Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 81

Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16

bị tuột bao cao su khi rút ra.

Em chào các anh chị ạ! Các anh ơi giúp em với. Hôm 17/02/2015 Em có quan hệ với GMD: Em nhớ cô gái ấy có kích thích và hôn DV của em được 1 lát thì cô ấy đeo bcs cho em và quan hệ ở tư thế em nằm dưới được 1 lát em chuyển tư thê thành em nằm trên. Em quan hệ được 1 lát thì em xuất tinh sau đó em rút DV ra khỏi âm đạo thì em ko thấy bcs ở trên DV. Em quay sang thì thấy cô gái đó đang cẩm bcs và dơ lên xem sau đó đưa cho em. Em lấy khăn bông mới dám cầm em thấy trong bcs có tinh trùng và cúng có khá nhiều em dung tay tuốt dọc bao thì ko thấy tinh trùng chẩy ra khỏi bao cao su sau đó em thắt nút lại và đi tắm và vệ sinh DV. Cô gái thấy em kiểm tra bcs cô ấy bảo yên tâm ko sao cứ làm như một mình anh sợ bệnh? Em hỏi cô ấy thế em có đi khách mà ko dùng bcs ko ? cô ấy còn mắng em. Và bảo ko bao giờ Em lo lắng mình bị bệnh xã hội và nhất HIV thì em chết mất, em ko biết nói với ai và từ hôm đó tới nay em thi thoảng thấy đau nhức khớp tay và ko biết có phai em lo lắng nhiều hay ko nưa mà em lại bị ôm các anh ah.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    các anh giúp em với

Thành Viên Mới Vungtroiden's Avatar
    Cảm ơn
    5

Exclamation

Bạn ơi mình hiểu cảm giác của bạn lúc nài . Nhưng mình nghỉ vấn đề của bạn không có nguy cơ đâu vì lúc bạn kiểm tra bcs thì có tinh trùng trong đó mà. Bạn xuất tinh xong rút ra thì chắc ko sao dau có điều minh ko hiểu tại sao cô gái đó có bcs của bạn mà bạn ko gay biết . Nhung bạn da xuất tinh trong bcs thì chứng tỏ cả quá trinh hành sự là an toàn

4. Những thành viên đã cảm ơn Vungtroiden cho bài viết này:

hoihan123456789 (25-02-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi hoihan123456789 Xem bài viết
    Em chào các anh chị ạ! Các anh ơi giúp em với. Hôm 17/02/2015 Em có quan hệ với GMD: Em nhớ cô gái ấy có kích thích và hôn DV của em được 1 lát thì cô ấy đeo bcs cho em và quan hệ ở tư thế em nằm dưới được 1 lát em chuyển tư thê thành em nằm trên. Em quan hệ được 1 lát thì em xuất tinh sau đó em rút DV ra khỏi âm đạo thì em ko thấy bcs ở trên DV. Em quay sang thì thấy cô gái đó đang cẩm bcs và dơ lên xem sau đó đưa cho em. Em lấy khăn bông mới dám cầm em thấy trong bcs có tinh trùng và cúng có khá nhiều em dung tay tuốt dọc bao thì ko thấy tinh trùng chẩy ra khỏi bao cao su sau đó em thắt nút lại và đi tắm và vệ sinh DV. Cô gái thấy em kiểm tra bcs cô ấy bảo yên tâm ko sao cứ làm như một mình anh sợ bệnh? Em hỏi cô ấy thế em có đi khách mà ko dùng bcs ko ? cô ấy còn mắng em. Và bảo ko bao giờ Em lo lắng mình bị bệnh xã hội và nhất HIV thì em chết mất, em ko biết nói với ai và từ hôm đó tới nay em thi thoảng thấy đau nhức khớp tay và ko biết có phai em lo lắng nhiều hay ko nưa mà em lại bị ôm các anh ah.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Còn vấn đề bạn bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    mình ko biết vùng trời đến ah! chi biết khi xong trận ko thấy bcs đâu chỉ thấy GMD đưa cho mình xem thì lúc đó bcs có tinh trung và bcs ko bị rách. Mình nghĩ là lúc rút Dv ra bcs bị tuột ra bên ngoài hoặc nằm ngay bên ngoài AD của GMD. Mình sợ lắm rồi
    Lần sửa cuối bởi hoihan123456789, ngày 25-02-2015 lúc 20:31.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    anh Tuấn ơi! Em ko biết tuột bcs lúc nào nhưng em có kiểm tra trong bcs có tinh trùng khi GMD đưa cho em. BCS có tinh trùng chứng tỏ bao cao su ko bị rách và em bị tuột khi rút DV ra ngoài phai ko anh. Anh giúp em với!. Em cám ơn anh.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    mình ko biết vùng trời đến ah! chi biết khi xong trận ko thấy bcs đâu chỉ thấy GMD đưa cho mình xem thì lúc đó bcs có tinh trung và bcs ko bị rách. Mình nghĩ là lúc rút Dv ra bcs bị tuột ra bên ngoài hoặc nằm ngay bên ngoài AD của GMD. Mình sợ lắm rồi
    anh Tuấn ơi! Em ko biết tuột bcs lúc nào nhưng em có kiểm tra trong bcs có tinh trùng khi GMD đưa cho em. BCS có tinh trùng chứng tỏ bao cao su ko bị rách và em bị tuột khi rút DV ra ngoài phai ko anh. Anh giúp em với!. Em cám ơn anh.

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoihan123456789 (25-02-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    em ko biết tuột bcs khi nào anh Tuấn ạ! em chỉ biết lúc GMD đưa cho em thì em kiểm tra trong bcs có tinh trùng và bao ko bị rách sau đó em thắt nút lại. em yên tâm 100% được chưa anh. Em lo lắng lắm anh ah! Em sợ lắm rồi mong anh tư vấn giúp em.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    em ko biết tuột bcs khi nào anh Tuấn ạ! em chỉ biết lúc GMD đưa cho em thì em kiểm tra trong bcs có tinh trùng và bao ko bị rách sau đó em thắt nút lại. em yên tâm 100% được chưa anh. Em lo lắng lắm anh ah! Em sợ lắm rồi mong anh tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

12. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoihan123456789 (26-02-2015)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Có 3 trường hợp tuột hoặc rách BCS:
    1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD =>An toàn.
    2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy =>
    Có nguy cơ.
    3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
    - Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
    1 + 2 => Đây chính là yếu tố bạn ko có nguy cơ (3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD)
    - Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
    - Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
    - Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
    + HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
    + Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
    + Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
    + Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị
    .
    + Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Anh Tuấn ơi! em bị ho rát cổ và người bị cảm em uống thuốc mấy hôm ko khỏi và bên ngực phải ở đầu vũ bị xưng như nổi hạch anh ah! em lo lắng quá!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Anh Tuấn ơi! em bị ho rát cổ và người bị cảm em uống thuốc mấy hôm ko khỏi và bên ngực phải ở đầu vũ bị xưng như nổi hạch anh ah! em lo lắng quá!
    Cảm ho là bình thường thôi bạn,nhất là tết vừa qua nhiều người ăn uống đồ nóng dễ bị viêm họng.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoihan123456789 (28-02-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    không biết có phai do em lo lắng quá ko mà chân tay cư thinh thoảng tê và đau anh ah. Trước đây em ko có bị như vây?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    không biết có phai do em lo lắng quá ko mà chân tay cư thinh thoảng tê và đau anh ah. Trước đây em ko có bị như vây?
    Thay đổi thời tiết cũng có hiện tượng này.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Do bạn lo lắng quá có thể stress cũng gây ra những hiện tượng này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    vâng em cám ơn anh chị. 2 hôm nay bên ngực trái em bi xưng như lên hạch đúng đầu ti vú luôn anh ah!

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    vâng em cám ơn anh chị. 2 hôm nay bên ngực trái em bi xưng như lên hạch đúng đầu ti vú luôn anh ah!
    Không sao cả, kệ nó đừng sờ nắn làm gì cho đau thêm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    vâng. Nhưng cư thi thoang lo lắng lại sờ vào nó chị ah! Vì phút ham chơi mất tự chủ mà giờ lo lắng suốt ngày chị ah!

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    vâng. Nhưng cư thi thoang lo lắng lại sờ vào nó chị ah! Vì phút ham chơi mất tự chủ mà giờ lo lắng suốt ngày chị ah!
    Yên tâm với những gì được tư vấn đi em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Vâng. Giờ em cũng biết làm như vậy và chờ đủ ngày đi xét nghiệm để thoát khỏi cảnh này. Càng tìm hiểu về Hiv càng lo sợ chị ah! chị cho em hỏi: Hiv chỉ lây nhiểm khi quan hệ tình dục âm đạo trực tiếp và chỉ khi hội tụ đủ 3 yếu tố: Thời gian tiếp xúc, tình trạng tiếp xúc và diện tích tiếp xúc mới có nguy cơ phải ko ạ! Nếu thiếu 1 trong 3 là ko có nguy cơ đúng ko ạ? Em hỏi để trang bị kiến thức cho bản thân.

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này