Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hỏi về quảng cáo điều trị viêm gan C bằng phương pháp DAAs của bác sĩ Thế

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4

Hỏi về quảng cáo điều trị viêm gan C bằng phương pháp DAAs của bác sĩ Thế

Hôm qua em có đọc trên facebook 1 quảng cáo cua bác sĩ Thế trong Sài Gòn về khả năng chữa viêm gan C bằng loại thuốc mới của Mỹ có tên Sovaldi và hiện nay đã được nhượng quyền cho 7 cong ty dược của Ấn Độ nên giá thuốc đã được giảm đi rất nhiều với chi phí khoảng 100 triệu đồng với khả năng chữa khỏi bệnh nên đến 93%- 99%, không biết trên diễn đàn mình đã có ai tìm hiểu về vấn đề này chưa ạ http://www.bacsisaigon.com/Dieu-tri-...iem-gan-c-man/
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi newcentury Xem bài viết
    Hôm qua em có đọc trên facebook 1 quảng cáo cua bác sĩ Thế trong Sài Gòn về khả năng chữa viêm gan C bằng loại thuốc mới của Mỹ có tên Sovaldi và hiện nay đã được nhượng quyền cho 7 cong ty dược của Ấn Độ nên giá thuốc đã được giảm đi rất nhiều với chi phí khoảng 100 triệu đồng với khả năng chữa khỏi bệnh nên đến 93%- 99%, không biết trên diễn đàn mình đã có ai tìm hiểu về vấn đề này chưa ạ http://www.bacsisaigon.com/Dieu-tri-...iem-gan-c-man/

Chưa có nghe thông tin bạn nào chưa khỏi viêm gan C.Cần phải xác thực những gì quảng cáo.

Thông tin về chủ đề này