Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin các anh tư vấn dùm em ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin các anh tư vấn dùm em ?

Hôm trước ngày 3/6/2013 1 lần em đi uống cafe rồi tò mò chuyện Oarl Sex.Khi uống thì có 1 cô gái mời em làm rồi do là lần đầu tiên nên em thử.Trước đó em đọc qua trên diễn đàn rồi về hành vi này rồi em cũng sợ em cũng có hỏi cô gái đó.Cô gái đó trả lời rất mạch lạc giống như am hiểu và tìm hiểu về HIV cô ây kêu nếu không bị chảy máu trong miệng và DV có vết xước và lỡ thì không sao cả cô ấy có kiểm tra miêng trước khi làm cho em cô ấy còn kêu nếu bị HIV sẽ không làm này cho em rồi.Sau khi xong việc cố ấy súc miệng bằng nước súc miệng sát khuẩn.Sau lần đó mặc dù đọc thông tin nhiều nhưng em vẫn rất lo hoang mang.Em định đi xét nghiệm sau 3 tuần nữa.Các anh cho em biết là em có thể xn bằng pp Combo sau 3 tuần nữa được không và nếu xn thì khoảng bao nhiêu tiền không ạh và pp này có ở BV huyện hay tỉnh không tại em ở Bình Dương.?.Em thật sự rất lo lắng.!!.Mong các anh tư vấn cho em.Em xin cảm ơn các anh.!!
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Đã hen, coi chừng em đó là BS cài vào... rồi tranh thủ với bạn đấy... kaka. oral không lây hen. Khổ nỗi là nói nhiều cũng làm người ta lo..keke

Thông tin về chủ đề này