Kết quả 1 đến 19 của 19

Chủ đề: QH với GMD ngày đèn đỏ có dùng BCS và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Unhappy QH với GMD ngày đèn đỏ có dùng BCS và kích dục bằng miệng

Em có QH với GMD ngay ngày đèn đỏ luôn, lúc đầu vào mờ tối em không để ý, khi QH xong thì em tá quả ra là đùi và bìu dính máu, lúc đầu QH thì GMD OS cho em rồi đeo BCS vào cho em, làm mãi không XT được nên em tháo BCS ra và cho GMD OS típ,trước khi OS GMD có dùng cái khăn trong phòng trọ mà lúc GMD vào tắm lúc ban đầu GMD sử dụng lau DV cho em ,em sợ khăn có dính máu vì lúc tắm có thể GMD có lau AD rồi lau cho em huhhu) ,nhưng OS tiếp em vẫn chưa XT được,nên em mới lấy 1 BCS nữa đeo vào QH tiếp mới XT được, lúc tắm em thấy bìu và đùi dính máu thì em la làng lên luôn, hỏi GMD thì nói tới ngày mà nó không biết , em hoang mang lắm ! anh chị tư vấn giúp em , em sợ lắm !! và cho em hỏi bao lâu em có thế Xét Nghiệm được ạ , và nơi xét nghiệm ở TP Hồ Chí Minh là nơi nào tốt nhất ạ , em giờ căng thẳng chả làm được gì cả,em lo lắm !!... thời gian gần đây em có lướt web và xem triệu chứng ban đầu của HIV em có 1 vài triệu chứng , em lo lắm !!... em cần lời tư vấn từ các anh trong diễn đàn !! em chân thành cảm ơn
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenthanhtam Xem bài viết
    Em có QH với GMD ngay ngày đèn đỏ luôn, lúc đầu vào mờ tối em không để ý, khi QH xong thì em tá quả ra là đùi và bìu dính máu, lúc đầu QH thì GMD OS cho em rồi đeo BCS vào cho em, làm mãi không XT được nên em tháo BCS ra và cho GMD OS típ,trước khi OS GMD có dùng cái khăn trong phòng trọ mà lúc GMD vào tắm lúc ban đầu GMD sử dụng lau DV cho em ,em sợ khăn có dính máu vì lúc tắm có thể GMD có lau AD rồi lau cho em huhhu) ,nhưng OS tiếp em vẫn chưa XT được,nên em mới lấy 1 BCS nữa đeo vào QH tiếp mới XT được, lúc tắm em thấy bìu và đùi dính máu thì em la làng lên luôn, hỏi GMD thì nói tới ngày mà nó không biết , em hoang mang lắm ! anh chị tư vấn giúp em , em sợ lắm !! và cho em hỏi bao lâu em có thế Xét Nghiệm được ạ , và nơi xét nghiệm ở TP Hồ Chí Minh là nơi nào tốt nhất ạ , em giờ căng thẳng chả làm được gì cả,em lo lắm !!... thời gian gần đây em có lướt web và xem triệu chứng ban đầu của HIV em có 1 vài triệu chứng , em lo lắm !!... em cần lời tư vấn từ các anh trong diễn đàn !! em chân thành cảm ơn
    Quan trọng khi quan hệ bạn luôn mang BCS là an toàn với HIV. OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện rồi (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị, khi nào có biểu hiện lấy mẫu mồng gà đó làm XN; Giang mai và viêm gan B XN sau 4 đến 12 tuần.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    QHTD có BCS là an toàn , OS không có nguy cơ với HIV .

Về việc kinh nguyệt chảy ra như vậy cũng không có nguy cơ vì gốc DV và bìu của bạn không có vết thương hở, ko có cửa ngõ để HIV xâm nhập , bạn yên tâm !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    tại cái khăn lúc GMD nó tắm nó có lau còn ướt, em sợ có máu trong đó rồi lau vào DV của em nữa,em sợ lúc lau thì máu dính vào thì có nguy cơ nhiễm bệnh không các anh,em lo quá,em stress lắm, dạo này em mất ngủ, căng thẳng, cảm thấy ngứa cơ thể, lưng và ngực em có nổi vài mụt như mụn vậy, em lo lắm ,có tiêu chảy 2 ngày mà em có uống thuốc tây giờ đã hết rồi, giờ đi phân nhảo lắm, và hay bị đau đầu nữa các anh ạ !! hic

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    tại cái khăn lúc GMD nó tắm nó có lau còn ướt, em sợ có máu trong đó rồi lau vào DV của em nữa,em sợ lúc lau thì máu dính vào thì có nguy cơ nhiễm bệnh không các anh,em lo quá,em stress lắm, dạo này em mất ngủ, căng thẳng, cảm thấy ngứa cơ thể, lưng và ngực em có nổi vài mụt như mụn vậy, em lo lắm ,có tiêu chảy 2 ngày mà em có uống thuốc tây giờ đã hết rồi, giờ đi phân nhảo lắm, và hay bị đau đầu nữa các anh ạ !! hic
    HIV ko lây trung gian như vậy, bạn đừng lo , khi nào QH trực tiếp ko dùng BCS thì mới có nguy cơ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    HIV không lây qua cái khăn bạn àh. Triệu chứng do stress mà ra.

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    lúc em QH lần đầu em có đeo BCS , lần sau OS xong em củng đeo BCS, như vậy là an toàn không anh, tại em thấy máu me em sợ dính vào người rồi ko biết lúc em tắm có dính máu hay dịch AD trên tay rồi cầm vào DV không )em lo quá,nay em có 20t thôi, lở có gì chắc em chết :(

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    lúc em QH lần đầu em có đeo BCS , lần sau OS xong em củng đeo BCS, như vậy là an toàn không anh, tại em thấy máu me em sợ dính vào người rồi ko biết lúc em tắm có dính máu hay dịch AD trên tay rồi cầm vào DV không )em lo quá,nay em có 20t thôi, lở có gì chắc em chết :(
    Đúng rồi , 2 lần QH đều đeo BCS là an toàn, OS không có nguy cơ , bạn ko sao đâu

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    ngày hôm đó đi sinh nhật bạn bè về khuya nó rủ rê , em ngu ham hố nên giờ mới như vầy, không ăn ngủ được gì, tối ngày lo lắng trầm cảm luôn, gặp không dám nói với ai, em rầu riếc chắc chết huhuh , anh ptsu3 cho em hỏi các triệu chứng như đau đầu , nổi mụt trên ngực lưng , ngứa cơ thể ( em tắm rửa và vệ sinh cơ thể kỉ lắm ), gặp em có bị tiêu chảy vài ngày nữa mà giờ đở rồi , giờ đi phân lỏng lắm , triệu chứng đó là do tress gây ra đúng không anh, anh cho em lời tư vấn và lời khuyên đi anh, bây giờ em lo lắng chả làm được gì anh à !!huhuhuhu

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    ngày hôm đó đi sinh nhật bạn bè về khuya nó rủ rê , em ngu ham hố nên giờ mới như vầy, không ăn ngủ được gì, tối ngày lo lắng trầm cảm luôn, gặp không dám nói với ai, em rầu riếc chắc chết huhuh , anh ptsu3 cho em hỏi các triệu chứng như đau đầu , nổi mụt trên ngực lưng , ngứa cơ thể ( em tắm rửa và vệ sinh cơ thể kỉ lắm ), gặp em có bị tiêu chảy vài ngày nữa mà giờ đở rồi , giờ đi phân lỏng lắm , triệu chứng đó là do tress gây ra đúng không anh, anh cho em lời tư vấn và lời khuyên đi anh, bây giờ em lo lắng chả làm được gì anh à !!huhuhuhu
    HIV không có TC ở giai đoạn đầu bạn à.Bạn có xài BCS là không có nguy cơ đâu nên an tâm đi,các TC kia có thể do stress gây ra đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    lastchristmas : mình mong là như vậy, giờ căng thẳng, mệt mỏi mình chả làm được gì,tại thấy nào giờ mình chả có những biểu hiện gì lạ cả, bây giờ 1 đống triệu chứng , mình bị đánh gục ngay, lúc nào củng nghỉ mình dính H huhhuh

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    lastchristmas : mình mong là như vậy, giờ căng thẳng, mệt mỏi mình chả làm được gì,tại thấy nào giờ mình chả có những biểu hiện gì lạ cả, bây giờ 1 đống triệu chứng , mình bị đánh gục ngay, lúc nào củng nghỉ mình dính H huhhuh
    Bạn phải hiểu là bạn có xài BCS nghĩa là không có nguy cơ,nếu đeo BCS mà còn có nguy cơ thì người ta khuyến khích mình xài làm gì.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    lastchristmas : hồi nãy mình stess lắm , lướt web xem triệu chứng , xong vào được trang này mình thấy được tư vấn trực tiếp nv mình DK thành viên ngay, qua lời bạn tư vấn và mấy anh mình đở căng thẳng nhiều rồi , cám ơn bạn và các anh nhiều , vậy là mình an toàn nốt phải không

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    lastchristmas : hồi nãy mình stess lắm , lướt web xem triệu chứng , xong vào được trang này mình thấy được tư vấn trực tiếp nv mình DK thành viên ngay, qua lời bạn tư vấn và mấy anh mình đở căng thẳng nhiều rồi , cám ơn bạn và các anh nhiều , vậy là mình an toàn nốt phải không

Bạn được tư vấn thì yên tâm đi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    vâng em cảm ơn diễn đàn rất nhiều ạ !

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Bạn an tâm, không có nguy cơ lây nhiễm, để tránh những nỗi lo như vậy nên sống lành mạnh từ bỏ thói quen ham của lạ đi nhé !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    ptsu3 : lúc sung sướng thì e ko nghỉ gì , xong rồi thấy hối hận củng muộn rồi, hên là lần này e có dùng BCS , ko có chắc đời em nó tàn luôn quá ,cám ơn các anh rất nhiều, qua lần này em mà dám có lần thứ 2 nữa cái e chết à :( , cảm giác sống ko bằng chết này nó khó chịu lắm , nhờ các anh tư vấn nên em đở đi phần nào lo lắng rồi ,em cám ơn anh và các anh trong diễn đàn rất nhiều :)

19. Những thành viên đã cảm ơn nguyenthanhtam cho bài viết này:

ptsu3 (08-11-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    263
    BQT xóa vì hỏi trong topic TV khác
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 02-01-2015 lúc 13:45.

Thông tin về chủ đề này