Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: oralsex đồng giới

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

oralsex đồng giới

mấy anh chị diễn đàn tư vấn cho em với

tối hôm qua lúc 6h, em có đến 1 nhà người bạn chỉ vừa mới quen trên mạng, 2 đứa em chỉ có oảlsex, không quan hệ hậu môn. Thằng đấy os cho em chỉ chừng 1 phút thôi, còn em thì chỉ đưa lưỡi liếm nước nhờn đầu dương vật cái rồi thôi, vì tự dưng em nghĩ lại cũng thấy ớn ớn, nhưng mà e liếm da ngoài của người ta cũng lâu ạ, em nhìn kỹ da thì không thấy dấu hiệu gì bất thường; em có liếm hậu môn của nó thời gian khoảng 3 phút hơn, và cả 2 điều không có xuất tinh; e về cảm thấy lo lắng, kiểm tra da của e thì không có vết thương hở, khoang miệng cũng lành lặng chỉ duy nhất có 1 cái đẹn (nhiệt miệng) cỡ 2mm nằm ở chân răng hàm dưới (theo em thì vị trí này không dính đc nước bọt lúc em os) và em kiểm tra thì đẹn này không có chảy máu ạ

em thấy bạn này cũng biết lo sức khoẻ, cũg có bao cất dự trũ cho lúc cần dùng, nhưng vì em nghĩ ngợi nhiều nên em còn lo lắng, mong các anh giúp em tư vấn để em kịp uống thuốc phơi nhiễm, em cảm ơn các anh chị
    ads
    Lần sửa cuối bởi justtalk, ngày 23-02-2016 lúc 06:13.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi justtalk Xem bài viết
    mấy anh chị diễn đàn tư vấn cho em với

tối hôm qua lúc 6h, em có đến 1 nhà người bạn chỉ vừa mới quen trên mạng, 2 đứa em chỉ có oảlsex, không quan hệ hậu môn. Thằng đấy os cho em chỉ chừng 1 phút thôi, còn em thì chỉ đưa lưỡi liếm nước nhờn đầu dương vật cái rồi thôi, vì tự dưng em nghĩ lại cũng thấy ớn ớn, nhưng mà e liếm da ngoài của người ta cũng lâu ạ, em nhìn kỹ da thì không thấy dấu hiệu gì bất thường; em có liếm hậu môn của nó thời gian khoảng 3 phút hơn, e về cảm thấy lo lắng, kiểm tra da của e thì không có vết thương hở, khoang miệng cũng lành lặng chỉ duy nhất có 1 cái đẹn (nhiệt miệng) cỡ 2mm nằm ở chân răng hàm dưới (theo em thì vị trí này không dính đc nước bọt lúc em os) và em kiểm tra thì đẹn này không có chảy máu ạ

em thấy bạn này cũng biết lo sức khoẻ, cũg có bao cất dự trũ cho lúc cần dùng, nhưng vì em nghĩ ngợi nhiều nên em còn lo lắng, mong các anh giúp em tư vấn để em kịp uống thuốc phơi nhiễm, em cảm ơn các anh chị
    Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết
    dạ, tại khi nãy em cũng có tìm đọc những topic khác em cũng đỡ lo 70%, nhưng vì em muốn viết để các anh tư vấn cho em trường hợp cái nhiệt miệng đó ạ, vậy là về H là em không phải lo hả anh?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi justtalk Xem bài viết
    dạ, tại khi nãy em cũng có tìm đọc những topic khác em cũng đỡ lo 70%, nhưng vì em muốn viết để các anh tư vấn cho em trường hợp cái nhiệt miệng đó ạ, vậy là về H là em không phải lo hả anh?

Với HIV thì bạn yên tâm.

Thông tin về chủ đề này