Hom 09-07-2013 em co di matxa tai khach san Festival. Sau khi lam cac dong tac matxa, em dang nam ngua thi co ki thuat vien lay khan trum len duong vat cua em, co ta hon xung quanh 2 ben ben, o biu duong vat va ngay duoi biu duong vat (chua toi lo hau mon), khong hon duong vat. Sau khi co ta hon khoang 2-3 phut thi em lay khan lau quet qua 1 lan o 2 ben ben, biu duong vat va duoi biu duong vat, xong em vut cai khan di. Sau do co tay do dau matxa ra tay, cam lay duong vat cua em de matxa bang tay cua co ta. Trong qua trinh matxa duong vat thinh thoang co ta miet tay xuong duoi mong va lay 1 ngon tay quet qua lo hau mon cua em vai lan de kich thich (khong thot ngon tay vao lo hau mon).

Van de em so o day la co 2 truong hop: tat nhien la phai dat luon gia thiet co ta la 1 nguoi dang bi nhiem H

-Dau tien la khi co ta hon o ben, biu duong vat va ngay duoi biu duong vat thi co so nuoc mieng co ta chay vao trong lo hau mon gay lay benh HIV khong a?

-Hai la sau khi em quet khan xong, neu chua sach nuoc mieng thi khi co ta dung dau matxa miet duong vat co miet ngon tay qua lo hau mon thi co lam nuoc mieng co ta lot vao lo hau mon gay lay benh HIV khong a?

Lay qua hau mon la phai co duong vat hay ngon tay dut han vao hau mon hay miet ben ngoai la da lay a? Em co doc tai lieu thi thay truong hop dut ngon tay vao hau mon la so nguoi duoc dut lay cho nguoi dut ngon tay chu khong nghe noi truong hop nguoi dut ngon tay lay cho nguoi duoc dut. Lieu co chieu nguoi dut ngon tay lay cho nguoi duoc dut khong a?

Sau khi xong ra toilet thi em tam xa nuoc, lay tay miet lau ben ngoai hau mon lien tuc den noi rat. Ve toi nha an xong em cung rang di toilet nhanh de phan cuon cho nuoc mieng va con virut troi nhanh ra ngoai, sau do lay voi xit ban cau xit vao lo hau mon rat lau. May hom nay em cu met moi voi nhung suy nghi nay, nen hom nay quyet dinh post len hoi cac anh chuyen vien tu van trong website xem em co nguy co hay khong? Chu khong thi em dien len em vao cho matxa do bat co ta di xet nghiem qua. Co khi con bi co ta chui va chu tiem danh luon qua.

Xin loi moi nguoi ve nhung tu ngu "tho tuc" o tren nhung em muon ke ra that chi tiet de co loi tu van chinh xac nhat. Em xin cam on moi nguoi.