Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 69 của 69

Chủ đề: quan hệ không an toàn 6 tuần âm tính. Mong bs bs tuấn tư vấn giúp!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Nghe giọng điệu này,không chết vì HIV mà sẽ chết vì Stress.Xét nghiệm âm tính mà lo lắng xoắn lên.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi damduytung Xem bài viết
    E vạch ra kế hoach cho trường hợp xấu nhất rồi: nếu e có gì e sẽ để lại hết tài sản cho ba mẹ và e gái, e vs vợ e gom tiền lên núi xây chùa tu luôn. Tình nguyện kêu gọi m.n có dòng máu quý tộc lên đó chăm sóc đền ngày e đắc vãn sanh...! Ah còn mở lớp dạy võ thiếu lâm cho m.n nâng cao sức khoẻ chống chọi mọi bệnh tật nữa...!
    Nhìn thấy chữ "tình nguyện kêu gọi m.n có dòng máu quý tộc lên đó chăm sóc..." mà mắt mình sáng loá lên như bắt được vàng NHƯNG thấy kết quả 6tuần âm tính của bạn to lù lù kia thì giấc mơ lên núi xây chùa của bạn không thành rồi.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Troài ui...! Kq ât 6 tuần chưa đủ khả năng kết luận gì đâu...! Mình mà không xảy ra chuyện gì mình cũng có thể tham gia các hoạt động từ thiện chăm sóc cho bênh nhân H đc mà.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Có kêu ca cũng chả giải quyết đc gì. Sao k dùng thời gian chờ đợi này đi làm cái gì hay hoạt động từ thiện đi

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Troài ui...! Kq ât 6 tuần chưa đủ khả năng kết luận gì đâu...! Mình mà không xảy ra chuyện gì mình cũng có thể tham gia các hoạt động từ thiện chăm sóc cho bênh nhân H đc mà.
    Kq ât 6 tuần chưa đủ khả năng kết luận gì đâu Há Há vậy dùng PP test nhanh sàn lọc HIV sớm 4 tuần để làm gì trùi? nếu nói vậy chắc phải xem lại kiến thức của Bộ Y tế xem có bị gì k khi đưa quyết định PP test nhanh sàn lọc HIV vào VN áp dụng. Nhũng não toàn thân vì damduytung, tạm dịch: từng "zâm" di

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Dạ hiện giờ e đang ở chỗ làm...hoạt động từ thiện e cũng làm nhìu lắm chứ...!

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Hôm nay lưỡi e đóng nấm dày trắng hơn, cạo ra nó rỉ máu mấy a ạh, môi khô, họng lo đau bắp tay bắp chân lắm. Chắc là bị H thật rồi hu hu hu hu !

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    E có đọc một bào trên diễn đàn... Có an kia lưỡi đóng nấm, đầu nhiều gầu( trước kia ko có), mặt sần sùi đó là a đó bị H+... Và bác sĩ tư vấn cho a ta do lúc có H trong ngươi cơ thể ko tổng hợp vitamin E được nên xây ra trường hợp như thế, e cũng có các triệu chứng như thế và còn nhìu hơn nữa... Có thể e đã bị nhiễm rồi chăng?

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    E có đọc một bào trên diễn đàn... Có an kia lưỡi đóng nấm, đầu nhiều gầu( trước kia ko có), mặt sần sùi đó là a đó bị H+... Và bác sĩ tư vấn cho a ta do lúc có H trong ngươi cơ thể ko tổng hợp vitamin E được nên xây ra trường hợp như thế, e cũng có các triệu chứng như thế và còn nhìu hơn nữa... Có thể e đã bị nhiễm rồi chăng?
    tôi khóa topic nàyu lại để bạn bình tĩnh và ngồi đọc lại tất cả những gì mọi người chia sẽ

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này