Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Vết thương hở gặp người bị hiv có sao ko?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Vết thương hở gặp người bị hiv có sao ko?

a tuan va moi ng cho e hoi e ko co y ki thi dau ma tai e so voi bi am anh do a.e co di len cho chan troi moi de hoi a tham van mot chut. luc o nha e dat xe thi bi cai chong xe quet vo chan lam chay mau nho xiu ak.nua tieng sau e co len ctm thi 2 e co gap may ng bi hiv dang cho lay thuoc.e ko biet mau co nhieu vo vet thuong o chan cua e ko nua e lo qua ak.

ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    moi ng tu van gium e di ah.cam on moi ng.

Thành Viên Chính Thức khonggiamnua's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi solam Xem bài viết
    a tuan va moi ng cho e hoi e ko co y ki thi dau ma tai e so voi bi am anh do a.e co di len cho chan troi moi de hoi a tham van mot chut. luc o nha e dat xe thi bi cai chong xe quet vo chan lam chay mau nho xiu ak.nua tieng sau e co len ctm thi 2 e co gap may ng bi hiv dang cho lay thuoc.e ko biet mau co nhieu vo vet thuong o chan cua e ko nua e lo qua ak.

Em tuong tuong thoi 

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    tuong tuong ha a.bi tray khoang nua tieng sau e moi di len ctm ma e chi di ngang qua ho thui ko co dung gan gi het do e ko biet co mau cua ai nhieu vo chan e ko nua ak.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    moi ng vo tu van gium e voi e dang lo al81m ak.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Cau hoi nay khong phai tuong tuong ma KY THI dung hon.Toi se chuyen ve dung box.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn dang ky? thị ro?i dó. HIV khong de? lay nhu bạn nghi? dau. Nguo?i có HIV dang bị thuong cha?y máu ro?ng ro?ng ca?m trục tiép va?o vét thuong o? chan bạn dang cha?y máu ro?ng ro?ng thi? mói có nguy co.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ko phai e co y ki thu dau ma tai e bi am anh roi vet tray o chan e dc nua tieng e moi len chan tro moi e chi di ngang qua ho thui ko co tiep xuc ma ko bk vet thuong e luc do kho chua e so mau o dau bay vao do.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Thạt buo?n la? xa? họi va?n co?n ky? thị vói can bẹnh na?y quá. Ca?m cúm, thuy? dạu...rát de? lay nhung H thi? khong de? lay nhu thé. Thong tin truye?n thong bay gio? hiẹn dại ro?i dau dau cu?ng có loa phóng thanh cong cọng, nha? nha? có tivi xem, nguo?i nguo?i du?ng internet thé vạy ma? va?n khong nghe, ko xem, ko ti?m hie?u ve? HIV de? ro?i va?n ky? thi?, va?n xa lánh, va?n phan biẹt.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Ban khong ki thi, ban chi thieu kien thuc ve hiv thoi. Hay tim hieu that nhieu kien thuc ve hiv de biet hiv lay nhiem nhu the nao, dung de rong kien thuc dan den ki thi nguoi co H nhe!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ai cung de nhiem H nhu ban noi thi ca the gioi nay cung chung 1 dong mau H roi..hay trang bi kien thuc ve H ki hon ban nhe..

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    1 nguoi nhiem HIV bi thuong chay mau tay tay nguoi do cam vao tay cua mo cua va mau tham ra dinh vao tay cua  em da dung re kho lau het vet mau vay cho em hoi o tay cua cho dinh mau da duoc lau con virut HIV khong ?va co kha nang lay nhiem neu tay minh co vet thuong chay mau ma vo tinh cam dung cho co mau da lau cua nguoi nhiem HIV khong cac bac

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi sohaiqua Xem bài viết
    1 nguoinhiem HIV bi thuongchay mau taytay nguoidocamvao taycuamo cuava mau tham ra dinh vaotaycua em da dung re kho lau hetvet mau vay choem hoio tay cua chodinh mau daduoc lauconvirutHIV khong?vaco kha nang lay nhiemneutay minh covet thuongchaymauma vo tinh cam dung cho co mauda lau cua nguoi nhiem HIV khongcac bac
    - BẠN NEN MO? MỌT TOPIC RIENG DE? HO?I, KHONG NEN HO?I TRONG TOPIC NGUO?I KHÁC.
    - HIV khong to?n tại ngoa?i moi truo?ng se? khong to?n tại nen du? tay bạn có vét thuong ho? ca?m dúng cho? dó cu?ng khong bị lay nhie?m HIV.

Thành Viên Gắn Bó muathu's Avatar
    Cảm ơn
    209

thuc lòng tôi nghi ban  không  có ý ky thi nhung vì so quá mà ban tro nên ky thì voi chúng tôi, doc song mà thay buon quá, nhung nguoc lai ngam cung hanh phúc , ban biet không tôi có nhung nguoi ban không có h, ho biet tôi có h, vay mà khi tôi dau om ho van ôm tôi vào lòng, và nói de ban biet thêm khi tôi sinh con là lúc tôi dã bi lây nhiem tu chong khoang 5nam lúc dó cd4 cua tôi còn 200 vay mà tôi sinh con, con tôi hoàn toàn khoe manh. bây gio cháu van sinh hoat bt voi tôi, khi cháu bi thuong chay máu tôi van là nguoi truc tiep lau rua  và thay bang neu  mà ban chi di qua chúng tôi mà lây khi ban có vet thuong ho thì tôi nghi ca the gioi này là nguoi có h( xin loi vì tôi nói hoi nhieu )

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi muathu Xem bài viết
    thuc longtoi nghibankhong co yky thi nhung vi so qua ma ban tro nen ky thi voi chungtoi, doc song ma thay buon qua, nhung nguoc lai ngam cunghanh phuc, banbiet khongtoi co nhung nguoi ban khong co h, hobiet toi co h, vay ma khi toidau om ho van om toi vao long, va noi de ban bietthem khi toi sinh con laluc toida bi lay nhiem tu chong khoang 5namluc do cd4 cua toi con 200 vay ma toi sinh con, con toihoan toan khoemanh. bay gio chau vansinh hoat bt voitoi, khichau bi thuong chaymau toi van la nguoi truc tieplau rua va thay bangneu ma ban chi di qua chung toi ma lay khi ban co vet thuongho thitoi nghi cathe gioi nayla nguoi co h( xin loi vi toinoi hoi nhieu)
    Ban noi hoi nhieu, nhung noi hay lam![thumbup]

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

moi ng hãy thông cam va hieu gium e.e ko có ý kì thi moi ng dâu tai vì e dã bi ám anh ve cái dó nên e dam ra hoang mang nên moi lên dây hoi nhu vay neu e biet nhu vay là kì thi thì e dã ko hoi nhu vay roi moi ng hãy tha loi choe nha.là con ng mà ai cung có 1 trái tim cung biet snghi cung biet dong long chu moi ng.khi thya chi mùa thu viet nhu vay e rat bùn e xin li64 tat ca moi ng trong dien dàn nay và hãy khoá topíc này lai vì e ko muon làm cho moi ng buon nua dâu hãy cho e mot co hoi sua sai nha.e chua có du kien thuc ve chuyen này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

e dã làm mot viec rat là ngu ngoc là dat mot câu hoi có ý kì thi voi nhung ng bi hiv và dã làm ton thuong ho e rat xin loi và e cam thay e rat buon khi dã làm tông thuong moi ng.moi ng hãy tha lõi cho e vì e dã ko hieu het duoc kien thuc neu e hieu duoc tat ca kien thuc nhu vay thì e se ko bao h dat mot câu hoi ngu ngoc nhu vay.mot lan nua e xin loi moi ng và hãy tha loii cho e.chúc moi ng suc khoe và hanh phúc.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

chao anh

solam

Gui: 21/07/2013 luc 11:00:25

e mong a khoa topic cua e lai e ko muon lam ton thuong ai nua het e ko co y tai vi e chua hieu biet ki e xin chan thang cam on va xin loi moi ng.

Thông tin về chủ đề này