Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 47

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi needhelp Xem bài viết
    Vâng, em cảm ơn anh Tuấn. Tại vì em thấy loáng thoáng lúc đó có cái băng tay, mà như em kể với anh thì lúc ở trong phòng massage em không nhìn rõ tay cô ấy (có vết thương hay không, có băng tay không, tại sao lại có băng tay?).

Với tất cả những chi tiết em kể trên, thì em vẫn ổn 100% và là No risk phải không anh Tuấn?
    Uhm ! 100% Hổng có seo là hổng có seo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vâng. Như vậy là em không cần test nữa rồi ạ. Mọi người trong diễn đàn nhiệt tình quá, em cảm ơn:)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    SUy nghĩ lo lắng, mai lại nghĩ thêm những chi tiết khác đó. ko có Nguy cơ ji ca? GIờ chỉ cần tim hiểu về kiến thức HIV là ổn

4. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS. cho bài viết này:

needhelp (02-10-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vâng, thật ra những chi tiết đó là có sẵn rồi, khi ở post đầu em quên đưa vào nên muốn đưa lại để mọi người xem giúp.

Cảm ơn mọi người ạ.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Vâng, em cảm ơn anh Tuấn. Tại vì em thấy loáng thoáng lúc đó có cái băng tay, mà như em kể với anh thì lúc ở trong phòng massage em không nhìn rõ tay cô ấy (có vết thương hay không, có băng tay không, tại sao lại có băng tay?).

Với tất cả những chi tiết em kể trên, thì em vẫn ổn 100% và là No risk phải không anh Tuấn?
    Đã nói rõ hành vi kích dục bằng tay không cớ nguy cơ mà lỵ, đúng là xoắn như đít vịt.

7. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

needhelp (02-10-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Hi anh chị,

Mấy hôm nay em vẫn hơi lo lắng.
    Em nghĩ đến một giả thuyết như thế này: vì hôm đó massage, cô gái hỏi xin vòng tay của em, em đùa là không cho, tính em ki bo lắm. Không biết cô ấy có ghét rồi muốn lây bệnh cho em không? Điều đó có vẻ phù hợp với việc cô ấy không dùng dầu bôi trơn, không cho em xem tay và lúc ra về ngồi đợi bạn em thấy cô ấy có băng dán ở ngón tay (hay có vẻ như thế).
    Đầu tháng có một bà bói nói em có những ngày phải cẩn thận, không được đi theo bạn bè rủ rê đi chơi, mà đúng là ngày hôm xảy ra sự kiện. Bà bói này nói đúng lắm, những tháng trước bà ấy nói ngày nào phải cẩn thận là em đều thủng xe, bị bắt xe hoặc mất tiền thôi. Vì vậy em sợ lắm.
    Thú thực là em đã đọc rất nhiều topic khác trong diễn đàn, nhưng em cứ lo lo, vì em cảm thấy trường hợp em có sự đặc biệt khi mà em có vết thương chảy máu trong quá trình, nên em cứ quay quắt trong đầu câu hỏi liệu cô gái kia có vết thương hở ở tay không? hichic. Em cũng lo là em chưa miêu tả đúng được mức độ nghiêm trọng của vấn đề (ví dụ vị trí, kích thước vết thương, hay quá trình etc...)

Các anh chị thông cảm nếu em làm phiền, vì em lo mà chỉ có diễn đàn này để em giãi bày tâm sự.

Đợt này em đang gặp nhiều may mắn (chuẩn bị được tăng lương....) nên em lại càng sợ, huhu.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Hi anh chị,

Em nghĩ đến một giả thuyết như thế này: vì hôm đó massage, cô gái hỏi xin vòng tay của em, em đùa là không cho, tính em ki bo lắm. Không biết cô ấy có ghét rồi muốn lây bệnh cho em không? Điều đó có vẻ phù hợp với việc cô ấy không dùng dầu bôi trơn, không cho em xem tay và lúc ra về ngồi đợi bạn em thấy cô ấy có băng dán ở ngón tay (hay có vẻ như thế).
    Đầu tháng có một bà bói nói em có những ngày phải cẩn thận, không được đi theo bạn bè rủ rê đi chơi, mà đúng là ngày hôm xảy ra sự kiện. Bà bói này nói đúng lắm, những tháng trước bà ấy nói ngày nào phải cẩn thận là em đều thủng xe, bị bắt xe hoặc mất tiền thôi. Vì vậy em sợ lắm.
    Thú thực là em đã đọc rất nhiều topic khác trong diễn đàn, nhưng em cứ lo lo, vì em cảm thấy trường hợp em có sự đặc biệt khi mà em có vết thương chảy máu trong quá trình, nên em cứ quay quắt trong đầu câu hỏi liệu cô gái kia có vết thương hở ở tay không? hichic. Em cũng lo là em chưa miêu tả đúng được mức độ nghiêm trọng của vấn đề (ví dụ vị trí, kích thước vết thương, hay quá trình etc...)

Các anh chị thông cảm nếu em làm phiền, vì em lo mà chỉ có diễn đàn này để em giãi bày tâm sự.

Đợt này em đang gặp nhiều may mắn (chuẩn bị được tăng lương....) nên em lại càng sợ, huhu.
    Chuyện mê tín dị đoan là chuyện của đàn bà con giái, tui chưa thấy đàn ông nào mà mê tín như ông, đúng bói ra ma quét nhà ra rác, vậy sao không nhờ bà thầy bói xem ông có bị SiDa không, mà chạy vô đây nhờ tư vấn, Đầu to mà óc như trái nho khô.
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 03-10-2013 lúc 22:42.

10. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

needhelp (03-10-2013)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Hi anh chị,

Bạn trình bày rất dài, nhưng tôi chỉ tóm lại một câu cho bạn hiểu: Trường hợp vết thương ở DV của bạn và ở tay của cô gái kia đều đang chảy máu ròng ròng mới có nguy cơ lây nhiễm. Bạn đừng suy diễn lung tung rồi sinh ra hoang tưởng.

12. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

needhelp (03-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    60
    Qúa trời admin và mod nói ko sao rùi bạn đừng lo lắng nữa,sống vui và lành mạnh nhé :)

14. Những thành viên đã cảm ơn BK82 cho bài viết này:

needhelp (03-10-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    Bà nói này nói đúng nhỉ :))
    Đúng là sắp đc tăng lương mà cứ phải sống trong lo lắng thì quả là xui xẻo
    Tuy nhiên không có cái chuyện trả thù hoang tưởng như bạn nghĩ đâu, tay mà chảy máu thì đau làm sao hj cho bạn đc, mà vẫn có làm thì trời ơi thằng nhỏ của bạn sẽ bê bết 1 màu máu.....
    Tóm lại là hj là không có nguy cơ.

16. Những thành viên đã cảm ơn http cho bài viết này:

needhelp (03-10-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vâng ạ. Tại đợt này may mắn nhiều quá nên em lại càng lo lắng. hihi.

Em cảm ơn các anh chị ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    60
    Vâng ạ. Tại đợt này may mắn nhiều quá nên em lại càng lo lắng. hihi.

Em cảm ơn các anh chị ạ.
    haha suy nghĩ của ông y như tui,cứ thấy may mắn thì lại lo đến cái xui xẻo,enjoy cái may mắn đi ^^ đừng lo lắng linh tinh mà uổng phí tuổi trẻ

19. Những thành viên đã cảm ơn BK82 cho bài viết này:

needhelp (03-10-2013)

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Ừ bà bói đó nói đúng. Nếu bạn cắt ngón tay em đó. Hay chặt 1 ngón cũng dc roài làm bằng tay cho bạn....là có nguy cơ...
    Đừng suy nghĩ nữa bạn :) bạn càng nghĩ càng ra nhìu chi tiết khác

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vâng. Cảm ơn các anh chị ạ. Vậy nghĩa là em có thêm lo lắng nữa (thêm vết thương, tăng kích cỡ, có vấn đề chảy máu nhiều... do có thể những tình huống xảy ra hoặc em nghĩ thêm) thì vẫn yên tâm hoàn toàn, không phải lo lắng và đi test phải không ạ?:)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Vâng. Cảm ơn các anh chị ạ. Vậy nghĩa là em có thêm lo lắng nữa (thêm vết thương, tăng kích cỡ, có vấn đề chảy máu nhiều... do có thể những tình huống xảy ra hoặc em nghĩ thêm) thì vẫn yên tâm hoàn toàn, không phải lo lắng và đi test phải không ạ?:)
    Mọi người trả lời bạn không có nguy cơ,vậy theo bạn cần xét nghiệm không?.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vâng. em cảm ơn anh Tuấn và mọi người.

Có lẽ cũng như những topic khác, khi lo lắng, thì em cũng như mọi người sẽ tưởng tượng và thêm vào nhiều chi tiết. Do xuất phát điểm là trong đầu của em, hành vi đó là nguy hiểm và cần phải test nên em càng lo lắng. Bây giờ với sự tư vấn nhiệt tình của anh chị, em đã thực sự yên tâm rồi ạ. Mong anh Tuấn và mọi người thông cảm, vì tháng này em đuợc tăng lương và năm sau trong diện đi học nước ngoài nên cứ lo lắng liên tục, hic hic.

Diễn đàn này đã giúp em rất nhiều, em cảm ơn ạ. Hy vọng trong tương lai, em sẽ có thể trở thành một tư vấn viên tin cậy cho những bạn cũng đang lo lắng.

Trân trọng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Em xin lỗi vì hôm qua đã tạo chủ đề mới, và hôm qua cũng có hỏi anh chị rồi.

Thật sự là sau việc 2 tháng trước, em không dám đi massage kích dục nữa. Tối qua, ngồi với bạn bè, uống cũng hơi mệt nên em mới đi cùng với bạn bè (mục đích chính là cho khỏe, chứ em không hề có hành vi kích dục không lành mạnh gì nữa). Tại vì chị nhân viên bảo móng chân của em sắc, nên tay chị ấy khi massage chân quệt vào bị đau, mà em lại không kiểm tra tay chị ấy chứ, hic. Sau đó chị ấy massage toàn thân cho em khá kỹ, mà vì lưng của em có mụn nên chị ấy lại nặn mụn cho em. Mà cơ thể em cũng hay có vết trầy xước (em cứ sợ là có máu). Nhưng hôm qua, thấy anh songchungvoi_hiv có nói là chỉ khi em phải có vết thương lớn (chứ vỡ mụn hay trầy xước chảy máu nhỏ thì không sao) + tay chị ấy phải đầm đìa thì mới có nguy cơ, còn không thì không việc gì hết phải không ạ?
    Em xin thanh minh là không phải em không chịu khó tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn, thực tế là em đọc trên diễn đàn rất nhiều + đọc cả medhelp, the body, forums.poz... và em nghĩ em cũng có chút kiến thức. Có điều mong anh chị hiểu cho, khi em cảm thấy em có nguy cơ thì rất khó để em sáng suốt tự đánh giá mà muốn nhờ các anh chị trên diễn đàn xem xét hộ.
    Thực sự là do em nghĩ nếu đi massage mà không kích dục, mà chỉ đấm bóp bình thường thì không sao, nên hôm qua em mới đi, nhưng hôm qua sau mấy việc như thế em cứ nghĩ ngợi quá.
    Mong anh chị giúp đỡ em nhé?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em xin lỗi vì hôm qua đã tạo chủ đề mới, và hôm qua cũng có hỏi anh chị rồi.

Thật sự là sau việc 2 tháng trước, em không dám đi massage kích dục nữa. Tối qua, ngồi với bạn bè, uống cũng hơi mệt nên em mới đi cùng với bạn bè (mục đích chính là cho khỏe, chứ em không hề có hành vi kích dục không lành mạnh gì nữa). Tại vì chị nhân viên bảo móng chân của em sắc, nên tay chị ấy khi massage chân quệt vào bị đau, mà em lại không kiểm tra tay chị ấy chứ, hic. Sau đó chị ấy massage toàn thân cho em khá kỹ, mà vì lưng của em có mụn nên chị ấy lại nặn mụn cho em. Mà cơ thể em cũng hay có vết trầy xước (em cứ sợ là có máu). Nhưng hôm qua, thấy anh songchungvoi_hiv có nói là chỉ khi em phải có vết thương lớn (chứ vỡ mụn hay trầy xước chảy máu nhỏ thì không sao) + tay chị ấy phải đầm đìa thì mới có nguy cơ, còn không thì không việc gì hết phải không ạ?
    Em xin thanh minh là không phải em không chịu khó tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn, thực tế là em đọc trên diễn đàn rất nhiều + đọc cả medhelp, the body, forums.poz... và em nghĩ em cũng có chút kiến thức. Có điều mong anh chị hiểu cho, khi em cảm thấy em có nguy cơ thì rất khó để em sáng suốt tự đánh giá mà muốn nhờ các anh chị trên diễn đàn xem xét hộ.
    Thực sự là do em nghĩ nếu đi massage mà không kích dục, mà chỉ đấm bóp bình thường thì không sao, nên hôm qua em mới đi, nhưng hôm qua sau mấy việc như thế em cứ nghĩ ngợi quá.
    Mong anh chị giúp đỡ em nhé?
    Chỉ vậy thôi mắc mớ gì liên quan đến HIV mà lo sợ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Dạ vâng anh Tuấn.
    Tại vì em không rõ cơ sở đó có "lành mạnh" không (mặc dù em không có hành vi kích dục không lành mạnh). Mà vì tay chị nhân viên trong quá trình massage bị trớt (em không rõ có nặng không) do móng chân em, mà em lại hay có vết xước trên người, chị ấy xoa bóp lại rất kỹ, rồi chị ấy lại nặn mụn ở lưng em nên em cứ sợ vết vỡ mụn chảy máu có thể là cửa lây. Nhưng như anh nói, thì hoàn toàn không sao và không phải sợ phải không ạ?
    Sau khi anh xem xét xong vấn đề này giúp em, anh có thể set quyền thành viên cho em cao hơn một chút được không ạ? Em cũng muốn được tư vấn cho các bạn khác như em (sau khi đã tìm hiểu kiến thức), với hy vọng làm được việc gì có ích và cũng hiểu biết hơn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ vâng anh Tuấn.
    Tại vì em không rõ cơ sở đó có "lành mạnh" không (mặc dù em không có hành vi kích dục không lành mạnh). Mà vì tay chị nhân viên trong quá trình massage bị trớt (em không rõ có nặng không) do móng chân em, mà em lại hay có vết xước trên người, chị ấy xoa bóp lại rất kỹ, rồi chị ấy lại nặn mụn ở lưng em nên em cứ sợ vết vỡ mụn chảy máu có thể là cửa lây. Nhưng như anh nói, thì hoàn toàn không sao và không phải sợ phải không ạ?
    Sau khi anh xem xét xong vấn đề này giúp em, anh có thể set quyền thành viên cho em cao hơn một chút được không ạ? Em cũng muốn được tư vấn cho các bạn khác như em (sau khi đã tìm hiểu kiến thức), với hy vọng làm được việc gì có ích và cũng hiểu biết hơn.
    Tinh thần của bạn còn như vậy.Kiến thức chưa trang bị.Bạn sẽ được set quyền khi vấn đề mình đã giải quyết xong.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này