỡi nếu liếm âm hộ, ở dương vật và bìu nếu có kích dục miệng hoặc quan hệ không bao cao su. Nếu lo lắng giang mai thì trung bình 21 ngày là nó xuất hiện vết loét còn sớn la 10 ngày có. Một tháng sau đến bệnh viện da liễu xét nghiệm TPHA và VDRL cho an tâm rồi 3 tháng sau làm lại vì loại trừ nó ủ bệnh 90 ngày. Ma quan hệ với bạn gái sao phải lo dữ dậy cha
    Em lo vì lúc bật đèn lên thấy đùi mông bạn gái nhiều sẹo thâm xì .sợ hết hồn hết vía ak.h mun nó cứ đỏ ngứa ngứa chưa loét liếc j cả.e theo dõi từng ngày.mà cho e hỏi nếu dich âm đạo có chưa h .nếu e rửa xà phòng liệu h có chết ko ak

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Do bạn lo lắng quá thôi. Yên tâm đi.
    Em cảm ơn chị

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Sao ko check trước mà để xong rồi mới bật đèn vậy bạn.quan trọng là ko bị H trước đã.mấy bệnh còn lại chữa dc mà.bạn có thể đưa cô gái kia đi xet nghiệm H trước để an tâm phần nào về H.

26. Những thành viên đã cảm ơn hyvongmongmanh89 cho bài viết này:

Truong (14-09-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Em đã ó 1 vết ở da bìu nó bắt đầu có dấu hiệu loét.ac ơi liệu 1 tuần đi xét nghiệm máu ó ra lậu mới giang mai ko ak

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này