Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Kích dục bằng miêng,quan hệ có dùng bao cao su?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4

Kích dục bằng miêng,quan hệ có dùng bao cao su?

nguy cơ của em là thế này.cách đây khoảng 6 tuần em có đi liên hoan xe mới khi chúng em ai cũng có hơi men trong người thì rủ nhau đi chơi vớ vẩn.em gặp một cô gái còn rất trẻ và đẹp(giờ nghĩ lại càng thấy sợ)cô ấy có nói với em là cô ấy mới vào nghề nên chúng em đã hết mình dùng miệng kích thích cho nhau không hiểu sao lúc đó lưỡi em cứ đau và rát(diều này làm em lo nhất)rồi chúng em qh có dùng bao.sau đó khoảng 4 tuần em bắt đầu bị sốt.nổi hạch và viêm họng.em đi khám bênh thì kết luân em bị viêm A.vẫn chưa yên tâm em đi tư vấn hiv thi bs nói với em là em có nguy cơ lây nhiễm hiv.điều này làm em thật sự hoang mang sau đó em bị giảm cân rất nhiều.càng tìm hiểu em càng thấy mình có nhiều biểu hiện của hiv.quá lo sợ em không giám đi xét nghiệm nữa.các anh ơi trường hợp của em nguy cơ có cao không.giờ em phải làm gì

ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chào bạn!
    - QHTD có dùng BCS là an toàn với H.
    - OS không có nguy cơ với H, nhưng có nguy cơ với các bệnh như lậu, giang mai...
    - Bạn nên khám da liễu để điều trị sớm (nếu có).

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

ghost (20-09-2013)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi ghost Xem bài viết
    nguy cơ của em là thế này.cách đây khoảng 6 tuần em có đi liên hoan xe mới khi chúng em ai cũng có hơi men trong người thì rủ nhau đi chơi vớ vẩn.em gặp một cô gái còn rất trẻ và đẹp(giờ nghĩ lại càng thấy sợ)cô ấy có nói với em là cô ấy mới vào nghề nên chúng em đã hết mình dùng miệng kích thích cho nhau không hiểu sao lúc đó lưỡi em cứ đau và rát(diều này làm em lo nhất)rồi chúng em qh có dùng bao.sau đó khoảng 4 tuần em bắt đầu bị sốt.nổi hạch và viêm họng.em đi khám bênh thì kết luân em bị viêm A.vẫn chưa yên tâm em đi tư vấn hiv thi bs nói với em là em có nguy cơ lây nhiễm hiv.điều này làm em thật sự hoang mang sau đó em bị giảm cân rất nhiều.càng tìm hiểu em càng thấy mình có nhiều biểu hiện của hiv.quá lo sợ em không giám đi xét nghiệm nữa.các anh ơi trường hợp của em nguy cơ có cao không.giờ em phải làm gì
    viêm họng ==> viêm A ==> bị sốt và nổi hạch ==> hiễn nhiên. QHTD có BCS thì 100% không cớ nguy cơ với HIV trừ khi rách BCS. OS chó có nguy cơ như: Giang Mai, Lâu, Mồng Gà, Viêm gan B

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

ghost (20-09-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    em cám ơn vì các anh đã quan tâm tư vấn.em vừa đi xét nghiệm tại bệnh viện đa khoa huyện về
    kết quả là âm tính.họ giặn em là 6tuần nữa thì xn lại mới chính yên tâm được(theo các anh thì em có cần phải xn lại không vì thật ra mỗi lần đi như vậy em rất là ngại.công việc của em nó rất nhạy bén với dư luận lỡ có ai biết em thì phiền hà lắm)
    các anh giúp em 1câu hỏi nữa nhé
    em đã có tìm hiểu về OS vậy tại sao các bs tư vấn cho em lại nêu ra là em có nguy cơ làm cho em phát sốt lên vì lo lắng vậy
    họ có ẩn ý gì khi nói như thế không anh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bạn ko có nguy cơ nên không cần phải xn nữa.
    BS thì dựa vào lý thuyết nên nhìn đâu cũng thấy vi rút và nguy cơ. Ở đây chúng tôi tư vấn cho bạn dựa vào thực tế.
    Bạn hãy yên tâm, nếu quá lo lắng thì đợi xn lại. Chắc chắn vẫn âm tính.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi ghost Xem bài viết
    em cám ơn vì các anh đã quan tâm tư vấn.em vừa đi xét nghiệm tại bệnh viện đa khoa huyện về
    kết quả là âm tính.họ giặn em là 6tuần nữa thì xn lại mới chính yên tâm được(theo các anh thì em có cần phải xn lại không vì thật ra mỗi lần đi như vậy em rất là ngại.công việc của em nó rất nhạy bén với dư luận lỡ có ai biết em thì phiền hà lắm)
    các anh giúp em 1câu hỏi nữa nhé
    em đã có tìm hiểu về OS vậy tại sao các bs tư vấn cho em lại nêu ra là em có nguy cơ làm cho em phát sốt lên vì lo lắng vậy
    họ có ẩn ý gì khi nói như thế không anh
    Như mọi người chia sẻ với bạn không có nguy cơ,bạn yên tâm.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn không có nguy cơ nhiễm hiv, yên tâm

10. Những thành viên đã cảm ơn CrisM cho bài viết này:

ghost (21-09-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    đây là lần đầu tiên em vào diễn đàn.là nơi em cảm thấy tình cảm con người được thể hiện.em không biết có thể làm gì để cảm ơn các anh,có lẽ 1 lời cám ơn không thể nói hết được khi một người không có sự trợ giúp và an ủi thì các anh đã làm tất cả những việc ấy,em thật long cảm ơn các anh và diễn đàn đã cho em lời khuyên bổ ích nhất.đặc biệt cảm ơn anh TUẤN vì đã cho em vào trang của anh.em sẽ gọi điện lại cho anh biết đâu một ngày nào đó anh sẽ cần đến em anh nhỉ

Thông tin về chủ đề này