Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Thời gian xét nghiệm hiv 82 ngày âm tính?

red123
    Guest

Thời gian xét nghiệm hiv 82 ngày âm tính?

anh tuấn ơi cho em hỏi, lúc trước em có nguy cơ, bác sĩ bảo nguy cơ của em thấp, em không dùng PEP, em đã xét nghiệm ở hết tuần 12 có kết quả âm tính, ( nhưng 12 tuần tính ra phải được 84 ngày) nhưng giờ ngồi tính lại em mới được có 83 ngày à, mà em bị nguy cơ buổi chiều , rồi em đi xét nghiệm vào buổi sáng ( tính theo giờ chắc chỉ hơn 82 ngày rưỡi thôi) vậy kết quả của em có chính xác không ạ, hay phải xét nghiệm ở tuần thứ 13 ạ, em có cần đi xét nghiệm lại nữa không ạ ( em sợ thời gian hơn 82 ngày rưỡi chưa đủ) và em có cần xét nghiệm lại vào 6 tháng không ạ, em xin cảm ơn anh.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi red123 Xem bài viết
    anh tuấn ơi cho em hỏi, lúc trước em có nguy cơ, bác sĩ bảo nguy cơ của em thấp, em không dùng PEP, em đã xét nghiệm ở hết tuần 12 có kết quả âm tính, ( nhưng 12 tuần tính ra phải được 84 ngày) nhưng giờ ngồi tính lại em mới được có 83 ngày à, mà em bị nguy cơ buổi chiều , rồi em đi xét nghiệm vào buổi sáng ( tính theo giờ chắc chỉ hơn 82 ngày rưỡi thôi) vậy kết quả của em có chính xác không ạ, hay phải xét nghiệm ở tuần thứ 13 ạ, em có cần đi xét nghiệm lại nữa không ạ ( em sợ thời gian hơn 82 ngày rưỡi chưa đủ) và em có cần xét nghiệm lại vào 6 tháng không ạ, em xin cảm ơn anh..

Bạn yên tâm, 82 ngày hay 84 ngày thì kết quả đó bạn đã an toàn,cho dù bạn thật sự có nguy cơ.

red123
    Guest
    Da, vậy là em hoàn toàn yên tâm đúng không anh, em không phải lo lắng nữa ạ, à em không phải xét nghiệm thêm nữa phải không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi red123 Xem bài viết
    Da, vậy là em hoàn toàn yên tâm đúng không anh, em không phải lo lắng nữa ạ, à em không phải xét nghiệm thêm nữa phải không ạ ?

Bạn yên tâm đi.

Thông tin về chủ đề này