Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Lời Thỉnh Cầu Cho HP Muộn Của 1 Dân Chơi Trẻ Mang Trong Mình H Muốn Chia Sẻ Cùng MN

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Lời Thỉnh Cầu Cho HP Muộn Của 1 Dân Chơi Trẻ Mang Trong Mình H Muốn Chia Sẻ Cùng MN

Romantic love of seven lan Anh suốt trọn kiếp đời sẽ mãi Trọn đời này tôi kevin kường đô la chỉ và mãi mãi yêu 1 mình vk tôi là Lan anh Công chúa mà t

Trai Họ Hận

Tôi xin thề trước mặt đấng tối cao trọn cuộc đời này mãi mãi lòng tôi sẽ mãi ko bao giờ thay đổi tình cảm tình yêu chân thành của tôi dành cho vk tôi là Lan anh công chúa mà thôi và người đó cũng là con của người cúi xin cầu nguyện người hãy mang tất cả những gì hạnh phúc tốt đẹp nhất trên trái đất này tới cho Lan Anh Công chúa giúp con và con xin chấp nhận tất cả những gì đau khổ phiền muội cùng mọi điều ko tốt chỉ mong đấng tối cao là người hãy che trở cho Cô Ấy và vun đắp cho 1 hạnh phúc chân thành dù hơn muộn này của chúng con.con sẽ chấp nhận mọi thứ mọi điều kiện của ngài đưa ra chỉ mong ngài hãy thương lấy chúng con và nghe lời thỉnh cầu cầu nguyện của con.1 lần cuối con xin đa tạ và cảm ơn ngài đấng tối cao của chúng co đã lắng nghe lời thỉnh cầu và cũng là tâm nguyện củA cả cuộc đời con con khi những mong ước tâm nguyện của con trở thành hiện thực sự thật con nguyện sẽ đi theo làm kiếp trâu ngựa để báo đáp ơn này.và con chỉ mong 1 điều cuối cùng khi phải trở thành kiếp trâu ngựa để báo đáp ơn này là con mong nếu con và người ấy lại có 1 kiếp sau con mong ngài sẽ cho con được gặp Lan Anh và được yêu và lại được chở che cho Lan Anh sớm hơn và trọn kiếp cho dù là bao nhiêu kiếp chăng nữa con vẫn sẽ và mãi mãi được và ở bên che trở đùm bọc cùng chia sẻ mọi tâm sự vui buồn trên cuộc đời đầy biến động nhiều cạm bẫy này với chỉ 1 mình người con yêu và người ấy cũng mong mỏi chờ đợi mong chờ được cùng con chung bước sánh đôi vượt qua mọi biển khổ khó khăn cãm bẫy của thế gian này và cùng con bước đi vượt qua xây dựng 1 mái ấm nho nhỏ 1 hạnh phúc gia đình của con và Lan Anh cùng những đứa con kháu khỉng 1 thế hệ mới là những người con chung thành cùng nhau tôn thờ người mãi mãi và thế hệ mới đó con của con cháu của con cùng..........toàn thể mái ấm gia đình hạnh phúc nhỏ bé của chúng con sẽ thay nhau trả công ơn của ngài đã ban những điều tốt đẹp ấy cho đấng sinh thành của chúng và 2 chúng con sẽ cùng nhau cố gắng làm tất cả để xứng đáng với ơn hụê này của người và sẽ sống thật tốt thật hạnh phúc cùng những thế hệ nối tiếp về sau sẽ ko bao giờ thay lòng đổi dạ hối hận vì nhửng quyết định vĩnh cửu và những gì chúng con đã cầu xin cho kiếp này và những kiếp sau sau nữa cúi xin ngài hãy chứng giám cho lòng thành tình cảm của con và Lan Anh chúng con sẽ luôn thề và sống tuyệt đối tin tưởng và sự hiện diện của Ngài đấng tối cao luôn sẵn lòng huy sinh quên cả bản thân để cứu vớt linh hồn chúng con đưa chúng con về những con đường tươi sáng hạnh phúc và an lạc. A Di ĐÀ Đà Phật có lẽ duyên số cũng như cuộc đời cùng luật nhân quả ngài đã dùng mọi cách để khai sáng tâm hồn cảnh tỉnh chúng con đưa chúng con từ những con đường lầy lội bẩn thỉu trở lại con đường trong sáng sạch sẽ và cho chúng con 1 tương lai hạnh phúc được ở bên nhau được cùng nhau trải qua những ngày tháng hạnh phúc bên người mình thương yêu với sự se duyên định mệnh và thức tỉnh tâm hồn đã chết từ lâu đã bị chết từ lâu của chúng con vì những nỗi đau về tinh thần và thể xác về sự đố kỵ ganh gét của người đời của xã hội đưa 2 con người từ 2 nơi từ xa lạ đến gần nhau và ở bên nhau cùng nhau hứa hẹn 1 tương lai hạnh phúc mới cùng nhau lắng nghe nhịp đập cùng lắng nghe thức tỉnh làm sống lại những con người đã chết 1 phần nào về tâm hồn lẫn thể xác đó cùng nhau gạt hết để đi theo tiếng gọi của con tim mình và hứa hẹn 1 tương lai mới tốt đẹp hơn còn có rất nhiều điều hạnh phúc đáng để minhô phải sống và bước tiếp vì bản thân mình và cũng như như những người thân yêu thực sự yêu thương mong luôn bên cạch cùng nhau cầu nguyện những gì tốt đẹp nhất sẽ trở lại và ở bên con và gia đình hạnh phúc nhỏ bé của con và Lan Anh vực chúng con vượt qua những ngày tháng đen tối những cú ngã thật đau đớn những vết thương tưởng trừng như ko thể vượt qua nhưng cuối cùng bằng sự lỗ lực bằng tình yêu thương chân thành mưa dầm thấm nâu sự chia sẻ động viên an ủi đó đã giúp chúng con có 1 ngày hạnh phúc vui vẻ tràn đầy nhựa sống như ngày hôm nay và cùng bước tiếp để tìm thấy 1 nửa thực sự cùng cảch ngộ chung 1 vết thương lòng như mình bằng sự đồng cảm đồng điệu về mặt suy nghĩ cũng cách sống tính nết.....cùng nhau vượt qua cùng nhau động viên chia sẻ lắng nghe những tâm sự những điều thầm kín những bí mật cùng mọi ký ức nỗi đau,niêm vui và 1 lần nữa cùng nhau chia sẻ những nguyện vọng những điều mà bản thân ấp ủ chưa thể thực hiện được hoặc chưa có cở hội để thực hiện bằng tất cả tình yêu tình thương lòng tin sự tôn trong.....những nỗi lòng của con và cô ấy CON VÀ CÔ ẤY muốn cùng nhau vượt qua mọi khó khăn trước mắt cùng nhau gạt bỏ những quá khứ những việc làm nguyện vọng mơ ước riêng tư của bạn thân để cùng nhau xây dưng 1 điều gi đó mới mẻ khác biệt tốt cho bản thân và 1 phần nào đó giúp ích cho xã hội cho những người xung quang đang thật sự cần lắm 1 bàn tay 1 sẻ động viên.....về cả tinh thần cũng như vật chất.....cùng thức tỉnh những người cùng cảnh ngộ vượt qua...mọi khó khăn trước mắt cùng mọi người cùng cảch ngộ vượt qua những quá khứ ko mấy tốt đẹp ko đáng nhắc đến dù chỉ 1 lần nào trong đời dù là 1 câu 1 chút trong ký ức đó để.Con và Cô Ấy sẽ cùng nhau giúp đỡ mọi người những con người đó trước hết phải vượt qua đối diện với những khó khăn.....trước mắt cùng họ chia sẻ những điều gì mà họ coi là khó nói khó giải quyết bản thân cá nhân mỗi người ai cũng có những bí mật riêng nhưng bí mật nhỏ của họ những bí mật đó sẽ bị chúng ta cùng nhau chia sẻ đánh tan những cảm xúc không đáng có đó những cảm xúc tạm thời vì lý do hiện tại vì 1 nỗi đau của mỗi người đó hãy cùng chung tay khi Con Và Cô Ấy Cùng đến bên họ khi cần là 1 chỗ dựa nho nhỏ là 1 nhịp cầu nhỏ nhỏ cùng cung tay chung sức nhỏ của mỗi người trong cái Tôi nhỏ bé trước đây cùng nhau hòa chung cảm xúc 1 hướng đi 1 tương lai mới cùng xây dựng 1 trang mới của cuộc sống của mỗi người cùng chung sức dù là nhỏ bé yếu ơt của mỗi cá nhân mỗi người hợp sức lại cùng chung một tay sức lực ý trí của chúng ta hợp lại cùng nhau đẩy tan mọi khó khăn mọi nỗi đau của cá nhân mỗi người trong chúng ta để hòa chung sức mạnh cùng nhau thay đổi số phận cái các bạn gọi là định mệnh đã an bài đó ra đi thay vào đó sẽ cùng xây dựng 1 tương lai tràn đầy hạnh phúc và sống như những người bạn thân của mến của bạn những người mà bạn luôn luôn coi là giỏi là tài là thành đạt......về mọi mặt trong cuộc sống này.bản thân mỗi người coi đó là 1 việc khó 1 việc gì đó rất xa vời với bản thân các bạn thì các bạn của đangang để những điều đó gặm nhấm ...làm bạn cùng nhữngh người xung quang mhụt trí không có í trí phấn đấu tiến lên thay đổi những điều đó nếu bạn làm như vậy là chính bạn đang tự đánh mất cơ hội của mình hãy bình tĩnh và suy nghĩ lại về mọi việc trước đây cũng như hiện tại và tương lai nếu bạn ko thay đổi thì chính bạn đang giết chết bản thân mình cũng như tương lai của bạn mọi người cũng như tôi có 1 câu nói dành cho các bạn có thể câu nói này bạn đã được nghe rất nhiều nhưng để thực hiện được và hiểu để thay đổi mọi thứ đưa bạn trở lại đúng với chính mình những gì mọi người đang mong chờ bạn thay đổi và thực hiện thì chỉ có 1 cách tâm hồn bạn phải thực sự tĩnh lặng và cho nó trở lại là đúng là con người bạn và 1 trong ít phút hãy ngồi tĩnh lặng và suy nghĩ về nó nhé và đừng bao giờ để bất kỳ 1 điều gì có thể làm ảnh hưởng tới suy nghĩ tâm trạng của bạn hãy bình tĩnh thật bình tĩnh lắng nghe ngẫm nghi thật kỹ từng câu từng từ tôi sắp nói ý thức là đây này hãy để tâm mình thật tĩnh để hiểu hết ý nghĩa tôi muốn chuyền tải thực sự tôi muốn các bạn sẽ hiểu và cảm nhận hết câu nói vĩnh cửu này như tôi đang hiểu và sống để thay đổi giờ nói chuyện chuyền tải tới cá nhân mỗi người ( Không Ai Thương Mình Bằng Chính Bản Thân Mình ) 1 câu nói tưởng trừng như đơn giản nhưng càng nghĩ thì càng thấm thía có khi chỉ 1 câu nói bạn nghĩ là....đơn giản có thể đọc rồi bỏ qua hoặc nghĩ qua loa ý nghĩa của nó rồi để đấy.....nếu bạn làm như vậy thì Bản Thân tôi Người tôi yêu cùng những người mong muốn tốt cho bạn đang quá......ko phải quá mà là ko hiểu bạn là con mgười ntn bạn phụ đang phu công tôi và vk tui cùng toàn thể những người cùng cảnh ngộ cùng hoàn cảnh cùng nỗi đau nói chung quá nhiều người quá nhiều kiểu người đang từ chỗ tối

1 giờ trước

Lỗi lầm

Bước đến chỗ sáng hận bạn thất vọng vì phải giải giải nước đổ đầu vịt hay nói 1 các khác mọi công sức đổ suống sông suống bể....1 câu ngắn đó nhưng ý nghĩa người đi trước cùng tôi muốn bạn phải hiểu tất cả ý nghĩa xâu xa của nó nếu tạm thời bạn xem đọc chưa hiểu hết thì cókhi phải nghĩ tiếp nhé tôi như vậy tôi ko dám nói hơn ai cả nhưng tôi chỉ mong ban hiểu câu nói đó và sống tốt hơn thay đổi và cùng tay với chúng tôi xóa xạch mọi ký ức ko đáng có tôi biết nỗi đau hoàn cảnh của mỗi người theo các bạn nõi là số phận khác nhau nhưng 1 điều dẫn chứng tôi muốn bạn cùng những người quen của bạn cùng cuộc chơi cùng suy nghĩ nói chung cùng....hiểu được vâu nói tâm đắc của tôi và vk tôi hãy làm lại hãy thay đổi trước khi mọi chuyện đi quá giới hạn cho phép.bởi ko gì là muộn nếu bạn biết thay đổi biết sửa chữa hoàn thiện bản thân của mình và theo người ta hiểu là ( quay đầu là bờ bỏ đao kiếm hận thù bạn sẽ thành được như ý) ý tôi ko nói thành phật bởi kiếp này tui sống tui chỉ biết mong kiếp này đã mọi chuyện sẽ thật rễ dàng khi bạn hiểu 2 câu nói trên của tôi và vợ của tôi cùng mọi ngươt đã được thư tỉnh giác ngộ bỏ quá khứ đen tối theo ánh sáng như câu chuyện của tôi và vợ tui1 trong những nhân chứng sống ko ai xa lạ cả chúng tôi là những con người mà theo xã hội và 1 số người thiếu hiểu biết nói là đã hết và là đồ bỏ đi của xã hội nhưng khi chúng tôi được thức tỉnh và tự cho nhau cơ hội để làm lại 1 tương lai mới thì chắc bạn cũng 1 phần hiểu giờ tôi đang rất muốn sống chúng tôi đang cùng nhau xây dựng lên một mái ấm một gia đình hạnh phúc của riêng tôi và những thế hệ tiếp nối tiếp mặc dủ chẳng biết ông trời cho sống bao nhiêu năm nữa nhưng dù được sống 1 ngày tôi cũng xin sống đúng nghĩa và làm những điều mà tôi ao ước tôi cõ thể giúp mọi người xung quang những người có hoàn cảnh như tôi và vợ tôi những bạn có 1 quá khứ ko hay ko tốt ko được hạnh phúc trong mọi thời điểm hiện tại những người thời gian sống còn tính từng ngày từng giờ như tôi và vợ tui nhưng dù ntn đi nữa đù ngày mai có là ngày tôi và cô ấy ra đi (Chết) khi chúng tôi được sống đúng nghĩa thì ko bao giờ hối hận vì chúng tôi đã sinh ra trên cuộc đời này và phải hứng chịu mọi chuyện khủng khiếp
    mọi cú ngã vết thương....ko lành chăng nữa tôi vẫn xin vui vẻ chấp nhận cuộc sống trải 1 màu hồng này hạnh phúc tuy rằng vết thương khi tôi phải mangtrong mình dòng máu H này tôi vẫn cám ơn tất cả cám ơn cuộc đời này cám ơn bố mẹ đã mang nặng đẻ đau 9 tháng 10 ngày bao công lao sức lực ckia sẻ chocon mọi miếng ăn ( khi còn ấu thơ có ai nhớ chăng để nuôi dậy 1 con người khi biết đi biết đọc đã quá vất vả rùi ký ức đò ko ai nhớ nổi) chỉ khi trong nhà bạn có 1 đ đứa trẻ con các bạn mới hiểu được nhà nỗi thấu khổ mà 1 người bố người mẹ

1 giờ trước
    Lần sửa cuối bởi A_konmany, ngày 09-07-2023 lúc 01:32.

Thông tin về chủ đề này