Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: tìm nữa trái tim của mình

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

tìm nữa trái tim của mình

Mình thân chào tất cả các bạn.sau đây mình cũng có vài dòng tâm sự về quyết định của mình mong các bạn cho ý kiến

'' số là mình có 1 mối tình rất đẹp.Mình và người ấy sống với nhau hơn 2 năm rồi cứ tưởng như đã thành đôi rồi.trươc khi tiến đến hôn nhân mình phát hiện ra là mình có H nhưng mình cũng rất vui là người ấy kg có H như mình và sự việc bắt đầu từ đây mình cứ tưởng người ấy sẽ bỏ rơi mình trên con đường mà chúng mình đã đi được một nữa nhưng mình thật sự kg thể ngờ chẳng những người ấy kg bỏ rơi mình mà còn yêu mình nhiều hơn nữa và chấp nhận mình cho dù mình có H.Nhưng các bạn biết kg từ lúc đó trong mình luc nào cũng có 2 suy nghĩ trái ngược nhau kg biết là có nên chấp nhận hay kg nữa.và cuối cùng thì mình cũng có quyết định cuối cùng cho bản thân mình là chấm dứt và chia tay với người ấy dù lúc mình nói lời chia tay mình rất là đau đau lắm các bạn nhưng vì mình wa yêu người ấy nên mình kg muốn người ấy bị bất cứ tổn thương nào và cũng kg muốn người ấy đi theo con đường của mình và mình nghĩ thà như vậy người ấy sẽ tìm được hp khác còn hơn là ở bên mình rồi sau này lỡ như sau này mình có chuyện gì thì người ấy sẽ sống với ai.? sống ra sao? ai sẽ lo cho người ấy trong quãng đời còn lại ? vì mình nghỉ như thế nên mình kg thể vì lợi ít của bản thân mình mà sống ích kỷ với người yêu mình đến như thế. những lời tâm sự này đã theo mình hơn 2 năm nay rồi và hiện bây giờ mỗi đêm mình cũng chỉ biết âm thầm cầu phúc cho ngươi ấy thôi đó là những gì mình có thể làm được cho người ấy. 2 năm trôi wa cắt đứt mọi liên lạc mình thay cả sdt mình cảm thấy mỗi ngày dài vô tận.giờ mình có thể nói ra hết ở đây mình cảm thấy nhẹ hẳn.cám ơn các bạn đã đọc.cám ơn trời đã cho mình biết diễn dàn này .Thanks all ''
    ( chuyen cach day 5 nam roi)

xin giới thiệu đôi nét về bản thân mình

Tên : Tuan Anh ( nam )

SN : 9/1982 ( cong viec on dinh)
    Sở thích : xem phim nghe nhac
    Chiều cao : 1.70 m cân năng : 78 kg
    sdt : 0927.556.556

Rất mong được làm wen với các bạn gái có cùng cảnh ngộ với mình để cùng nhau chia sẽ nhưng buồn vui,khó khăn ... trong cuộc sống.nếu hợp nhau mình cũng rất mong có thể tiến xa hơn nữa (đi về lẽ bóng hơn 5 năm rồi cũng thấy tủi lắm hihihi).lạy trời cho con tìm được 1/2 của mình

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình có dt cho bạn mà ko được

Thông tin về chủ đề này