Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Nguy cơ hành vi fingering

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Nguy cơ hành vi fingering

Chào các anh chị, em muốn xin ý kiến các anh chị về nguy cơ của em ạ. Hôm nay khi em đi mát xa kích dục hj, em có dùng ngón tay chọt vào trong âm đạo của nhân viên nữ. Lúc về em phát hiện thấy trên ngón tay đó có 1 vết xước khoảng 2 mm, trông nó như 1 vết cắt hay vết nứt vậy và giữa vết nứt thấy có màu đỏ, khi kéo 2 đầu vết xước ra có thể thấy rõ vệt đỏ bên trong nhìn có vẻ là phần thịt vậy. Khi chạm vào vết xước thì không đau lắm, chỉ khi rửa bằng nước thì thấy rất rát. Em chắc chắn là trước khi em đi mát xa thì không có vết xước này nên nhiều khả năng là em bị xước tay trong lúc mát xa. Các anh chị cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ạ?
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Khi nào ngón tay bạn bị chặt đứt mà thọc vào mới có nguy cơ...vớt xước cua bạn ko phải là vết thương hở.hiv lây truyền phải có yếu tố: Thời gian và diện tiếp xúc.tóm lại bạn ko có nguy cơ.bạn nên tìm hiểu nhiều hơn về hiv.tránh bị strees

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Trích dẫn Gửi bởi lo_lang11 Xem bài viết
    Chào các anh chị, em muốn xin ý kiến các anh chị về nguy cơ của em ạ. Hôm nay khi em đi mát xa kích dục hj, em có dùng ngón tay chọt vào trong âm đạo của nhân viên nữ. Lúc về em phát hiện thấy trên ngón tay đó có 1 vết xước khoảng 2 mm, trông nó như 1 vết cắt hay vết nứt vậy và giữa vết nứt thấy có màu đỏ, khi kéo 2 đầu vết xước ra có thể thấy rõ vệt đỏ bên trong nhìn có vẻ là phần thịt vậy. Khi chạm vào vết xước thì không đau lắm, chỉ khi rửa bằng nước thì thấy rất rát. Em chắc chắn là trước khi em đi mát xa thì không có vết xước này nên nhiều khả năng là em bị xước tay trong lúc mát xa. Các anh chị cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ạ?
    Tay bạn là xước măng rô... nó ko phải là cửa ngỏ xâm nhập của H => Bạn ko có nguy cơ...

4. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

lo_lang11 (19-04-2015)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bạn nghĩ AD là ổ gai sao mà làm xước được tay bạn

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, vết xước của bạn không phải là vết thương hở nên bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

6. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

lo_lang11 (19-04-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn nghĩ AD là ổ gai sao mà làm xước được tay bạn

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, vết xước của bạn không phải là vết thương hở nên bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.
    Dạ, tại em chỉ sợ em bị trước khi đưa tay vào âm đạo cô gái thì không biết có nguy cơ gì không thôi. Sau khi coi kỹ lại vết thương trên ngón tay nó thì em thấy nó giống như là một vết đứt tay nhỏ thì đúng hơn (nhìn hơi giống vết đứt như khi bị trang giấy cứa qua đầu ngón tay vậy), hơi lộ ra phần thịt bên trong và khi dính nước vào thì thấy rất rát. Cho em hỏi là vết thương như vậy có tính là vết thương hở không ạ? Em xin cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi lo_lang11, ngày 19-04-2015 lúc 13:51.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Dạ, tại em chỉ sợ em bị trước khi đưa tay vào âm đạo cô gái thì không biết có nguy cơ gì không thôi. Sau khi coi kỹ lại vết thương trên ngón tay nó thì em thấy nó giống như là một vết đứt tay nhỏ thì đúng hơn (nhìn hơi giống vết đứt như khi bị trang giấy cứa qua đầu ngón tay vậy), hơi lộ ra phần thịt bên trong và khi dính nước vào thì thấy rất rát. Cho em hỏi là vết thương như vậy có tính là vết thương hở không ạ? Em xin cảm ơn
    Đó ko phải là vết thương hở... vì vậy bạn ko có nguy cơ...

9. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

lo_lang11 (19-04-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Nếu vết xướt không còn chảy máu không sao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này:

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp .

Chủ đề: Fingering

Chủ đề: Lo quá ạ: Hôn sâu, Fingering

Chủ đề: Hôn sâu , Fingering , nổi hạch dưới cằm
    Chủ đề: hành vi fingering-đưa tay vào AD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa ạ. Thật tình là em không biết trước khi đưa ngón tay vào âm đạo cô gái ngón tay em có vết xước không hoặc nếu có thì vết xước có đang chảy máu không tại phòng mát xa quá tối nên không thấy được, mãi đến lúc về nhà em mới phát hiện có vết xước. Nếu như vết xước của em có chảy máu trước khi đưa vào âm đạo cô gái thì em có nguy cơ không ạ? Mong anh giúp em vấn đề này, tại em vẫn còn đang trong 72h nên nếu có gì còn uống thuốc kịp ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa ạ. Thật tình là em không biết trước khi đưa ngón tay vào âm đạo cô gái ngón tay em có vết xước không hoặc nếu có thì vết xước có đang chảy máu không tại phòng mát xa quá tối nên không thấy được, mãi đến lúc về nhà em mới phát hiện có vết xước. Nếu như vết xước của em có chảy máu trước khi đưa vào âm đạo cô gái thì em có nguy cơ không ạ? Mong anh giúp em vấn đề này, tại em vẫn còn đang trong 72h nên nếu có gì còn uống thuốc kịp ạ :(

Bạn phải nói đúng và chuẩn vấn đề của mình,về nguyên tắc thành viên nào cái gì và nêu hành vi ra sao thì sẽ tham vấn đúng những gì hỏi.Bạn phải xác định lại chính xác,đừng kiểu dạng suy diễn mơ hồ,khi ấy bạn chịu trách nhiệm những gì bạn cung cấp.

Nếu bạn nói ngón tay bạn đang có vết thương hở chảy máu mà trực tiếp kích thích âm đạo thì có nguy cơ,vì có đường cho vi rút xâm nhập.

Tư vấn thì đã tư vấn rồi,bây giờ là quyết định của bạn có uống thuốc phơi nhiễm hay không là do bạn.

Thông tin về chủ đề này