Hic,ko biết mình còn có cơ hội sữa sai ko nữa.
Tình hình là sau 1 lần nhậu nhẹt,mình đi tăng 3(hu,hu..),thôi khỏi dài dòng nữa khi quan hệ mình nhớ cô gái đó có đeo bao cho mình(còn bao có đảm bảo ko mình ko biết nữa) cứ cho vậy la an toàn đi.
Sau khi xong cô ấy có dùng khăn lau dương vật mình,đến khi tỉnh rượu mình phát hiện đầu dương vật bị xước cảm thấy hơi rát(ko biết cái khăn và tay cô gái đó có dính dịch cô ấy ko nữa).

Bây giờ điều mình cảm thấy sợ nhất là sau gần 3 tuần kể từ ngày đó mình bị phát ban(có những chấm đen li ti xuất hiện 2 bên đùi rồi lan dần,đăc điểm là nằm dưới bề mặt da chứ ko nỗi lên,cũng ko cảm thấy ngứa),mà hơn năm nay mình nhớ là ko hề bị như vậy
Ko biết các anh chị ,các bạn trong diễn đàn có ai bị như mình ko tư vấn mình với,mình ko biết nốt phát ban HIV biểu hiện thế nào cả.hu hu chắc 10 phần thì nguy cơ HIV đến 9 rồi,mình hoang mang quá.
Tiện đây cho mình hỏi ở Hà Nội chổ nào có xét nghiệm COMBO vậy,các bạn giúp mình với đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng mình đi tăng 3 đấy tất cả cũng vì rượu bia mà ra cả.