Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Gửi anh Tuấn và BQT

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10

Gửi anh Tuấn và BQT

Hồi nãy mình có vô xem bài thì thấy đã bị khóa chủ đề rồi. Mong anh Tuấn cũng như BQT thấu hiểu nỗi lòng của mình. Chuyện mình kể là có sự thật chứ mình ko hề bịa ra. Mình chỉ lo có nguy cơ khi bị loét miệng trong lúc đó thôi. Mình đã ko còn ai hay người thân, bạn bè để có thể trút bầu tâm sự u uất, nặng nề này được. Nên chỉ còn biết cầu cứu ở diễn đàn mà thôi. Còn anh Tuấn và BQT vẫn quyết định và khóa chủ đề thì mình cũng rất buồn và tuyệt vọng. Nhưng dù sao cũng cảm ơn anh Tuấn và BQT, cũng như các bạn đã tư vấn, giúp đỡ, chia sẻ trong vỏn vẹn 2 ngày qua.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Do bạn hoang mang lập đi lập lại một câu hỏi mà bạn đã được tư vấn nên mới khóa bài viết của bạn. bạn vẫn đăng bài chia sẽ được mà, làm gì mà bạn tuyệt vọng, bạn không có nguy cơ và bạn đã được Xn ở tuần thứ 8 kết quả âm tính đã nói lên điều đó rồi. Có buồn thì lên Box chat tâm sự cho đở buồn

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi samhoimuon Xem bài viết
    Hồi nãy mình có vô xem bài thì thấy đã bị khóa chủ đề rồi. Mong anh Tuấn cũng như BQT thấu hiểu nỗi lòng của mình. Chuyện mình kể là có sự thật chứ mình ko hề bịa ra. Mình chỉ lo có nguy cơ khi bị loét miệng trong lúc đó thôi. Mình đã ko còn ai hay người thân, bạn bè để có thể trút bầu tâm sự u uất, nặng nề này được. Nên chỉ còn biết cầu cứu ở diễn đàn mà thôi. Còn anh Tuấn và BQT vẫn quyết định và khóa chủ đề thì mình cũng rất buồn và tuyệt vọng. Nhưng dù sao cũng cảm ơn anh Tuấn và BQT, cũng như các bạn đã tư vấn, giúp đỡ, chia sẻ trong vỏn vẹn 2 ngày qua.
    Khi chủ đề bị khóa tức đã tư vấn xong mới khóa lại để TV có thời gian đọc lại những gì đã được tư vấn. Nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì vào đây:

Phòng giải tỏa tâm lý

4. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Dương Quảng (28-07-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Vương Triều Đại Tuỳ ( Tấn Vương - Dương Quảng => Tuỳ Dạng đế 604-618)
    Cảm ơn
    33
    Chuẩn men.cũng như em tư vấn xong cứ ngai đi ngai lại 1 câu hỏi nên khía là chuẩn

Thông tin về chủ đề này