Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 42

Chủ đề: Gửi chị Nguyễn Hà và anh Tuấn anh chị diễn đàn đwungs khoá nick em nữa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Gửi chị Nguyễn Hà và anh Tuấn anh chị diễn đàn đwungs khoá nick em nữa

Anh chi cho em hỏi vấn đề này nữa
    ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt
    kẽ móng tay Trước đó khoảng 5 đến 10 phút một chút liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh , Em không rõ là vết thương hở là vết thương chạy nhiều máu hay ít . vết nứt kẽ nó cũng chỉ nhỏ thôi anh chị đã bị nứt kẽ móng tay chắc cũng biết đúng không , nó cũng chỉ rớm máu lúc trước chắc cũng không đủ một giọt máu được khoảng 5 đến 10phút không biết đã đủ làm cho vết thương bé đóng băng không nữa . Em chỉ muốn biết vết thương phải như thế nào mới có thể lây nhiễm được .
    ... Em mong anh chị giúp đỡ cho em ak . Em Cảm ơn anh chị
    Em cũng chỉ hỏi lần này nữa thôi chứ quanh quẩn mãi trong đầu em mệt lắm rồi . Trường hợp như em có sao không ?
    ads

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Cái này đã trả lời không nguy cơ rồi mà bạn muốn nói bao nhiu lần mới được đây

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chi Hà Và anh Tuấn giúp em nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cố gắng đọc kỹ giúp em ak .....

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    Trích dẫn Gửi bởi cameo88888 Xem bài viết
    Anh chi cho em hỏi vấn đề này nữa
    ak : Em có dùng ngón tay cho vào âm đạo GMD trên ngón tay em lại bị nứt
    kẽ móng tay Trước đó khoảng 5 đến 10 phút một chút liệu khi em cho vao trong âm đạo có sao không anh , Em không rõ là vết thương hở là vết thương chạy nhiều máu hay ít . vết nứt kẽ nó cũng chỉ nhỏ thôi anh chị đã bị nứt kẽ móng tay chắc cũng biết đúng không , nó cũng chỉ rớm máu lúc trước chắc cũng không đủ một giọt máu được khoảng 5 đến 10phút không biết đã đủ làm cho vết thương bé đóng băng không nữa . Em chỉ muốn biết vết thương phải như thế nào mới có thể lây nhiễm được .
    ... Em mong anh chị giúp đỡ cho em ak . Em Cảm ơn anh chị
    Em cũng chỉ hỏi lần này nữa thôi chứ quanh quẩn mãi trong đầu em mệt lắm rồi . Trường hợp như em có sao không ?
    Xin nhắc lại lần nữa, hành vi của bạn không có nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    42
    Sao bạn làm phiền quá vậy. các anh chị đã tư vấn cho bạn bao nhiêu lần rồi mà còn hỏi mãi một câu hỏi vậy. Ai cũng có rắc rối của riêng mình, trước tiên hãy tự mình giải quyết đi đã chứ. Người khác đã giúp mình rồi thì hãy ghi nhận. Anh chị đã tư vấn là bạn không có nguy cơ dựa trên những gì bạn nêu ra trong câu hỏi. HIV là virus rất nguy hiểm nhưng không đến nỗi dễ lây đến vậy đâu !

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nhưng mà mình nghe nói vết thương hở là có nguy cơ mà .... vết thương của mình trước đó 5 đến 10 phút chảy một chút máu chửa nổi một giọt , cũng gọi là có máu . không biết khoảng thời gian đó đã đóng băng chưa .... minh không biết vết thương hở như thế nào nữa

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    chúng tôi nói bạn ko nguy cơ vì xước nhỏ trong kẽ móng tay lành nhanh. mà bạn cứ hỏi mãi vậy ý bạn là muốn chúng tôi nói có nguy cơ hả. Vậy tự ra mua pep uống luôn cho rồi hản han làm gì rồi cũng không tin

9. Những thành viên đã cảm ơn 2013 cho bài viết này:

dilin (06-10-2013)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nhưng mà mình nghe nói vết thương hở là có nguy cơ mà .... vết thương của mình trước đó 5 đến 10 phút chảy một chút máu chửa nổi một giọt , cũng gọi là có máu . không biết khoảng thời gian đó đã đóng băng chưa .... minh không biết vết thương hở như thế nào nữa
    Vết thương hở là vết thương vẫn đang chảy máu ròng ròng.
    Mọi vết thương sẽ tự làm lành từ trong ra ngoài ngay sau đó, vết thương nhỏ như kiểu của bạn (lại chưa chảy máu) sẽ lành trong khoảng thời gian rất ngắn. Như trường hợp của bạn vết thương đã đóng cửa.
    Chúng tôi đã tư vấn cho bạn là không sao rồi mà bạn vẫn không tin thì bạn đừng hỏi nữa. Bạn hãy giành thời gian tìm hiểu trên diễn đàn để trang bị kiến thức cho mình.

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bạn không có nguy cơ mà cứ lên hỏi liên tục, chẳng lẻ bạn muốn mình Dương tính mới an tâm hả

Thành Viên Chính Thức lac_loi's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Trích dẫn Gửi bởi dragon Xem bài viết
    bạn không có nguy cơ mà cứ lên hỏi liên tục, chẳng lẻ bạn muốn mình Dương tính mới an tâm hả
    Tâm lý chung thôi, dragon cũng trãi qua rồi nên phải thông cảm cho cameo88888 mới phải chứ, bạn đừng nói như vậy làm người khác lo sợ.
    cameo88888 yên tâm đi, mọi người đã nói bạn không có nguy cơ rồi mà. tin tưởng lời tư vấn của mọi người nhé.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Sáng mới mỡ máy ol mà thấy mấy vụ nhũng nào này làm cho mình cũng phát mệt. Hình như hồi còn đi học dốt dữ lắm hay sao áh.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Sao anh đời tàn lại ( không chảy máu ) trước đó 5 đến 10 phút em có bị chảy một chút do nứt kẽ móng tay ma , không bít trong khoảng thời gian đó đã đóng vết thương đấy chưa

Cảm ơn
    2,578
    Sao anh đời tàn lại ( không chảy máu ) trước đó 5 đến 10 phút em có bị chảy một chút do nứt kẽ móng tay ma , không bít trong khoảng thời gian đó đã đóng vết thương đấy chưa
    Vết thương đã đóng cửa Ok?. Sao đầu to mà óc như trái nho khô vậy?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chỉ sở cho tay vào AD của GMD nó lại hở thì sợ lắm..... em nhớ chỉ cho vào được một lúc chắc chưa nổi 1 phút . GMD lai còn bảo em bị nhiễm đó . Em còn bảo nhiễm rồi không bao nhé nhưng lại không cho . Em chỉ hỏi thế thôi chứ cho em cũng chẳng dám .

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    đã nói không sao. nếu bạn không tin bạn có quyền mua pep uống không ai cấm bạn cả

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn và Chị Hà xem giúp em kỹ một lần nữa được không ak . Anh chị đọc xem giúp em kỹ một lần nữa nhé .

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    Anh Tuấn và Chị Hà xem giúp em kỹ một lần nữa được không ak . Anh chị đọc xem giúp em kỹ một lần nữa nhé .
    Rất hiểu tâm trạng của em nhưng xin nói lại là trường em ko có nguy cơ. Mong em hiểu cho. Các anh chị trong diễn đàn còn có những công việc riêng và còn phải tư vấn cho nhiều bạn khác nữa. Thân

20. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS. cho bài viết này:

Prayquink (07-10-2013)

Cảm ơn
    2,578
    Khuyến cáo các TV mới thuộc nhóm cần tư vấn nếu chưa rõ họ như thế nào, không nên chia sẽ chuyện riêng tư để tránh bị người khác lợi dụng có thể dẫn đến rất nhiều chuyện đáng tiết. Mến chào.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em đọc còn thấy mấy anh hỏi có khi nào GMD trả thù đời lấy máu bôi lên dương vật rùi thủ dâm cho mình bị nữa ....em thấy sợ quá . Hôm đó GMD còn bảo em là em bị nhiễm đó , nhưng em có hỏi lại nhiễm thì không cần BCS nữa cô ấy bảo không , em hỏi vậy chứ cho em cũng lậy sống luôn . Có khi nào xảy ra trường hợp như dòng em bôi đen không anh

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này