Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: mình có đi mátxa và có os kích dục sợ nhiễm hiv.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    5

mình có đi mátxa và có os kích dục sợ nhiễm hiv.

cách đây 2 tuần mình có đi mátxa và có os kích dục , vì hôm đó cũng hơi say không để ý cô nhân viên có bị chảy máu răng hay bệnh về răng miệng gì không.Hôm sau mình kiểm tra dv cũng bình thường không trầy .Mình nghe nói nếu cô ấy chảy máu răng và vào trong lỗ tiểu thì sẽ nhiễm h đúng không? 2 tuần nay mình bị khủng hoảng tinh thần . xin các anh chị cho tư vấn là mình có bị nhiễm bệnh hiv không . em lo quá !
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Boy Xem bài viết
    cách đây 2 tuần mình có đi mátxa và có os kích dục , vì hôm đó cũng hơi say không để ý cô nhân viên có bị chảy máu răng hay bệnh về răng miệng gì không.Hôm sau mình kiểm tra dv cũng bình thường không trầy .Mình nghe nói nếu cô ấy chảy máu răng và vào trong lỗ tiểu thì sẽ nhiễm h đúng không? 2 tuần nay mình bị khủng hoảng tinh thần . xin các anh chị cho tư vấn là mình có bị nhiễm bệnh hiv không . em lo quá !
    OS không có nguy cơ với HIV, còn mồm cô đó phải một họng máu thì mau ra em mới có nguy cơ với HIV, em có thể tìm hiều kiến thức và con đường lây nhiễm của HIV tại diễn đàn, Hãy nói không với Ma túy và GMD để không sợ Si Đa
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 12-10-2013 lúc 12:58.

3. Có 2 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

Boy (13-10-2013),vuvuong9xx (12-10-2013)

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    5
    vậy em cũng không cần phải xn đúng không anh .và lần này chỉ là đầu đầu ăn chơi bậy bạ thôi .Xin anh giúp đỡ!
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 12-10-2013 lúc 12:58.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    vậy em cũng không cần phải xn đúng không anh .và lần này chỉ là đầu đầu ăn chơi bậy bạ thôi .Xin anh giúp đỡ!
    Trong trường hợp này em không cần XN HIV, nhưng OS có nguy cơ các bệnh lây qua đường tình dục (STDs) Em cần đến Bv Da Liễu làm xn sau 3 tháng: Giang Mai, Mồng Gà và viêm gan B, riêng Lậu sẽ có biểu hiện sau 3 ngày đến 5 ngày sau khi nguy cơ OS hoặc QHTD không an toàn, Nếu sau 3 đến 5 ngày em không có biểu hiễn về Lậu thì em yên tâm rùi (Lậu là biểu hiện tại đầu DV có Mũ và hôi)

6. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Boy (13-10-2013)

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    5
    em cảm ơn anh nhiều lắm , giờ e đã bình thản lại rồi !

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Theo như lời bạn kể thì bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nên ko phải xn. Trên diễn đàn có rất nhiều trường hợp tương tự như bạn bạn tìm hiểu thêm để trang bị kiến thức cho mình.

9. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Boy (13-10-2013)

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    OS không dính HIV được nhưng còn nhiều bênh khác lây qua OS như lậu, chlamydia, sùi mào gà, giang mai..... Lậu và chlamydia sau 1 tuần mà bạn không thấy dương vật chảy mủ, có mùi hôi khác thường, đái rát thì không bị đâu khỏi đi xét nghiệm. Giang mai thì 3 tháng tứ là 90 ngày hì xét nghiệm bằng 2 phương pháp TPHA và VDRL là chính xác, tuy nhiên có một số bạn đã đi khám và được bác sỹ tư vấn khoảng 1 tháng mà không có loét ở dương vật khả năng cao là không dính giang mai. Sùi mào gà (HPV), mụn rộp sinh dục (HSV1, HSV2) bạn không cần thiết xét nghiệm, chỉ khi nào thấy nốt sùi hoặc nốt mụn mới đi khám để chữa triệu chứng thôi, hiện nay vẫn chưa có thuốc trị được những con viủt đó.

11. Những thành viên đã cảm ơn 2013 cho bài viết này:

Boy (13-10-2013)

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    5
    tự dưng 2 hôm nay trong đầu mình cứ ám ảnh hoài , ăn-ngủ-đi-đứng cũng nghĩ đến H . Mình muốn đi XN để giải tỏa mà không biết làm XN vào thời điểm nào thích hợp và ở đâu nữa Vì mới 2 tuần kể từ ngày đi matxa . Mình thấy gần nhà mình có 1 BV medlatec số 323 -325 Võ Thành Trang, P.11, Q. Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh .Mình đến đó xn có được không và chừng nào mình mới xn được .Giờ mình bị stress nặng rồi . Xin các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ .

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    tự dưng 2 hôm nay trong đầu mình cứ ám ảnh hoài , ăn-ngủ-đi-đứng cũng nghĩ đến H . Mình muốn đi XN để giải tỏa mà không biết làm XN vào thời điểm nào thích hợp và ở đâu nữa Vì mới 2 tuần kể từ ngày đi matxa . Mình thấy gần nhà mình có 1 BV medlatec số 323 -325 Võ Thành Trang, P.11, Q. Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh .Mình đến đó xn có được không và chừng nào mình mới xn được .Giờ mình bị stress nặng rồi . Xin các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ .
    Chổ đó xét nghiệm được.Trường hợp của bạn yên tâm đi khi mọi người đã trả lời.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Boy (13-10-2013)

Thông tin về chủ đề này