Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 65

Chủ đề: xet nghiem tim khang the tuan thu10

Kungfu bl
    Guest

xet nghiem tim khang the tuan thu10

A Tuan +Chi Ha cho e hoi ,sau khi e co nguy co 6tuan=At,8tuan=At,9tuan-at10tuan=At -khong phat hien khang the khang Hiv-nhung ma e o tinh mien tay nen khong co cho nao xet nghiem combo het nen gio e lo lang la ket qua do kha quan khong vay?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Kungfu bl Xem bài viết
    A Tuan +Chi Ha cho e hoi ,sau khi e co nguy co 6tuan=At,8tuan=At,9tuan-at10tuan=At -khong phat hien khang the khang Hiv-nhung ma e o tinh mien tay nen khong co cho nao xet nghiem combo het nen gio e lo lang la ket qua do kha quan khong vay?

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Kungfu bl
    Guest
    A tuan Thong cam Em ko go dau duoc ,E dang khac phuc tren dien thoai ma chua duoc

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Kết quả như vậy nghĩa là bạn không nhiễm hiv, theo tôi không cần xét nghiệm lại

Kungfu bl
    Guest
    Da nhưng em hơi lo ,vì thấy trên diễn đàn nay ai cũng dùng phương pháp xét nghiệm là combo tại vì cơ sở vật chất dưới này ko như o thành phố và những lần xét nghiêm 3 nơi khác nhau chac la khong sai sót gì hả anh crisM?Em hói hận lam ,Vi nguy cơ của em cao lắm?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nguy ker của bạn cao là ntn,bạn phải nói rõ để mọi người tư vấn cho bạn chứ,theo minh ket qua se k thay đổi vào tuần thứ 12

Kungfu bl
    Guest
    Mình và người đó quen nhau hơn tháng bắt đầu từ tháng 5va có qhtd lần đầu vào ngày 8/6 cho đến cuối thang là ngày 27/06minh có lên mạng va tinh cờ biết được diễn đàn nay,mình co đọc nen sợ lam vi tat cả những lam qhtd do minh không dùng bcs,,,, mình biết là nguy cơ rất cao ,,Anh, Chi hãy cho em loi khuyên voi ,, Co khi nao co thể em chưa sản xuất đủ khang thể không?

Kungfu bl
    Guest
    Trong tháng 6minh có qhtd nhieu den chục an ma không dung bcs và lần cuối cùng là ngày 27/06

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    bạn yên tâm, không phải tỉnh thành nào cũng có combo, combo là phương pháp cho phép rút ngắn thời gian cửa sổ thôi, chứ độ chính xác của nó cũng tương đối như các pp xét nghiệm thông thường khác. Bạn yên tâm nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    combo ag/ab là pp kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, phương pháp đấy chỉ hữu hiệu nhất vào thời gian 3-4 tuần còn sau đó thì tác dụng chỉ như test nhanh nghĩa là tìm kháng thể, còn vì sao thì bạn nên tìm hiểu kiến thức, đọc và hiểu để tránh hoang mang.

Kungfu bl
    Guest
    E cung có nhiều triệu chứng lắm nhu,,, Luoi trang,miệng khô, roi co noi mot cuc hạch bằng đầu ngón tay ut phía sau tai trái,,, Ve luoi trang thì cách đây 7thang ,minh có bị mot lần khoảng 2,3tuan mới hết bi đau lắm phía trong vòm mieng thit bi trắng luôn và có uống thuốc và khỏi toi giờ nhưng vanbị hơi thở nóng lắm và bị kho +nut da môi, hien giờ vẫn còn. Công việc của mình phai thức đêmnhieu lắm.... Khoảng 2nam nay duong như ngay nao cũng vậy ngu tre khoảng 12 đến 1h không ah...Co phai vay là mjnh bị suy nhược co thể va suy giảm suc de kháng, không bạn??? Lo lam hai tháng nay không luc nào mà thoai mái được... (Tu van giup minh với)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    bạn cứ tính 12tuần sau nguy cơ cuối cùng nếu xn âm tính thì là bạn ko sao. Còn triệu chứng như bạn thì chăc cả TG nhiễm HIV hết à. Lưỡi ai mà chẳng trắng, khi đói, khi thiếu vitamin, khi vệ sinh răng miệng kém.

Kungfu bl
    Guest
    Mình đọc cũng nhiều lắm bạn giupemvoi ơi ,,,,mình có lam tất cả là6 lần xn ngày 27/07 TTYTDu phòng tinh Atinh,,,19/08 bệnh viện tu nhân Tét nhanh elisa acon=At,ngay 30/08 vì lo lắng nen có lam o bệnh viện tu nhân Quốc Ánh o Sai gòn Determine hiv1/2 =At,ngay 10/09 TTYTdu phong tinh Dẻterminehiv1/2=Atngay 15/09bnh vien tu nhân Elisa =AtVa còn một cái nữa o Pasteur ngày 14/09 mình chưa lấy được,,, cho minh hỏi oPasteur hen mình trả kết quả hôm nay ma chưa lấy được Vay ngay khac mình lấy có trả ket qua không, hay là người ta tra ket qua theo thu3-thu6hay thu4-thu7 khong?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    theo mình ngày nao lấy mà chẳng được. Còn bạn ko cần đến các nguy cơ trước, bạn chỉ tính từ nguy cơ cuối cùng thôi. 12 tuần nhé.

Kungfu bl
    Guest
    Mình sợ và lo lắng nên xnnhiều qua phai không ?vay là 10tuan =At roi không biết 12tuan =?Hiện giờ mình rất là hồi hộp Nói chung la ép tim va khó tho lam....hic...hic

Kungfu bl
    Guest
    Tu vấn giúp mình với???? Tu nay xin chua ?không dám an hang ngoài nửa
    Lần sửa cuối bởi Kungfu bl, ngày 17-09-2013 lúc 14:12.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    như anh CrisM đã tư vấn cho bạn đó, bạn ko phải lo nữa, nếu lo thì cứ xn lại sau 2 tuần nữa.. Còn 10 hay 11 cũng như 12 thôi.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Kungfu bl Xem bài viết
    Da nhưng em hơi lo ,vì thấy trên diễn đàn nay ai cũng dùng phương pháp xét nghiệm là combo tại vì cơ sở vật chất dưới này ko như o thành phố và những lần xét nghiêm 3 nơi khác nhau chac la khong sai sót gì hả anh crisM?Em hói hận lam ,Vi nguy cơ của em cao lắm?
    Bạn yên tâm với kết quả 10 tuần âm tính,chuyện dương tính ở tuần thứ 12 hiện tại chưa thấy xảy ra.Bạn có thể tìm hiểu thêm tại box này.

Kungfu bl
    Guest
    Vâng, mình sẽ can đảm de bước tiếp den cot moc 12 tuần du gì đi nữa cũng phải cố gắng vượt qua ,báo cáo với cac bac là mình co bị giựt cơ thịt cua chân và tay rồi o cạnh xương sườn nữa,,, cho nào cũng bị,,, phat len noi những nốt đỏ dưới da o tay ,va chan nhưng không go lên mà đỏ o trong da ấy mhình co bi ngua toan thân luôn hiện giờ vẫn có,,, hay mình bị dinh thật rồi,,, bạn ơi!!!!!

Kungfu bl
    Guest
    Cảm ơn anh Tuấn đã tu vấn cho em Em là người mà hôm trước điện thoại cho anh tu vấn ,anh hỏi em sao biết sdt của anh và hướng dẫn em đăng ký vào diễn đàn này đó,,, Cho tới hôm nay mới đăng ký được ne...

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này