Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Anh chị tư vấn cho em xem e có nên dùng thuốc k ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Anh chị tư vấn cho em xem e có nên dùng thuốc k ạ

Hôm thứ 4 vừa rồi tầm 8 rưỡi tối e có đi massage, trong lúc massage e có mút, cắn ti của cô gái massage đó tầm 5 phút, tay em có sờ vào AD của cô gái đó nhưng chỉ bên ngoài , ko cho tay vào bên trong, và tay em không có vết sước nào. Cô gái đó kích dục DV của e bằng tay cô đấy, sau khi kết thúc em có vào nhà vệ sinh rửa tay và khi về ngay đến nhà e có lấy lifeboy để rửa lại tay và DV. e thấy có 1 vết đỏ rát ở dưới đầu khấc của DV , hôm sau e có đi gặp bác sĩ nam khoa thì ng ta bảo vết đó là do va chạm tổn thương cơ. Em lo quá a chị tư vấn cho e xem e có nên dùng thuốc không. E bị cao huyết áp .
    ads

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Bạn k có nguy cơ nên k cần dùng pep. Tránh tìm tới các dịch vụ trá hình để k mang thêm lo lắng.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Không cần dùng thuốc cũng chả cần xét nghiệm HIV vì trường hợp của bạn không có nguy cơ nào xảy ra. Chỉ liếm đầu ty và sờ bên ngoài âm hộ không đưa tay vào trong không sao cả. Và bạn chỉ kích dục bằng tay không có OS miệng nên cũng khỏi lo các bệnh tình dục khác luôn. Mà nhát như thế sao lúc massage không mang bao luôn cho đảm bảo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    anh ơi cho em hỏi lúc đầu e có hơi ấn tay vào bên trong AD của cô gái đó nhưng tay chỉ cho vào đc 1 cm là cô gái đó không cho vào tiếp, như vậy em có làm sao không ạ

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghongquan Xem bài viết
    anh ơi cho em hỏi lúc đầu e có hơi ấn tay vào bên trong AD của cô gái đó nhưng tay chỉ cho vào đc 1 cm là cô gái đó không cho vào tiếp, như vậy em có làm sao không ạ
    Vẫn không sao. Tay bạn không vào đủ sâu và lúc đó cô gái đó không có tiết dịch mà cho dù là có tiết dịch và tay cho đủ sâu đi nữa thì không có vết thương hở lấy gì nhiễm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ vâng ạ em cảm ơn anh ạ , chiều e vừa mua cái thuốc lamzidivir về nhưng chưa uống, em bị huyết áp cao nên e sợ . Còn chuyện cắn mút ti đó nếu cô gái đó có vết thương , hoặc e chảy máu chân răng thì có đang lo ngại không anh. em xin lỗi e nghĩ ngợi hơi nhiều.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    dạ vâng ạ em cảm ơn anh ạ , chiều e vừa mua cái thuốc lamzidivir về nhưng chưa uống, em bị huyết áp cao nên e sợ . Còn chuyện cắn mút ti đó nếu cô gái đó có vết thương , hoặc e chảy máu chân răng thì có đang lo ngại không anh. em xin lỗi e nghĩ ngợi hơi nhiều.
    Bạn cắn đứt cả ti của cô ấy sau đó uống máu vào mồm và mồm bạn bị loét thì may ra mới nhiễm Cô gái đó chưa chắc đã có H và nếu có H đi nữa thì H trong tuyến mồ hôi, nước mắt, nước tiểu không đủ nồng độ để lây

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    Trường hợp này không cần dùng PEP lẩn ko cần đi Xn , điều cần nhất bây giờ là bạn tìm hiểu về kiến thức HIV

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Hôm thứ 4 vừa rồi tầm 8 rưỡi tối e có đi massage, trong lúc massage e có mút, cắn ti của cô gái massage đó tầm 5 phút, tay em có sờ vào AD của cô gái đó nhưng chỉ bên ngoài , ko cho tay vào bên trong, và tay em không có vết sước nào. Cô gái đó kích dục DV của e bằng tay cô đấy, sau khi kết thúc em có vào nhà vệ sinh rửa tay và khi về ngay đến nhà e có lấy lifeboy để rửa lại tay và DV. e thấy có 1 vết đỏ rát ở dưới đầu khấc của DV , hôm sau e có đi gặp bác sĩ nam khoa thì ng ta bảo vết đó là do va chạm tổn thương cơ. Em lo quá a chị tư vấn cho e xem e có nên dùng thuốc không. E bị cao huyết áp .
    Nguy cơ mút ti và dùng tay sớ bên ngoài = không với HIV = không cần PEP (Laziduvir) = không XN HIV

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    em đó HandJob cho bạn thì bạn đừng lo. Chừng nào tay cô đó chảy máu zầy nè .... bạn mới có sao
    Cắn mút ti cũng đừng có lo... trăng sao zì :))
    Chọc tay vào AD cũng lo rì :)) tay bạn ko có vết thương đang chảy máu thì ko sao....
    p/s: tránh mấy cái này để khỏi lo nhe bạn :)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    42
    hic, sao bạn này giống hệt em thế, em cũng thế chỉ khác là trót dại đưa tay vào miệng mút, nhưng cũng chưa cho tay vào âm đạo cô ta mà mới chỉ ở bên ngoài, nhưng e lại dùng tay đó để sờ ngực cô ta và hôn ngực cô ta hai lần , mỗi lần khoảng 10 giây, chắc cũng ko sao luôn nhỉ? =((((((

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi tungkisu6@gmail.com Xem bài viết
    hic, sao bạn này giống hệt em thế, em cũng thế chỉ khác là trót dại đưa tay vào miệng mút, nhưng cũng chưa cho tay vào âm đạo cô ta mà mới chỉ ở bên ngoài, nhưng e lại dùng tay đó để sờ ngực cô ta và hôn ngực cô ta hai lần , mỗi lần khoảng 10 giây, chắc cũng ko sao luôn nhỉ? =((((((
    KO có sao đâu

13. Những thành viên đã cảm ơn VUAHOANGTUONG cho bài viết này:

tungkisu6@gmail.com (05-10-2013)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Như mọi người chia sẻ với bạn,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trogn trường hợp này.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    e bị quên mất pass id trên nên e lập lại nick này. A Tuấn và mọi người tư vấn cho em thêm vấn đề này với ạ, nếu trong quá trình kích dục bằng tay đó NV kia có đưa tay xuống AD của cô đấy xong lại tiếp tục kích dục thì có làm sao ko ạ. E xl tại e stress quá nên nghĩ lung tung mặc dù hôm đó e nhớ NV kia k có cho tay xuống , a chị tư vấn giúp e với ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoạnghongquan Xem bài viết
    e bị quên mất pass id trên nên e lập lại nick này. A Tuấn và mọi người tư vấn cho em thêm vấn đề này với ạ, nếu trong quá trình kích dục bằng tay đó NV kia có đưa tay xuống AD của cô đấy xong lại tiếp tục kích dục thì có làm sao ko ạ. E xl tại e stress quá nên nghĩ lung tung mặc dù hôm đó e nhớ NV kia k có cho tay xuống , a chị tư vấn giúp e với ạ.
    HIV không lây nhiễm như vậy.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

hoạnghongquan (10-10-2013)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoạnghongquan Xem bài viết
    Bạn yên tâm rằng trong trường hợp này bạn an toàn với HIV.

Thông tin về chủ đề này