Thân chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn, em muốn hỏi các anh chị một vấn đề này. Em là người đồng tính chuyển giới, cách 5 ngày là em phải tiêm hocmon nữ vào người để duy trì nội tiết tố nữ. Khoản 5 tuần trước, chính xác là vào ngày 12 tháng 7 năm 2015, em có mang thuốc và ống tiêm đến nhờ 1 người tiêm dùm, người này cũng là người chuyển giới. Trong lúc rút thuốc, người ta lỡ tay đâm kim trúng tay và em thấy có máu...nhưng do em sơ ý quá nên em đã không thay kim mà dùng cây kim đó để tiêm thuốc vào người luôn. Vậy các anh chị làm ơn cho em hỏi là nếu người đó bị nhiễm HIV thì nguy cơ của em cao không.
Em đã gọi điện thoại cho anh Tuấn hỏi và được anh tư vân là không sao, nhưng em có nhiều dấu hiệu quá anh chị à, 1 tháng sau khi có hành vi nguy cơ, em bị sốt vào chiều tối, ngày nào cũng vậy cứ chiều tối là em sốt, sau đó thì hết và đến đau đầu, ngày nào cũng đau đầu, ban ngày đau ít nhưng tối là đau dữ dội luôn...và em ngồi nhớ lại vào lúc đúng 2 tuần em còn bị loét miệng lâu lành và ở góc hàm em cũng có hạch cứng. Em lo quá anh chị à