Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 100

Chủ đề: Kết quả xét nghiệm HIV bị phản ứng?

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi dungnt Xem bài viết
    Các bạn ơi hôm nay c mình cũng đã đến trung tâm xn , người ta lấy máu xong hẹn 1 tuần nữa quay lại lấy kết quá, không giống mình lần truươc đi xn họ hẹn 1h30p quay lại sau đó mới hẹn 1 tuần. Nghĩa là sao hả các bạn, mình sót ruột bảo c mình ra phòng y tế tư để test nhanh c mình không đi bảo là người ta bảo đợi thì đợi , mà mình thì lo lắng quá. Vậy khả năng ở đây là gì vậy mọi người
    Cái này thì khác rùi, chồng em thì trước khi xét nghiệm phải qua tư vấn, tư vấn xong thì xn, xn cho ra xét, em yên tâm đê, hạ hồi sẽ rõ trắng đen thui. Mấu chốc là cái chỗ ni: c mình cũng đã đến trung tâm xn , người ta lấy máu xong hẹn 1 tuần nữa quay lại lấy kết quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    TTYTDP tùy chổ nó lấy máu xong rồi hẹn 1 tuần sau lên mà anh hiếu, có chổ thì đợi 1h sau có KQ em không hiểu lắm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hazz kết quả chưa ra mà em sờ trét sắp chết rồi, c em cũng động viên em đừng lo lắng nhưng em thấy hình như anh ấy cũng đang lo âu thì phải,

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lamlo933 Xem bài viết
    TTYTDP tùy chổ nó lấy máu xong rồi hẹn 1 tuần sau lên mà anh hiếu, có chổ thì đợi 1h sau có KQ em không hiểu lắm
    Em đọc lại bài viết vừa rùi của anh đi, em đừng làm người khác hoang mang: Cái này thì khác rùi, chồng em thì trước khi xét nghiệm phải qua tư vấn, tư vấn xong thì xn, xn cho ra xét, em yên tâm đê, hạ hồi sẽ rõ trắng đen thui. Mấu chốc là cái chỗ ni: c mình cũng đã đến trung tâm xn , người ta lấy máu xong hẹn 1 tuần nữa quay lại lấy kết quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi lamlo933 Xem bài viết

Mình cũng nghĩ là c mình giống mình xn cho kết quả luôn nhưng họ chỉ lấy máu rồi viết giấy hẹn thôi làm cho mình càng lo lắng.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    90% các trung tâm y tế dự phòng khi lấy máu xn toàn hén tuần,bạn bình tĩnh chờ đợi đi,mình còn trải qua 6 tháng chờ đợi nên cũng bít sự lo lắng là thế nào,bình tĩnh bạn nhé.

7. Những thành viên đã cảm ơn 1331989 cho bài viết này:

lamlo933 (26-09-2013)

Cảm ơn
    2,578
    Mình cũng nghĩ là c mình giống mình xn cho kết quả luôn nhưng họ chỉ lấy máu rồi viết giấy hẹn thôi làm cho mình càng lo lắng.
    Bạn nên đọc lại bài viết trả lời của mình nhé: Cái này thì khác rùi, chồng em thìtrước khi xét nghiệm phải qua tư vấn, tư vấn xong thì xn (câu chuyện bí mật của chồng em nằm ở đây, chỉ có tham vấn viên của TTYTDP biết mà thui, em mãi không bao giờ biết sự thật về buổi tham vấn này của chồng em cùng với tham vấn viên tại TTYTDP), xn cho ra xét, em yên tâm đê, hạ hồi sẽ rõ trắng đen thui. Mấu chốc là cái chỗ ni: c mình cũng đã đến trung tâm xn , người ta lấy máu xong hẹn 1 tuần nữa quay lại lấy kết quá

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Người ta lấy máu xong hẹn liền thì ko sao đâu.vì có thể qua tư vấn thấy trường hợp của chồng bạn với bạn như vậy nên người ta quyết định gửi lên trung tâm có nhiều loại test để làm cho kỹ để kết luận luôn.bạn chịu khó đợi nhé...chúc bạn may mắn...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    20
    chúc vợ chồng bạn may mắn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Neu chac chan Ck bạn k quan hệ linh tinh,k sự dụng ma tuy thì chang việc gì phải đợi kết quả xn làm gì cả.vì chắc chắn là ât,bạn k phải lo lắng,bạn nên khuyên ck bạn tâm sự thật vs nhau,nếu a ấy làm điều gì có lỗi vs bạn thì hãy nói để cả hai cung tìm cách giải quyết.hiv k tự nhiện sinh ra.

12. Những thành viên đã cảm ơn Xinchoemmotloikhuyen cho bài viết này:

Cuocsongt (14-01-2023)

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Xinchoemmotloikhuyen Xem bài viết
    Neu chac chan Ck bạn k quan hệ linh tinh,k sự dụng ma tuy thì chang việc gì phải đợi kết quả xn làm gì cả.vì chắc chắn là ât,bạn k phải lo lắng,bạn nên khuyên ck bạn tâm sự thật vs nhau,nếu a ấy làm điều gì có lỗi vs bạn thì hãy nói để cả hai cung tìm cách giải quyết.hiv k tự nhiện sinh ra.
    Các em đừng làm cho rối lên nữa, mọi việc cứ để hạ hồi phân giải. Khuyến cáo các em lần nữa, hãy để cho topic này tạm thời lắng động đc k? Không ai đc phép vào chia sẻ thêm gì cả. Chính những ý kiến trái ngược nhau sẽ làm cho dungnt bất an. Mong mọi người nghe lời anh nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Tuân lệnh sếp .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chiều nay là đến hẹn lấy kết quả mà tim em như muốn rụng khỏi lồng ngực vậy, lấy hết can đảm em mới dám đến đây. Vậy mà họ lại hẹn em sang thứ 3 tuần sau mới có kết quả.Trời ạ ở tỉnh thật là khổ, moị người cho e hỏi ở Ha Nội bệnh viện nào xn H và họ có làm thứ 7 chủ nhật không vậy ạ . Em lo quá, chắc e phải xuong Hn kiểm tra thôi, đợi như này đau tim quá mất.

Cảm ơn
    2,578
    Chiều nay là đến hẹn lấy kết quả mà tim em như muốn rụng khỏi lồng ngực vậy, lấy hết can đảm em mới dám đến đây. Vậy mà họ lại hẹn em sang thứ 3 tuần sau mới có kết quả.Trời ạ ở tỉnh thật là khổ, moị người cho e hỏi ở Ha Nội bệnh viện nào xn H và họ có làm thứ 7 chủ nhật không vậy ạ . Em lo quá, chắc e phải xuong Hn kiểm tra thôi, đợi như này đau tim quá mất.
    em có thể đến 21 trung liệt nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn a ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn

Mình xem topic của bạn mà mình cũng lo lắng dùm cho bạn. Cầu chúa mag bình an đến cho bạn.

Thành Viên Mới Pray90's Avatar
    Cảm ơn
    5
    chúc vc c đc bình an, kết quả sẽ âm tính thôi c ạh.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    54
    [QUOTE=dungnt;24854]Mình cũng nghĩ là c mình giống mình xn cho kết quả luôn nhưng họ chỉ lấy máu rồi viết giấy hẹn thôi làm cho mình càng lo lắng.[/QUOTE
    ket qua sao roi ban, chúc jd bình an, vững tâm lên bạn nhé

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Ko biết kết quả ra sao?Hôm nay thứ 3 rồi. Lo quá...cầu trời cầu phật cho bạn bình an vô sự...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Ko biết kq tn rồi nhỉ

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này